Main Menu

ถามผู้รู้ครับ

เริ่มโดย ray, มิถุนายน 03, 2014, 11:34:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ray

สอบถามผู้รู้ ปั๊มบนตระกูลHONDAทั้งหลายโดยเฉพาะตระกูลโนวาสามารถใส่ทดแทนกับ
KAWASAKIได้มั๊ยไม่ว่าจะเป็นปะกับยึดกับแฮนด์/สวิทย์ไฟเบรค/น๊อตหัวสายนำมันเบรค/รูหูกระจก
สรุปคือมันใส่ได้เลยมั๊ยไม่ต้องแปลงไรเลยหรือเปล่า รบกวนผู้รู้และผู้ที่ลองใส่ใช้งานแล้วด้วยนะครับ

JO

เกลียวกระจกน่าจะไม่เหมือนกัน รอผู้รู้อีกที

saravut

ใส่โลด
ไม่แน่ใจรูกระจกอย่างเดียว
อย่างอื่นตรง ใส่แทนได้เลย

@@TaJung@@

ใส่ได้หมด  เหมือนท่านอื่นตอบนั่นล่ะ
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

SIRI

:DผมเอาของNOVAไส่แทนของKRครับ ใช้แทนได้เลย...

ray

ปัญหาอยู่รูกระจกครับผมลองกับเทน่าแล้วเกลียวกระจกคนและเกลียวเลยครับ