Main Menu

สกลนคร...รายงานตัวครับผม...พี่ๆ น้องๆ ชาว 2T ทั้งหลาย

เริ่มโดย visitsak, กุมภาพันธ์ 26, 2010, 02:13:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

SER_NEVERDIE

แวะมาเยี่ยม มายามพี่น้องชาวสกลนครครับ ... คงสิซำบายดีกันทั่วหน้าเนาะครับน้อ ....  ???

อยากไปเที่ยว ๆ แล้วก็อยากไปวัดป่าอุดมสมพร ครับ  8)

My Serpico SS 1996
             http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=1424.0
<<<   SERPICO  club lovers   >>>

ขายอะไหล่เซอร์นิดหน่อย เก่า-ใหม่

http://www.2tthailand.com/smf/index.php?topic=9007.0

Nawapon666

อ้างจาก: mad_dog เมื่อ สิงหาคม 10, 2010, 11:58:22 ก่อนเที่ยง
ผมอยู่นครพนม nsr proarm กำลังเก็บ ว่างโทรหาได้คับ ???

ยินดีได้รู้จักครับ นครพนม ผมก็ไปบ่อยครับ ไม่ทราบว่าอยู่แถวไหน ครับ

รู้สึกว่าไม่เกินอาทิตย์นี้ว่าจะไป นคร อีกอยู่ครับ

อ้างจาก: SER_NEVERDIE เมื่อ สิงหาคม 10, 2010, 01:11:33 หลังเที่ยง
แวะมาเยี่ยม มายามพี่น้องชาวสกลนครครับ ... คงสิซำบายดีกันทั่วหน้าเนาะครับน้อ ....  ???

อยากไปเที่ยว ๆ แล้วก็อยากไปวัดป่าอุดมสมพร ครับ  8)

สบายดีครับผม วัดป่าอุดมสมพร ก็สวยไม่ใช้เล่นเลย ครับ

ก็มีหลายที่อยู่นะ เกียวกับวัด ที่สวยๆทั้งนั้น ครับผม
แรงม้าที่เครื่อง หรือ แรงม้าลงพื้นถนน

GTO-M4.Sk

แอบเข้ามาดูบอร์ดบ้านเกิดครับ

อิอิ

พักนี้อยู่แต่อุบล ติดใจสาวอุบลซะล๊ะ
เหอๆ

แตกต่าง แต่ไม่แตกแยก !!

Tarzan

พึ่งเข้ามาเห็น

มาช้าดีกว่าไม่มา

อยู่กึ่งกลางอ.สว่าง-อ.พังโคนครับ

ขอลงชื่อด้วยคน

อดีตราคาเงินผ่อนเป็นแสน         ปัจจุบัน มีค่ามีกี่พันเอ้อ !!!!!!
        โปรดฟัง อีกครั้ง โปรดช่วยกันอนุรักษ์ 2 จังหวะให้อยู่คู่กับสงคมไทยตลอดไป อิอิ

kpongh

:(   ตรงข้ามปั้มหม่องนี้แม่นบ่อ้ายบ๊อบ  (เดี๋ยวเทือหน้ากลับบ้านไปเซ็นต์เหล่าได้บ่น๊อ)

chann30

เฮ้อ................................เคยอกหักเพราะสาว พรรณนานิคม เมื่อ 9 ปีก่อน จนถึงวันนี้"เศร้า"

ชีวิตที่มีความสุข มันเต็มไปด้วยประสปการณ์และก็ความทรงจำครับ

ชาญณรงค์ พิมละมาศ

ธ.กสิกรไทย หมายเลขบัญชี 3722-566-458 ติดต่อ* 080-795-3738 ชาญญ โคราช

Nawapon666

แรงม้าที่เครื่อง หรือ แรงม้าลงพื้นถนน

visitsak

สวัสดีครับ...และยินดีต้อนรับครับ...เพื่อนสมาชิกใหม่ทุกๆ ท่าน...โซน สกลนคร ของพวกเราเริ่มโตขึ้นเรื่อยๆ นะครับ...เดี๋ยวมีโอกาสนัดเจอกันหน่อยนะครับ...เพื่อนสมาชิกครับ...

doohan

DEDOR

อ้างจาก: doohan เมื่อ สิงหาคม 26, 2010, 03:27:15 หลังเที่ยง
สาวสกลน่ารัก  น่าไปเยี่ยมเยียนจังเลยยยยย

ขออนุญาต เมีย น้องเมีย และเมียน้อยแล้วหรือยังล่ะครับพี่ 
ปล. ถ้าแอบไปก็จองศาลาไว้ก่อนก็ดีนะครับ ด้วยความเคารพ

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

THE_ONE

อิอิอิอิ

เข้ามารายงานตัวอะครับ

ผมเอ อยู่หน้าค่ายทหารครับ ??? ???

