Main Menu

สกลนคร...รายงานตัวครับผม...พี่ๆ น้องๆ ชาว 2T ทั้งหลาย

เริ่มโดย visitsak, กุมภาพันธ์ 26, 2010, 02:13:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nawapon666

อ้างจาก: GTO-M4.Sk เมื่อ มิถุนายน 09, 2010, 09:16:38 หลังเที่ยง
อ้างจาก: inging เมื่อ มิถุนายน 04, 2010, 11:49:27 หลังเที่ยง
สาวย้องามอีหลีบ่ครับ

งามอะหลีขรั่บ  :D
แต่บ่กล้าขอเขาถ่ายรูปเด้อ ข่อยบ่หล่อ เขาบ่สนใจ๋ติ๊หล่ะ >:(

อ้างจาก: Nawapon666 เมื่อ มิถุนายน 05, 2010, 10:43:49 หลังเที่ยง
อ้างจาก: GTO-M4.Sk เมื่อ พฤษภาคม 29, 2010, 10:53:16 ก่อนเที่ยง
หวัดดีครับ
เด็กใหม่คนสกล รายงานตัวคร๊าบ......

สาวสกลงามอะหลีเด๊อ
ข่อยคอนเฟิ๊ร์ม อิอิ

บ้านอยู่สกล เรียนอยู่อุบลครับ

เอ้า !!! โจ้ นี้เอง เมื่อไรจะไปออกทริปด้วยกัน เดียวจะไปรับถึง อุบล เลย อิอิ

เด๋วเด๊ๆ
ไว้ว่างๆก่อนเด๊ะ ช่วงนี้เรียนหนักแฮงอะหลี
เรียน 2 โมงเช้า ถึง 2 ทุ่ม จันทร์ ยัน อาทิตย์ ไม่มีวันว่างเลยหนิ่
ไว้กลับสกลก่อนจั่งออกทริป
จั๊กรอบหนิ่อะหยั๋งสิพังด่อก ถังก่ะรั่วแหล่ว ท่อก่ะขาดแล้ว รอบหน้าคงบ่ล้อหลุดดอกเน๊าะ

แต่ไปเดินตลาดเมื่อกี้ เจอแตรหอยโข่งไฟฟ้า type R ถูกอะหลี คู่ละ 200 ต่อได้ 150 แถมรีเรย์ให้นำ
อาทิตย์หน้าเจออีกสิสอยมาใส่หล่ะ
:(

สนใจแตรลมปาว อิอิ ดูแล้วใส่มอไซหน้าจะได้ อยู่
แรงม้าที่เครื่อง หรือ แรงม้าลงพื้นถนน

kpongh

....ผมอยู่ บ้านเชียงเครือ หน้าม.เกษตร  แต่มาขายแรงอยู่ระยองครับ  พี่หนึ่ง กับพี่เก่งมีเบอร์โทรหรือเปล่าครับ สิ้นเดือนนี้คาดว่าจะได้กลับสกลครับ เดี๋ยวผมโทรหา

TZMClub150

อ้างจาก: GTO-M4.Sk เมื่อ พฤษภาคม 29, 2010, 10:53:16 ก่อนเที่ยง
หวัดดีครับ
เด็กใหม่คนสกล รายงานตัวคร๊าบ......

พึ่งเห็น ว่างๆ แวะเล่นกลุ่มอุบล ได้นะครับ น้องโจ้

เบอร์โทรติดต่อ เผื่อมีไรขาดตกบกพร่อง

0876550037 กิฟ ครับ

visitsak

พี่อยู่ บ. ฮางโฮง ทางเดียวกับบ้านน้องเลย...เบอร์โทรของพี่ครับ...089-5721910...หนึ่ง...

GTO-M4.Sk

อ้างจาก: TZMClub150 เมื่อ มิถุนายน 11, 2010, 04:35:38 หลังเที่ยง
หวัดดีครับ

พึ่งเห็น ว่างๆ แวะเล่นกลุ่มอุบล ได้นะครับ น้องโจ้

เบอร์โทรติดต่อ เผื่อมีไรขาดตกบกพร่อง

0876550037 กิฟ ครับ

รับทราบคับผม  อิอิ  :(

เมื่อวันก่อนเห็น ZX 150 กับ TZM แดงขี่แซงผมไปทางเดชด้วยครับ มีคนซ้อนด้วย ไม่รู้ว่าพี่ๆในคลับรึเปล่า
พอดีผมขี่ช้าๆ เลยไม่ทันได้มองสี zx

ว่าจะตาม แต่ผมดันติดไฟแดงหน้า ม. ไล่ไม่ทันซะงั้น
เฮ้อ......... เซงไฟแดงหน้า ม. จัง ถนนยังก่ะผิวดวงจันทร์แหน่ะ
>:(

