Main Menu

สกลนคร...รายงานตัวครับผม...พี่ๆ น้องๆ ชาว 2T ทั้งหลาย

เริ่มโดย visitsak, กุมภาพันธ์ 26, 2010, 02:13:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nawapon666

ตอนนี้เรื่อง แกนโช้ค เรียบร้อยแล้ว ครับ

สรุปคือ ผมมีแกนเก่า แล้วเอาไปขายให้0 0ซื้อต่อแล้วก็เปลี่ยนซีลให้ใหม่ ครับผม
แรงม้าที่เครื่อง หรือ แรงม้าลงพื้นถนน

visitsak

ชาติ มารชมพู

เมื่อวานไปนอนที่ สกลนคร มาแล้วครับ...ภูพาน กลีนวิล รีสอร์ ครับ  ได้ไปชิม ร้านบิ๊กอ้วนอาหารเวียดนาม  สกลนครอากาศเย็นใช่ได้เลยครับ :D :D
0818136966 ชาติ มารชมพู
Chatchay
ธนาคาร ไทยพาณิชย์ สาขาวิภาวดีรังสิต(หมู่บ้านธนินทร)
เลขบัญชี ออมทรัพย์ 110-226933-6

visitsak

สกลนคร...เมืองพระตำหนัก...อาหารอร่อย...บรรยากาศดี...ครับ...

visitsak

สกลนคร...เมืองพระตำหนัก...อาหารอร่อย...บรรยากาศดี...ครับ...

kpongh

....พี่หนึ่งครับ สกลนครเราน่าจะมีนัดรวมกลุ่มสมาชิกเล็กๆช่วงปี่ใหม่นะครับ ซักวันที่ 28 หรือ 29 ธันวาคม สถานที่ก็ตามลงมติครับ (จะได้รู้จักและแลกเปลี่ยนความคิดกันมากกว่านี้ครับ ) ผมช่วย LEO ลังนึงครับ (เอาแถวๆหน้า ม.เกษตรก็ไก้ครับ)

Nawapon666

แรงม้าที่เครื่อง หรือ แรงม้าลงพื้นถนน

GTO-M4.Sk

แหม่........

ปีใหม่น่าเอารถกลับบ้านไปร่อนแถวสกลจัง   

อิอิ

แตกต่าง แต่ไม่แตกแยก !!

visitsak

เป็นความคิดที่ดีมากๆ ครับ...เพื่อนสมาชิกจะได้พบปะ พูดคุยกันด้วย...เดี๋ยว PM บอก คุณ เก่ง และ คุณ บ๊อบ ปรึกษากันก่อนนะครับ...เป็นไปได้ขอเชิญเพื่อนสมาชิก
โซน สกลนคร ทุกๆ ท่านเลยนะครับ...เดี๋ยวผมจะคุยรายละเอียด...เรื่อง วัน เวลา สถานที่ อีกครั้งนะครับ...เพื่อนสมาชิก

Nawapon666

วันนี้ (11 ธันวา)

มีใครไป ไบค์วีค บางครับ

ผมพึ่งจะรู้ว่าจัดวันนี้ งง เลย

รู้สึกว่าปีนี้ ไม่ค่อยกระจ่ายข่าวเลย ครับผม

visitsak

Nawapon666

อ้างจาก: visitsak เมื่อ ธันวาคม 13, 2010, 12:44:21 หลังเที่ยง
ผมก็ไม่รู้นะครับ...คุณเก่ง...ที่ไหนครับ...

