Main Menu

สอบถาม ชุดลูกสูบของอะไรครับ

เริ่มโดย 125cc.Only, มิถุนายน 27, 2014, 08:46:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

125cc.Only

ตามข้างกล่องบอก KG น่าจะSerpico แต่สงสัยคือ ทำไมไซ100
เท่าที่ทราบ มันจะ A B C เลยงงๆครับ เอาไปใส่กะKR หรือ SER ตัวไหน รุ่นไหน
ขอบคุณครับ

DirectX

แหวนบนล่างเท่ากันมั้ยครับ
มันเอาใว้ใส่กับรุ่นที่ตีปลอกแล้วทุกรุ่นครับ ???

DirectX

ผมใช้อยู่กล่องคล้ายๆกัน แต่ระบุว่า made in thailand  มีสติกเกอร์รูปหัวสุนัขจิ้งจอกแปะอยู่ด้วยFOX

125cc.Only

thidasatan

คำว่า เอ็นเตอร์ไพร์ ภาษาอังกฤษจะสลับกันครับ

125cc.Only

อ้างจาก: thidasatan เมื่อ มิถุนายน 27, 2014, 09:25:52 หลังเที่ยง
คำว่า เอ็นเตอร์ไพร์ ภาษาอังกฤษจะสลับกันครับ
ตอนแรกงง แต่เข้าใจแล้ว เพราะกล่องไม่เหมือนกัน
ผมเลยไปถามเจ้าของร้าน ซึ่งเป็นเพื่อนสนิทกัน
มันบอก เทียมเหรอ มันเข้าใจว่าของญี่ปุ่นนะ เพราะสั่งมานานแล้ว ต้นทุนที่เขียนไว้ก็ราคาสูงเกือบพัน ราคาขายก็พันกว่า ไม่ใช่เทียมแน่ๆ มันว่างั้น
ก็เลยจัดการถ่ายรูป กะลูกอื่นๆ มาให้ชมครับ แต่จากตาเปล่าผมก็ว่า มันไม่แตกต่างจากลูกเบิก0 ของผมเลย
งง ยกกำลังสองเลยทีนี้  ยังไงหนอนี่ ว่าจะไปจัดมาไซละชุดอยู่

vitz

มันเป็นลูกแท้น่ะผมว่า แต่เอาไว้ใช้สำหรับเสื้อปอกครับ
ธ กรุงไทย สาขาย่อยเซ็นทรัลสุราษฎร์ธานี
9812641912  วิทยา ใจรังษี  48 ม 9 ต ปากแพรก อ ดอนสัก จ สุราษฎร์ธานี 84340  โทร 0853655506
Lineผมคือ ออโต้คาร์แคร์  ครับ

125cc.Only

อ้างจาก: vitz เมื่อ มิถุนายน 29, 2014, 03:16:42 หลังเที่ยง
มันเป็นลูกแท้น่ะผมว่า แต่เอาไว้ใช้สำหรับเสื้อปอกครับ
เพื่อนผมมันก็ว่างั้นครับ และผมก็จัดมาแล้วครับ เหมาหมดเลยยกกอง
เอาไว้แบ่งปันกับเพื่อนๆที่เล่น2ที