อ้างจาก: Nawapon666 เมื่อ มิถุนายน 11, 2010, 04:10:51 หลังเที่ยง
อ้างจาก: GTO-M4.Sk เมื่อ มิถุนายน 09, 2010, 09:16:38 หลังเที่ยง
อ้างจาก: inging เมื่อ มิถุนายน 04, 2010, 11:49:27 หลังเที่ยง
สาวย้องามอีหลีบ่ครับ

งามอะหลีขรั่บ  :D
แต่บ่กล้าขอเขาถ่ายรูปเด้อ ข่อยบ่หล่อ เขาบ่สนใจ๋ติ๊หล่ะ >:(

อ้างจาก: Nawapon666 เมื่อ มิถุนายน 05, 2010, 10:43:49 หลังเที่ยง
หวัดดีครับ

เอ้า !!! โจ้ นี้เอง เมื่อไรจะไปออกทริปด้วยกัน เดียวจะไปรับถึง อุบล เลย อิอิ

เด๋วเด๊ๆ
ไว้ว่างๆก่อนเด๊ะ ช่วงนี้เรียนหนักแฮงอะหลี
เรียน 2 โมงเช้า ถึง 2 ทุ่ม จันทร์ ยัน อาทิตย์ ไม่มีวันว่างเลยหนิ่
ไว้กลับสกลก่อนจั่งออกทริป
จั๊กรอบหนิ่อะหยั๋งสิพังด่อก ถังก่ะรั่วแหล่ว ท่อก่ะขาดแล้ว รอบหน้าคงบ่ล้อหลุดดอกเน๊าะ

แต่ไปเดินตลาดเมื่อกี้ เจอแตรหอยโข่งไฟฟ้า type R ถูกอะหลี คู่ละ 200 ต่อได้ 150 แถมรีเรย์ให้นำ
อาทิตย์หน้าเจออีกสิสอยมาใส่หล่ะ

สนใจแตรลมปาว อิอิ ดูแล้วใส่มอไซหน้าจะได้ อยู่

แตรแบบไหนอ่ะเก่ง ลมไฟฟ้า หรือลมแท้ๆ
มีรูปมั๊ย??
ราคาด้วย
สุดท้าย............วัดขนาดให้หน่อยก็ดีนะ จะเอามาใส่ไว้ใต้เบาะ
เห็นขายตามเว็บ 700 กว่าบาท 3ลูกพร้อมถังลม เขาว่า รถสิบล้อยังสะดุ้งว่างั้น
จะเอาไว้บีบพวกย้อนศรหน้า ม. แล้วขับกวนๆ อ่ะ
เหอๆ

แตกต่าง แต่ไม่แตกแยก !!

GTO-M4.Sk

เอ้อเก่ง......

วันนี้ไปเลาะมา
เจอไฟเบอร์ชุดหน้า กับบังโคลนหน้า n-pro ด้วย
สีเดียวก่ะแกเลย เขียวๆอ่ะ ของแท้ ใหม่แกะถุง
เขาบอกเหลือแค่นี้ อย่างอื่นไปหมดแล้ว

อยากได้อะไรลองถามมาดู สิไปถามต่อให้
เหอะๆ

แล้วก๊อ
ผมเห็นมีชุดข้าง ser se สีจำไม่ได้ ยังไม่แกะถุงครับ ฝุ่นจับเต็มนอกถุงเลย สติ๊กเกอร์เต็ม สวยครับ เขาบอกของแท้
ชุดท้าย zx150 สีขาว พร้อมสติ๊กเกอร์ครับ เขาว่าของแท้เช่นกัน

เจ้าของร้านบอกว่า สั่งมาแล้วขายไม่หมด เหลือเท่านี้หล่ะครับ
ยังมีของอื่นๆอีกเล็กน้อยครับ ว่างๆเด๋วถ่ายรูปมาให้ดู
เผื่อใครอยากได้อะไรบอกครับ ผมจะได้ไปถามให้

Nawapon666

อ้างจาก: GTO-M4.Sk เมื่อ มิถุนายน 15, 2010, 06:23:28 หลังเที่ยง

เจอไฟเบอร์ชุดหน้า กับบังโคลนหน้า n-pro ด้วย
สีเดียวก่ะแกเลย เขียวๆอ่ะ ของแท้ ใหม่แกะถุง
เขาบอกเหลือแค่นี้ อย่างอื่นไปหมดแล้ว

อยากได้อะไรลองถามมาดู สิไปถามต่อให้
เหอะๆ

แล้วก๊อ
ผมเห็นมีชุดข้าง ser se สีจำไม่ได้ ยังไม่แกะถุงครับ ฝุ่นจับเต็มนอกถุงเลย สติ๊กเกอร์เต็ม สวยครับ เขาบอกของแท้
ชุดท้าย zx150 สีขาว พร้อมสติ๊กเกอร์ครับ เขาว่าของแท้เช่นกัน

