Main Menu

มาใหม่ครับ

เริ่มโดย pik donmuang, มีนาคม 06, 2010, 11:43:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pik donmuang

ขอเป็นสมาชิกใหม่ด้วยคนครับติดตามมานานแต่ไม่มีรถ2จังหวะพอดีได้KRมาคันหนึ่งเลยสมัครซะเลยมีอะไรแนะนำด้วยนะครับ

ART- LOCK ON

อ้างจาก: pik donmuang เมื่อ มีนาคม 06, 2010, 11:43:59 ก่อนเที่ยง
ขอเป็นสมาชิกใหม่ด้วยคนครับติดตามมานานแต่ไม่มีรถ2จังหวะพอดีได้KRมาคันหนึ่งเลยสมัครซะเลยมีอะไรแนะนำด้วยนะครับ
ยินดีต้อนรับครับพี่ปิ๊ก ยินดีมากๆที่พี่เข้ามาเป็นพี่น้องในบ้านหลังนี้ ไว้ถ้ามีโอกาสไปกรุงเทพจะขอไปยลโฉมม้าศึกตัวใหม่หน่อยนะพี่
ผู้ชายธรรมดาที่มีปีกสีแดง

pik donmuang

ของพี่ต้องเก็บอีกเยอะค่อยๆทำไม่รีบถ้าเร่งมากงานออกมาไม่ดีอีกอย่างช่วงนี้ทุนน้อย5555