Main Menu

กลุ่ม "สิงห์(บุรี)2ล้อ"

เริ่มโดย สองzx korat, มีนาคม 10, 2010, 09:32:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

only_lek

jirapa

jirapa

only_lek

only_lek

อ้างจาก: jirapa เมื่อ กันยายน 25, 2010, 07:44:48 หลังเที่ยง
อ้างจาก: korawut_13 เมื่อ กันยายน 25, 2010, 06:59:34 หลังเที่ยง
อ้างจาก: jirapa เมื่อ กันยายน 25, 2010, 09:03:13 ก่อนเที่ยง
ผมเคยเจออยู่คนนึง แกขี่  เซอร์สีส้มไม่รู้คนเดียวกันป่าว
โครตหยิ่งเลยครับ  ขอบอก
เซอร์ส้ม ล้อทองคู่ ชื่อหนุ่ม น่าจะอยู่รุ่นเดียวกับท่านสอง ท่านสองรู้จักฉัตรชัย บัวรักษ์มั้ย อยุ่ช่างยนต์ขับserม่วงดำกับnova super สีดำอ่ะคับ เห็นว่าเรียนช่างยนต์

นั้นแหละแม่งโคตรหยิ่งเลยพี่

ฉัตรชัย  บัวรักษ์  ถ้าจำไม่ผิดเรียนรุ่นเดียวกับผม แต่เขาเรียนรอบบ่าย

คนนี้หรอ ชื่อหม่อง ไม่ใช่มั้ง

อ้างจาก: jirapa เมื่อ กันยายน 26, 2010, 11:37:21 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: only_lek เมื่อ กันยายน 25, 2010, 11:41:21 หลังเที่ยง
สิงห์บุรีจริงใจ ใช่ไหมครับ

พี่เล็กหายไปไหนนะวันนี้

เมื่อวานไปงานแดร๊กมาร้อนโคตรๆเลย เย็นมากฝนเกือบตกอีก

และแล้วรถเราก้อไม่ได้ลง ไม่ได้ไล่น้ำมันไป

รถทีมงาน Be it love ได้ถ้วยรางวัลที่ 1 แบ๊คเก็ต 17 วิ.ด้วย จาก ปอด์นเดอะค๊อป

korawut_13

อ้างจาก: only_lek เมื่อ กันยายน 27, 2010, 08:23:08 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: jirapa เมื่อ กันยายน 25, 2010, 07:44:48 หลังเที่ยง
อ้างจาก: korawut_13 เมื่อ กันยายน 25, 2010, 06:59:34 หลังเที่ยง
อ้างจาก: jirapa เมื่อ กันยายน 25, 2010, 09:03:13 ก่อนเที่ยง
ผมเคยเจออยู่คนนึง แกขี่  เซอร์สีส้มไม่รู้คนเดียวกันป่าว
โครตหยิ่งเลยครับ  ขอบอก
เซอร์ส้ม ล้อทองคู่ ชื่อหนุ่ม น่าจะอยู่รุ่นเดียวกับท่านสอง ท่านสองรู้จักฉัตรชัย บัวรักษ์มั้ย อยุ่ช่างยนต์ขับserม่วงดำกับnova super สีดำอ่ะคับ เห็นว่าเรียนช่างยนต์

นั้นแหละแม่งโคตรหยิ่งเลยพี่

ฉัตรชัย  บัวรักษ์  ถ้าจำไม่ผิดเรียนรุ่นเดียวกับผม แต่เขาเรียนรอบบ่าย

คนนี้หรอ ชื่อหม่อง ไม่ใช่มั้ง

อ้างจาก: jirapa เมื่อ กันยายน 26, 2010, 11:37:21 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: only_lek เมื่อ กันยายน 25, 2010, 11:41:21 หลังเที่ยง
สิงห์บุรีจริงใจ ใช่ไหมครับ

