Main Menu

สกลนคร...รายงานตัวครับผม...พี่ๆ น้องๆ ชาว 2T ทั้งหลาย

เริ่มโดย visitsak, กุมภาพันธ์ 26, 2010, 02:13:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

GTO-M4.Sk

โห.....

zx แล้วแหล่ว คงสิงามน่าดู

ของใหม่เลยแม่นบ๊อขับ สีสด กิ๊กๆ เลยแหม๋

อยากกลับไปเที่ยวงานกาชาดอยู่ครับ

เสียดาย....... ติดสอบ  -*-

แตกต่าง แต่ไม่แตกแยก !!

Tarzan

อ้างจาก: GTO-M4.Sk เมื่อ กุมภาพันธ์ 03, 2011, 11:09:51 หลังเที่ยง
โห.....

zx แล้วแหล่ว คงสิงามน่าดู

ของใหม่เลยแม่นบ๊อขับ สีสด กิ๊กๆ เลยแหม๋

อยากกลับไปเที่ยวงานกาชาดอยู่ครับ

เสียดาย....... ติดสอบ  -*-

แมนครับ
เจ้าของเก่า เบิก 0 มา 2 ชุดเลยขอแบ่งเขาครับ
งานกาชาดคุมื้อนี่ย่านเป็นงาน ปาเป้า-ปาลูกโป่งอยู่ดอก ย่านเป็นคืองานทุ่งศรีเมืองอุดร

อดีตราคาเงินผ่อนเป็นแสน         ปัจจุบัน มีค่ามีกี่พันเอ้อ !!!!!!
        โปรดฟัง อีกครั้ง โปรดช่วยกันอนุรักษ์ 2 จังหวะให้อยู่คู่กับสงคมไทยตลอดไป อิอิ

SIT_KRR-SSR

อ้างจาก: Tarzan เมื่อ กุมภาพันธ์ 03, 2011, 08:05:48 หลังเที่ยง
zx ผม กำลังแปลงร่าง

อีกหน่อย จะเห็น ZX เขียว วิ่ง แถว สว่าง-สกลฯ
ไฝ๋ได้ไปเที่ยวงาน กาชาดบ้างหนอ

ต้องแปลงตอนค่ำๆๆ

ของหายาก บางทีมีเงินใช่จะหาซื้อได้
บทจะได้ๆได้มาง่ายๆๆ

สกลนครละเบ๋อ

:'( :'( :'(

ใส่เสร็จแล้ว คงงามหลาย :D
2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

Nawapon666

แรงม้าที่เครื่อง หรือ แรงม้าลงพื้นถนน

visitsak

สุดยอดเลยครับ...ของใหม่ทั้งนั้นเลยครับ...สุดยอด...สุดยอด...รอชมอยู่เสร็จแล้วคงดูสวยน่าดูนะครับ...

Tarzan

อ้างจาก: visitsak เมื่อ กุมภาพันธ์ 07, 2011, 10:26:14 ก่อนเที่ยง
สุดยอดเลยครับ...ของใหม่ทั้งนั้นเลยครับ...สุดยอด...สุดยอด...รอชมอยู่เสร็จแล้วคงดูสวยน่าดูนะครับ...

มิตติ้ง รอบหน้าตั้งใจจะเอาไปครับ
ไม่ทราบว่าครั้งหน้า กำหนดวันยังครับ
ไม่ทราบว่า สกลมีกี่ท่านครับ

อดีตราคาเงินผ่อนเป็นแสน         ปัจจุบัน มีค่ามีกี่พันเอ้อ !!!!!!
        โปรดฟัง อีกครั้ง โปรดช่วยกันอนุรักษ์ 2 จังหวะให้อยู่คู่กับสงคมไทยตลอดไป อิอิ

kpongh

อ้างจาก: Tarzan เมื่อ กุมภาพันธ์ 07, 2011, 05:36:27 หลังเที่ยง
อ้างจาก: visitsak เมื่อ กุมภาพันธ์ 07, 2011, 10:26:14 ก่อนเที่ยง

มิตติ้ง รอบหน้าตั้งใจจะเอาไปครับ
ไม่ทราบว่าครั้งหน้า กำหนดวันยังครับ

แค่ประมาณสถานการณ์นะครับ  ประมาณสงกรานต์ ( นานไปหรือเปล่าไม่รู้ครับ ) เดี๋ยวคุยกับคุณหนึ่งอีกทีครับ  เอาความสะดวกของสมาชิกด้วยครับ