เจ้าของร้านบอกว่า สั่งมาแล้วขายไม่หมด เหลือเท่านี้หล่ะครับ
ยังมีของอื่นๆอีกเล็กน้อยครับ ว่างๆเด๋วถ่ายรูปมาให้ดู
เผื่อใครอยากได้อะไรบอกครับ ผมจะได้ไปถามให้

แตรลม เป็นลมแท้ แบบใช้มอเตอร์ปั้มลม

ขายในสกลนี้ละ วันนี้ข้าไปถาม ก็ว่าจะซื้อ แต่ดันของหมด สะได้

ของคงจะมากลางเดือนหน้านู้น ละ
แรงม้าที่เครื่อง หรือ แรงม้าลงพื้นถนน

GTO-M4.Sk

อ้างจาก: Nawapon666 เมื่อ มิถุนายน 16, 2010, 05:42:46 หลังเที่ยง
อ้างจาก: GTO-M4.Sk เมื่อ มิถุนายน 15, 2010, 06:23:28 หลังเที่ยง

เหอะๆ

แล้วก๊อ

แตรลม เป็นลมแท้ แบบใช้มอเตอร์ปั้มลม

ขายในสกลนี้ละ วันนี้ข้าไปถาม ก็ว่าจะซื้อ แต่ดันของหมด สะได้

กำ
อุส่าว่าจะกลับบ้านวันพฤหัส ว่าจะไปดู + เอา
ของไม่มีซะงั้น มาไกลนะหนิ่

ทำงี้ เจ้าบ้านเลี้ยงเหล้าเลย
555+

Nawapon666

อ้างจาก: GTO-M4.Sk เมื่อ มิถุนายน 17, 2010, 03:28:57 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: Nawapon666 เมื่อ มิถุนายน 16, 2010, 05:42:46 หลังเที่ยง

เหอะๆ

แล้วก๊อ

กำ
อุส่าว่าจะกลับบ้านวันพฤหัส ว่าจะไปดู + เอา
ของไม่มีซะงั้น มาไกลนะหนิ่

ทำงี้ เจ้าบ้านเลี้ยงเหล้าเลย
555+

ได้ พอดีได้สูตร เหล้าปั้น แล้วด้วย อิอิ

visitsak

beersakon

Nawapon666

อ้างจาก: visitsak เมื่อ กรกฎาคม 06, 2010, 01:50:45 หลังเที่ยง
คุณเก่ง...ไปเที่ยววัดคำประมง...สนุกไหมครับ...

ไปนานแล้ว ครับผม วัดรู้สึกว่า เริ่มเงียบเง้าและก็ปลายน้อยลง  ครับ

อ้างจาก: beersakon เมื่อ กรกฎาคม 07, 2010, 11:17:56 หลังเที่ยง
เบียร์สกล(beersakon)อยู่พรรณานิคม ครับ

ยินดีได้รู้จัก ครับผม ว่าแต่ใช้รถอะไร ครับ เพื่อเห็นจะได้ทักทูก  อิอิ

visitsak

ผมใช้ KR SSE อยู่ครับ...กำลังเก็บความเรียบร้อยอยู่ครับ...ผมเห็นรถของคุณเก่งบ่อยๆ นะครับ...

visitsak

ยินดีต้อนรับ...คุณเบียร์สกล...นะครับ...ว่างๆ ก็ PM มาเล่นนะครับ

kpongh

เข้าพรรษาที่ผ่านมาผมก็กลับบ้านครับ แต่ไม่ได้โทรหาพี่หนึ่งต้องขอโทษจริงๆครับ (กลับไปทำธุระเลยไม่ค่อยได้ออกไปไหน )กลับแค่ 2 วันเองครับ เดี๋ยวโอกาศหน้าไม่พลาดแน่ครับ น่าจะสิ้นเดือนสิงหาก็คงได้กลับอีกครับ

bobjee

ผมบ๊อบครับ หน้าม.เกษตร ใช้VR150ครับ กำลังปลุกชีพอยู่ครับ เดี๋ยวคงได้ยลโฉมกัน ผ่านไปผ่านมาแวะได้นะครับ เปิดร้านขายเหล้า(ขายปลีก+ส่ง)ตรงข้ามปั๊มปตท. หน้าม.เกษตร ร้านน้ำเพชรครับ พี่น้อง ยินดีที่ได้รู้จักพี่ๆทุกคนครับ

DEDOR

ผมคน สกลฯ เอ๊ย  คนมุกฯ  เว้าภูไทครับ  ขอแจมด้วยคนนะครับ ;D ;D

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

doohan

อ้างจาก: DEDOR เมื่อ สิงหาคม 08, 2010, 09:40:23 ก่อนเที่ยง
ผมคน สกลฯ เอ๊ย  คนมุกฯ  เว้าภูไทครับ  ขอแจมด้วยคนนะครับ ;D ;D

ไปทั่วนะเรานิ  5555+

DEDOR

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

mad_dog

ผมอยู่นครพนม nsr proarm  ว่างโทรหาได้คับ ???