พี่เล็กหายไปไหนนะวันนี้

เมื่อวานไปงานแดร๊กมาร้อนโคตรๆเลย เย็นมากฝนเกือบตกอีก

และแล้วรถเราก้อไม่ได้ลง ไม่ได้ไล่น้ำมันไป

รถทีมงาน Be it love ได้ถ้วยรางวัลที่ 1 แบ๊คเก็ต 17 วิ.ด้วย จาก ปอด์นเดอะค๊อป

ไม่ใช่ พี่เล็ก ผมจะบอกว่าฉัตรชัย เป็นลูกพี่ ลูกน้องกับผม บ้านอยู่ใกล้ๆกัน ส่วน เชอร์ล้อส้ม มันเป็นเพื่อนกับฉัตรชัยเห็นว่าเรียนห้องเดียวกัน เมื่อก่อนเซอร์คันนี้มันสีฟ้าขาว อ่ะคับ  ไปคลอง5มาเจอมันป่ะพี่ เจอเฮียตี๋ป่ะ
ไม่หล่อ แต่เร้าหรือ จบป่ะ

SING(BURI) 2 WHEEL 08-18512084 BIRD SINGBURI

korawut_13

SING(BURI) 2 WHEEL 08-18512084 BIRD SINGBURI

jirapa

only_lek

เรามีคุยกันว่าเราจะไปต่อร้านใหนกันดีกว่า  อิอิ

อาหารดี ดนตรีเพราะ เด็กดริ๊งสวย  อิอิ

สองzx korat

อ้างจาก: only_lek เมื่อ กันยายน 27, 2010, 11:56:38 ก่อนเที่ยง
เรามีคุยกันว่าเราจะไปต่อร้านใหนกันดีกว่า  อิอิ

อาหารดี ดนตรีเพราะ เด็กดริ๊งสวย  อิอิ
ถะๆๆๆๆๆๆๆ(ทำปากจู๋)ถูกต้องแร้วคร้าบบบบบบบบบบบบบบ
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

jirapa

สองzx korat

อ้างจาก: jirapa เมื่อ กันยายน 27, 2010, 11:59:32 ก่อนเที่ยง
หนองหม้อแกงดีป่าวพี่หนึ่ง
โห อัพเกรดหน่อยดิกวาง เค้าเลิกเที่ยวกันแร้ว สมัยนี้ต้องไซด์ลายยยยยยยยย
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

only_lek

jirapa

ไม่รู้เหมือนกันพี่ ถ้ายังไม่ปิดคงจะรุ่นเดอแน่เลย

jirapa

ผมก็ว่าไป...อิๆ
ในสิงห์น่ะเยอะเพียบ   ไม่ต้องเข้าร้านก็มีมาหา

only_lek

อ้างจาก: jirapa เมื่อ กันยายน 27, 2010, 12:04:20 หลังเที่ยง
ผมก็ว่าไป...อิๆ
ในสิงห์น่ะเยอะเพียบ   ไม่ต้องเข้าร้านก็มีมาหา

มันเป็นเรื่องจริงหรอ"กวาง"งั้นเราไปมิตติ๊งตรงนั้นเลย

jirapa

จริงจ้า   แค่ขับรถผ่านแทบจะฉุดเราเลย
มีหลายเวอร์ชั่นด้วย

only_lek

เฮียตี๋เห็นแกเดินแป๊บเดียวว่าจะชวนลูกน้องเก่าเขาไปทักซะหน่อยหาไม่เจอเลย

สงสยแกจะรีบกลับอากาศร้อนมาก

korawut_13

ร้านก๋วยเตี๋ยวยายจง ดิ่ ตรงเมืองทองรามา2(ตอนนี้มันทุบไปแล้ว) นังกินก๋วยเตี๋ยวไป มีเด็กขับรถมาให้เลือกด้วย ก๋วยเตี๋ยวเล่นเซ็กเนื้อสด 555+ :( เอ้ยเส้นเล็กเนื้อสด