Main Menu

สกลนคร...รายงานตัวครับผม...พี่ๆ น้องๆ ชาว 2T ทั้งหลาย

เริ่มโดย visitsak, กุมภาพันธ์ 26, 2010, 02:13:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nawapon666

แรงม้าที่เครื่อง หรือ แรงม้าลงพื้นถนน

DEDOR

อ้างจาก: jz-freeman เมื่อ ธันวาคม 24, 2010, 10:05:08 หลังเที่ยง
ถ้าไม่ติดขัด งานการอะไร ขอไปร่วม แจมนำเด้อ ครับ  (มุกดาหาร ครับ)  มีอยู่ 2 คน กับท่านดีด้อ ...แต่ขานั้นท่าจะไม่ว่าง  ^^

ถ้าแม่บ้าน ไม่ขัดข้อง จะแวะมาเยี่ยมนะคร๊าบบบ

8)

จะพากันไปไหนเหรอครับ   ผมน้องใหม่เพิ่งเข้ามาดูครับ  อิอิ

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

jz-freeman

อ้างจาก: DEDOR เมื่อ ธันวาคม 25, 2010, 04:58:02 หลังเที่ยง
อ้างจาก: jz-freeman เมื่อ ธันวาคม 24, 2010, 10:05:08 หลังเที่ยง
ถ้าไม่ติดขัด งานการอะไร ขอไปร่วม แจมนำเด้อ ครับ  (มุกดาหาร ครับ)  มีอยู่ 2 คน กับท่านดีด้อ ...แต่ขานั้นท่าจะไม่ว่าง  ^^

ถ้าแม่บ้าน ไม่ขัดข้อง จะแวะมาเยี่ยมนะคร๊าบบบ

8)

จะพากันไปไหนเหรอครับ   ผมน้องใหม่เพิ่งเข้ามาดูครับ  อิอิ

ท่านด้อ ติดกรีดยาง บ่อน๊อ....หุหุ
รำลึกความหลัง NSR 150

TZMClub150

อ้างจาก: jz-freeman เมื่อ ธันวาคม 25, 2010, 10:21:23 หลังเที่ยง
อ้างจาก: DEDOR เมื่อ ธันวาคม 25, 2010, 04:58:02 หลังเที่ยง

8)

จะพากันไปไหนเหรอครับ   ผมน้องใหม่เพิ่งเข้ามาดูครับ  อิอิ

ท่านด้อ ติดกรีดยาง บ่อน๊อ....หุหุ

มาตามพี่ด้อ พี่โต้ง กลับมุก

โผล่มาถึง สกลเลยเชียว เหอะๆ

visitsak

ยินดีมากๆ...ในการต้อนรับทุกๆ คนนะครับ...เดี๋ยวจะรอ... คุณเก่ง...แกบอกว่าจะมาประมาณ 2 ทุ่ม...แล้วเจอกันนะครับ...

DEDOR

อ้างจาก: jz-freeman เมื่อ ธันวาคม 25, 2010, 10:21:23 หลังเที่ยง

8)

ไม่ได้ติดครับ  แต่มันจำเป็น  อิอิ 

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

bob199

bob199

ผมมีเชอร์ssอยู่คันนึงกว่าจะได้มาส่งวดแทบตาย..ว่าจะขายเพราะไม่ค่อยได้ใช้..แต่ตอนนี้เปลี่ยนใจแล้วเราจะมีเพื่อนแล้ว..ฝากตัวด้วย...ของเป็นสมาชิกใหม่ด้วยคนเด้อ

DEDOR

อ้างจาก: bob199 เมื่อ ธันวาคม 27, 2010, 07:15:05 หลังเที่ยง
ผมมีเชอร์ssอยู่คันนึงกว่าจะได้มาส่งวดแทบตาย..ว่าจะขายเพราะไม่ค่อยได้ใช้..แต่ตอนนี้เปลี่ยนใจแล้วเราจะมีเพื่อนแล้ว..ฝากตัวด้วย...ของเป็นสมาชิกใหม่ด้วยคนเด้อ

ยินดีต้อนรับครับ  อิอิ  เจ้าบ้านเค้าไม่อยู่ครับ  ผมมารับหน้าแทน  คิๆ  ผมเคยไปนะ  นครพนมแต่ไปไม่ถึง นาแก  ไม่รู้ว่าอยู่ตรงไหน ทางผ่านป่าวไม่รุ๊

doohan

สกลเนี่ย ผมมีน้องสาวน่ารัก น่าชังอยู่คนนึง  ทำงานอยู่ ราชภัฏสกล    อิอิอิ

Nawapon666

อ้างจาก: doohan เมื่อ ธันวาคม 28, 2010, 09:15:10 ก่อนเที่ยง
สกลเนี่ย ผมมีน้องสาวน่ารัก น่าชังอยู่คนนึง  ทำงานอยู่ ราชภัฏสกล    อิอิอิ

