Main Menu

สกลนคร...รายงานตัวครับผม...พี่ๆ น้องๆ ชาว 2T ทั้งหลาย

เริ่มโดย visitsak, กุมภาพันธ์ 26, 2010, 02:13:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nawapon666

รถพี่หนึ่ง ทำให้ผมอึ่งไปเลย โครตสวย,สวยมากๆ
แรงม้าที่เครื่อง หรือ แรงม้าลงพื้นถนน

visitsak

รถ + คนซ้อน...ของ...น้องเก่ง...ก็ สวย + น่ารัก เหมือนกันนะครับ...เสียงท่อ...ใส...มากๆ เลย...รถของน้องๆ ทุกคน...สวยเหมือนกัน...ค่อยๆ เปลี่ยนแปลงไปทีละนิด...นะครับ...เป็นกำลังใจให้ครับ...สู้ สู้

kpongh

พึ่งกลับมาถึงครับคุณหนึ่ง (มาชานิดนึงไม่ว่ากันนะครับ) มาดูภาพบรรยากาศครั้งแรกของกลุ่มกันครับผม

kpongh

ดูกันเอาเองนะครับว่าใครเป็นใคร ปั้ม ปตท หน้าม.เกษตรครับ

นี้เลยตัวแรงในอดีตของคุณหนึ่งสวยมากมาย

คนขับก็หล่อรถก็สวย (คุณหนึ่งร้านที่เราไปหน้าปั้มตรงนั้นมีตั๊บๆแจ๊ะๆบ้างหรือเปล่าหนอ

kpongh

ยาวไปครับ  ยาวไป

ต้องขอโทษทุกคนด้วยนะครับที่อยู่ได้ไม่นาน (ติดภารกิจจริงๆครับ)

โอ๊ะ...GTO  ดีสคู่สวยมาก

คันนี้คู่กายน้องเก่ง

kpongh

ตัวแรงเก็บเงินกู้ขนาบข้าง TZM

ไม่พอต้องต่อโต๊ะ

ครั้งหน้าผมขอแก้มือใหม่นะครับ  ครั้งนี้ต้องขอโทษทุกๆคนด้วยครับ

ครั้งหน้าขอเป็นร้านตรงข้ามปั้ม PT ครับ

Nawapon666

แรงม้าที่เครื่อง หรือ แรงม้าลงพื้นถนน

visitsak

สุดยอดครับ...คุณพงษ์...ขอบคุณมากๆ ครับ...น้องเก่ง และ น้องๆ ทุกคนจะได้ชมกัน...บรรยายใต้ภาพเยี่ยมมากครับ...แล้วเจอกันครับ...คุณพงษ์...

GTO-M4.Sk

แตกต่าง แต่ไม่แตกแยก !!

visitsak

ดีมากครับ...เจ้าน้อง GTO ดีส คู่...สุดยอด ใน ม.อุบลฯ...

150yem

GTO ดีส คู่  ขาหื่นครับ อยู่ที่เมื่องดอกบัว   :-\ :-\ :-\

GTO-M4.Sk

อ้างจาก: visitsak เมื่อ มกราคม 07, 2011, 10:27:39 ก่อนเที่ยง
ดีมากครับ...เจ้าน้อง GTO ดีส คู่...สุดยอด ใน ม.อุบลฯ...

ขอบคุณครับ ^^

อ้างจาก: 150yem เมื่อ มกราคม 08, 2011, 12:17:08 ก่อนเที่ยง
GTO ดีส คู่  ขาหื่นครับ อยู่ที่เมื่องดอกบัว   :-\ :-\ :-\

คุณเยี่ยมนี่เอาทุกกระทู้เลยนะ 555+

ปั่นๆ

150yem

Nawapon666

วันนี้ไปหาซื้อหัวเทียน

ถึงร้าน

ผม "เอาหัวเทียนแบบกล่องนี้ ครับ"

ร้าน ก็ไปหา ได้สักพัก แล้วก็ออกมา

คนขาย "หมด จ๊ะ น้อง"

แล้วผมก็ไปร้านใหม่

ผม "ซื้อหัวเทียนแบบนี้" เอากล่องให้ดู

คนขาย "มี" แล้วก็เดินเขาไปหา สักพักมาถามใหม่

"เอากล่องสีแบบนี้เลย หรอ"

ผม "ครับ" คิดในใจได้แล้วโว้ย

คนขาย "ไม่มีค่ะ" แล้วก็เอากล่องหัวเทียนคืน

แล้วทีนี้ผมก็กลับมาตั้งหลักที่บ้านก่อน พอเพื่อนมา ก็คุยกันสักหน่อย

ก็นึกออกว่าร้านที่ไปซื้อตอนแรก มีหัวเทียนที่เราต้องการวางไว้อยู่ หน้าร้าน

ก็เลยพากันไปใหม่

ถึงร้าน

ผม "เอาหัวเทียนเข็มเบอร์ 9 ใส่แดชกล่องฟ้า"(ถ้าบอกว่าใส่ N เดียวมันบอกว่าไม่มี) แล้วคนขายก็เข้าไปหา ผมก็เดินตาม

ผม "แบบที่อยู่ตรงนั้นนะ" ผมชี้บอกว่าจะเอาตัวนี้ (เพราะ ผมซื้อหัวเทียนตัวก่อนก็อยู่ร้านนี้)

คนขาย "มัน หมดจะน้อง" ผมคิดในใจ แล้วมันเอาออกมาทำไมเนี้ย หมดความรู้สึกเลย ตั้งแต่ร้านที่สองแล้ว อันนี้ยิ่งแล้วเลย

แล้วทีนี้คนขาย ก็จับ อีกแบบนึงมาให้

คนขาย "พี่ มีแต่แบบนี้แล้ว" จับมาให้ดู

ผม "เอา" แล้วก็จ่ายเงิน เสร็จกลับบ้าน

สรุป กล่องฟ้าหาไม่ได้ เลยได้กล่องแดงมาแทน แถมกล่องแดงเหมือนหัวเทียนของ ศูนย์ HONDA เลย 555+  :-[

มาเล่าให้ฟังเฉยๆ ขำๆ หรือ แล้วพี่ๆ พอทราบไหมว่า กล่องแดง มันดีเท่ากล่องฟ้าหรือปาว หรือว่าดีกว่าเลย อันนี้ไม่รู้จริงๆ ครับผม

visitsak

GTO-M4.Sk

เล่นหัวเข็มอิเรเดียมตลอดเลยนะเก่ง

แบ่งเงินมาให้ซื้อมั่งสิ อยากใส่ GTO มั่ง ฮาฮา ^^

bob199

:\รู:\รูปรถ\SAM_0146.JPG:\รูปรถ\SAM_0146.JPG:\รูปรถ\SAM_0146.JPG:\รูปรถ\SAM_0146.JPG

kpongh

สกลคือเงียบแท้น้อ.....ไปไสเหมิด....เห็น ser คันหนึ่งในม.เกษรตร สีน้ำเงินใส่ล้อเงินหน้า-หลัง ว่าจะถามเอามาปั้นต่อแต่ไม่รู่เจ้าของ (กลับไปใหม่ก่อนจะไปหาเจ้าของรถ)