DEDOR

อ้างจาก: Tarzan เมื่อ กุมภาพันธ์ 07, 2011, 05:36:27 หลังเที่ยง

เส้นทางขอผ่านๆ  เมือง มุกดาหารแนเด้อ  เผื่อได้แจมด้วย  อิอิ

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

Tarzan

อ้างจาก: kpongh เมื่อ กุมภาพันธ์ 07, 2011, 08:40:42 หลังเที่ยง

แค่ประมาณสถานการณ์นะครับ  ประมาณสงกรานต์ ( นานไปหรือเปล่าไม่รู้ครับ ) เดี๋ยวคุยกับคุณหนึ่งอีกทีครับ  เอาความสะดวกของสมาชิกด้วยครับ

มีประเมิน ประมาณ สถานะการณ์ซะด้วย  อิอิ(ยังกะจะไปออกรบเลยนะนี่)
แต่ยังไง ผมว่าอย่าตรงกับสงกรานต์นะครับ

ไม่อยากโดนข้อหาเมาแล้วครับ
รู้สึกว่า ตำรวจสกลนคร บ้านเราขยันปฏิบัติ หน้าที่ตั้งด่าน -ตรวจวัดแฮลกอฮอร์ด้วยความอดทนเข้มแข็งจริงๆๆ
อ้างจาก: DEDOR เมื่อ กุมภาพันธ์ 08, 2011, 08:22:39 ก่อนเที่ยง

เส้นทางขอผ่านๆ  เมือง มุกดาหารแนเด้อ  เผื่อได้แจมด้วย  อิอิ

ถ้ามีอาการแฮงค์ คงมีรายการ ....ไหล...ไปทั่วทีป
;) ;) ;)

visitsak

เดี๋ยวผมขอปรึกษากับ...สมาชิกก่อนนะครับ...ไม่ว่าจะเป็น...คุณ พงษ์...น้อง เก่ง...คุณ บ๊อบ...พร้อมกับ น้องๆ...สมาชิก 2T สกลฯ...เดี๋ยวให้คำตอบนะครับ...

bob199

หวัดดีครับหายไปนาน....อากาศเริ่มร้อนแล้วงานพระธาตุพนมก็เริ่มแล้ว 11-19 ก.พ. อากาศร้อนระวังฟืนไฟพบเห็นเพลิงไหม้แจ้งได้ที่ 199 โทรฟรี (ตู้สาธารณะนะครับ) ....ด้วยความห่วงใย   bob199

bob199

ผ่านมานาแกแวะถามหากันได้ที่ร้าน ทิพย์มอเตอร์ติดตลาดโลตัส  เด้อครับ...

bob199

เอ้อ...กว่าจะลงรูปได้..ปึกตั้งนานใครสนใจอยากได้ไปเก็บต่อรองกันได้..สภาพไม่ต้องพูดถึงส่วนมากจะจอดไม่มีเวลาขี่ ไฟเบอร์ครบทุกชิ้น..เด้อซิบอก

bob199

ทะเบียนสกลนคร..ผมซื้อที่ร้านพังโคนรุ่งเรืองกิจการ..หลายปีมาแล้ว

Tarzan

อ้างจาก: bob199 เมื่อ กุมภาพันธ์ 11, 2011, 11:02:48 หลังเที่ยง
หวัดดีครับหายไปนาน....อากาศเริ่มร้อนแล้วงานพระธาตุพนมก็เริ่มแล้ว 11-19 ก.พ. อากาศร้อนระวังฟืนไฟพบเห็นเพลิงไหม้แจ้งได้ที่ 199 โทรฟรี (ตู้สาธารณะนะครับ) ....ด้วยความห่วงใย   bob199

หวัดดีครับ

ผมจะไปไหว้ ธาตุพนมวันที่19 วันสุดท้าย
แล้ว เลยมาคารวะ ร่วมพิธีงานศพท่านอาจารย์หลวงปู่ผ่านที่วัดป่า ที่อยู่ วัดป่าปทีปปุญญาราม  อ.อากาศอำนวย จ.สกลนคร

เซอร์เดิมๆๆดี จับปั้นหน่อยก็สวยครับ

:D :D :D

DEDOR

วันที่ 19  ไปด้วยคยนะครับ  ท่าน ป๊อบๆๆ  จัดทริบไหว้พระธาตุพนมเลยดีมั้ยครับ  อิอิ

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html