ใกล้ บ้านผมเลย
แรงม้าที่เครื่อง หรือ แรงม้าลงพื้นถนน

visitsak

ยินดีต้อนรับครับ...สมาชิกใหม่...นาแก...นครพนม...เคยมีเพื่อนอยู่สมัยเรียนครับ...

doohan

อ้างจาก: Nawapon666 เมื่อ ธันวาคม 28, 2010, 04:54:43 หลังเที่ยง
อ้างจาก: doohan เมื่อ ธันวาคม 28, 2010, 09:15:10 ก่อนเที่ยง

ใกล้ บ้านผมเลย

ฝากจอบเบิ่งให้ด้วยเด้อ  ช่วงนี้ ไม่เป็นน้องเค้าออน m เลย  คิดฮอด    555555555+

bob199

หลังปีใหม่ใครมีโปรมแกรม..ออกเลาะให้เปลือกนำมันมีบ้างไหมถ้าช่วง 7 วันอันตรายผมติดภารกิจครับ...
อาจจะมี..เบื่อบ้าง..เป็นบางครั้ง
อาจจะมี..เซ้งบ้าง..เป็นบางหน
อาจจะมี..เบื่อหน้า..ใครบางคน
พยายามทน..ทำงานไป..เพราะได้ตังค์..โชคดีปีใหม่ทุกท่านเด้อครับสมความมุ่งมาดปราถนาภารกิจราบรื่น..สมาชิกใหม่..bob199

DEDOR

อ้างจาก: bob199 เมื่อ ธันวาคม 30, 2010, 03:33:57 หลังเที่ยง
หลังปีใหม่ใครมีโปรมแกรม..ออกเลาะให้เปลือกนำมันมีบ้างไหมถ้าช่วง 7 วันอันตรายผมติดภารกิจครับ...
อาจจะมี..เบื่อบ้าง..เป็นบางครั้ง
อาจจะมี..เซ้งบ้าง..เป็นบางหน
อาจจะมี..เบื่อหน้า..ใครบางคน
พยายามทน..ทำงานไป..เพราะได้ตังค์..โชคดีปีใหม่ทุกท่านเด้อครับสมความมุ่งมาดปราถนาภารกิจราบรื่น..สมาชิกใหม่..bob199

น้อมรับสิ่งดีๆเต็มที่เลยครับ  5555  สุขสันต์วันปีใหม่ครับ  ขอให้ผมรวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

bob199

30  ธ.ค. ผมอยากไปนะ..แต่ติดงานถึงวันที่ 4 ม.ค.เสียดายจังเลย

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

สวัสดีปีใหม่ 2554 สกลนคร ขอให้สุขภาพแข็งแรง มีความสุขมากๆ คิดสิ่งใดๆขอใหสมปรารถนา ตลอดปีนี้ และตลอดไปครับ

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

jz-freeman

สวัสดีปีใหม่ 2554 ปีกระต่ายน้อย...

ขอให้ชาว 2T สกลนคร มีสุขภาำำพแข็งแรง ร่ำรวย กันทุกถ้วนหน้า นะครับ

ผ่านมาก็แวะทักทายกันได้นะครับ 

สี่แยกตลาดราตรี จ.มุกดาหาร ครับ 
รำลึกความหลัง NSR 150

visitsak

สวัสดี...ปีกระต่ายทอง...นะครับ...ขอให้พี่น้องชาว 2T โซนสกกลนคร...ทุกๆ คน...จงมีแต่ความสุข...ความเจริญ...และรวยๆ...ถ้วนๆ หน้า...กันทุกๆ คนนะครับ...

visitsak

เมื่อวันที่ 30 ธ.ค. 53 ที่ผ่านมา...ชาว 2T โซน สกลนคร...ได้รวมตัวพบปะสังค์สรรคกันเล็กน้อย...ที่ปั๊มน้ำมัน ปตท. หน้า ม.เกษตรฯ ได้แลกเปลี่ยนความคิดเห็น...กันพอสมควร...ก็ขอขอบคุณสมาชิก 2T โซน สกลนคร...คุณ พงษ์ , น้องเก่ง , และ น้องๆ ที่น่ารักกันทุกๆ คนนะครับ ที่ได้มาพบปะพูดคุยกันในครั้งนี้...โอกาสหน้าคงได้พบกันใหม่นะครับ...