150yem

ได้ข่าวว่า GTO เครื่องน็อกแล้วไม่ใช้บ่คับ รีบปลุกด้วยนะคับ :D :D :D :D

Nawapon666

อ้างจาก: THE_ONE เมื่อ กันยายน 09, 2010, 01:04:07 หลังเที่ยง
อิอิอิอิ

ผมเอ อยู่หน้าค่ายทหารครับ ??? ???

รู้สึกว่า แถวนั้นน้ำท่วม ใช่ปาว

แล้วน้ำลดยัง ครับผม  อิอิ

visitsak

สวัสดีและยินดีต้อนรับครับ...คุณ เอ...น้ำลดหรือยังครับ...แถวซอยหน้า ม.ราชภัฎ ก็ท่วมเหมือนกันนะครับ...

Tarzan

อ้างจาก: beersakon เมื่อ กรกฎาคม 07, 2010, 11:17:56 หลังเที่ยง
เบียร์สกล(beersakon)อยู่พรรณานิคม ครับ

อ. พรรณานิคม ทราบข่าวว่า มีPRO 2 คันแมนบ่น้อ????
อยากไปจีบเด้

อดีตราคาเงินผ่อนเป็นแสน         ปัจจุบัน มีค่ามีกี่พันเอ้อ !!!!!!
        โปรดฟัง อีกครั้ง โปรดช่วยกันอนุรักษ์ 2 จังหวะให้อยู่คู่กับสงคมไทยตลอดไป อิอิ

bobjee

แมนแล้วครับ  คนละฟากทางเด้อ ในรูปแนมเห็นลิบๆๆพุนละ เหล้าเซ็นบ่ได้  แต่วาถ้ามายามเมาแล้วค่อยจูงรถเมือ บ่ให้เสียเงินพอบาทเด้อ  อิอิ

อ้างจาก: kpongh เมื่อ สิงหาคม 16, 2010, 11:05:35 ก่อนเที่ยง
:(   ตรงข้ามปั้มหม่องนี้แม่นบ่อ้ายบ๊อบ  (เดี๋ยวเทือหน้ากลับบ้านไปเซ็นต์เหล่าได้บ่น๊อ)

DEDOR

อ้างจาก: Nawapon666 เมื่อ กันยายน 10, 2010, 02:20:16 หลังเที่ยง
อ้างจาก: THE_ONE เมื่อ กันยายน 09, 2010, 01:04:07 หลังเที่ยง
อิอิอิอิ

รู้สึกว่า แถวนั้นน้ำท่วม ใช่ปาว

น้ำลดแล้ว  เอ็นโปรก็ผุดออกมา  555  ขนาดนั้นมั้ยครับทุกท่าน

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

Nawapon666

อ้างจาก: DEDOR เมื่อ กันยายน 21, 2010, 06:55:53 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: Nawapon666 เมื่อ กันยายน 10, 2010, 02:20:16 หลังเที่ยง
อิอิอิอิ

น้ำลดแล้ว  เอ็นโปรก็ผุดออกมา  555  ขนาดนั้นมั้ยครับทุกท่าน

มีอยู่ช่วงหนึ่ง น้ำท่วมเยอะมาก ขนาด NSR150SP ผมลุยข้ามนึ้ น้ำท่วมเกือบถึงไฟเลี้ยวหน้าเลย

จะวอดอย่างเดียวแต่ก็ไม่ดับ เลี้ยงคันเร่งข้ามมาได้ ดีที่ปลายท่อไอเสียอยู่สูงกับคาร์บู

ส่วนบ้าน เอ ไม่ต้องพูดถึง น้ำท่วม 555+ บ้านผมไม่เป็นไรเพราะอยู่ที่สูง บ้าน เอ อยู่ที่ต่ำ

visitsak

น้ำก็ลดแล้ว...ดีใจด้วยนะครับ...ไป - มา สะดวกมากยิ่งขึ้น

sooksun

มาทักทายครับ 

สุขสันต์  นาคโคตร ครับ

ที่อยู่ ก็  บ้านแป้น  ครับ