วันเสาร์ที่แล้ว ครับ อยู่ สระพังทอง สวนลูก

ตั้งแต่จัดมา ยังไม่เคยไปสักครั้งเลย 555+

visitsak

มีทีมไหนเข้าร่วมบ้างครับ...คุณเก่ง...และถ้าจะเข้าร่วมมีหลักเกณฑ์อะไรบ้างครับ...เดี๋ยวในโอกาสข้างหน้าอาจจะได้เข้าร่วมบ้างครับ...

kpongh

ขออนุญาติเป็นตัวแทน  แทนพี่หนึ่งนะครับผม ขอเรียนเชิญเพื่อนๆและพี่ๆทุกคนชาวสกลนครและใกล้เคียง รวมกลุ่มกันเพื่อจะได้พบปะพูดคุยกันเป็นครั้งแรก หน้า ม.เกษตร (ปั้มน้ำมัน ปตท )  ในวันที่ 30 ธันวาคม 2553  ในเวลา  17.00 น. เป็นต้นไปนะครับ  ถ้าเป็นไปได้อยากให้มากันเยอะๆนะครับ (ลงชื่อด้วยก็ดีครับผม)
พงศ์  089-2855545 

bobjee

โทดทีครับพี่น้อง 2 STROKE CLUB หายไปซะนาน  เนื่องด้วยงานมันยุ่งๆ ลูกก็ยังเล็ก แถมคอยเอาใจเมียเด็ก เลยไม่ค่อยเจอหน้าคอมบ่อยนัก อิอิ (เนตโดนตัดไป 2 เดือน)
แต่ยังคิดถึงชาว 2 STROKE CLUB ทุกคนเสมอครับ  ตอนนี้เริ่มกลับมาแล้ว
สำหรับ RED VR ตอนนี้ป่วย ถังน้ำมันมันรั่วไม่แน่ใจว่ารั่วตรงใหน หรืออาจจะซิลตรงรอยต่อก๊อกไม่ดีก็ไม่รู้ ยังไม่ได้แก้
แต่ต้องเอามันมาขับให้ได้ อิอิ กำลังหาท่อดีๆใสซักใบใบเก่าชาวบ้านบอกแสบหู อิอิ

bobjee

ขอโทดอย่างใหญ่หลวงครับพี่น้อง ผม บ๊อบบี้  ม.เกษตร ขอโทษทีในวันที่ 30 ธันวา ผมต้องกลับสระแก้ว(บ้านเกิด) ไปตั้งแต่วันที่ 28แล้วครับ  เลยไม่ได้อยู่ต้อนรับเลย ทั้งๆที่เป็นบ้านผมแท้ๆเลยหน้าม.เกษตร เอาไว้แก้ตัวครั้งหน้านะครับ จะรับรองอย่างดีครับ
ผมน่าจะกลับมาประมาณวันที่1ครับ
ขอบคุณพี่หนึ่งที่มาส่งข่าวครับ พี่แกน่ารักจิงจิงขับรถมาหาถึงบ้านเลย
และได้ยลโฉมม้าพยศของพี่หนึ่งแล้ว บอกได้เลยว่า สุโก้ย อิอิ

Nawapon666

visitsak

เมื่อคืน ( 14 ธ.ค.53 ) ได้แวะไปเยี่ยม... น้องบ๊อบ... ที่บ้านครับ...เห็นเงียบหายไปนานครับ...และได้คุยเรื่อง นัดเจอกันในวันที่ 30 ธ.ค.53 ได้รับคำตอบว่า...น้องแกจะกลับบ้านเกิดที่ จ.สระแก้ว เลยขอตัวไว้เป็นโอกาสหน้า...ไม่เป็นไรเข้าใจกันครับ...เดี๋ยวโอกาสหน้าถึงเจอกันนะครับ...น้องบ๊อบ...

Nawapon666

วันที่ 30 ผมอาจไปช้าหน่อยนะครับ

เพราะเรียนเลิก 2 ทุ่ม  ครับผม

jz-freeman

ถ้าไม่ติดขัด งานการอะไร ขอไปร่วม แจมนำเด้อ ครับ  (มุกดาหาร ครับ)  มีอยู่ 2 คน กับท่านดีด้อ ...แต่ขานั้นท่าจะไม่ว่าง  ^^

ถ้าแม่บ้าน ไม่ขัดข้อง จะแวะมาเยี่ยมนะคร๊าบบบ

8)

รำลึกความหลัง NSR 150