Main Menu

สกลนคร...รายงานตัวครับผม...พี่ๆ น้องๆ ชาว 2T ทั้งหลาย

เริ่มโดย visitsak, กุมภาพันธ์ 26, 2010, 02:13:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

visitsak

:D ...ผม วิษิษฏ์ศักดิ์  แก่นจันทร์ ( หนึ่ง ) ครับ รายงานตัว ใช้รถ KR SSE อยู่   ???

...เสร็จแล้ว " KR SSE "...โชว์ได้แล้ว...

...ทำการผ่าเครื่อง...ทั้งหมด 3 ครั้ง...เพื่อเปลี่ยนชิ้นส่วนที่เป็นปัญหา...และแล้ว...สภาพเครื่องก็เต็ม 100%...

:D ...เสร็จเต็ม 100% ครับผม...พี่ๆ น้องๆ ชาว 2T...สกลนคร...ทั้งหลาย... :D

Nawapon666

ผมอยู่ บ้านธาตุนาเวง อ.เมือง ครับผม ชื่อเล่น เก่ง ครับ
แรงม้าที่เครื่อง หรือ แรงม้าลงพื้นถนน

ZaMuRai

JOY NOI

:( ขอแจม สกล....นำแนครับ เขาว่าผุสาวง้ามๆๆๆๆๆๆ...... :-[

visitsak

ยินดีต้อนรับนะครับ...พี่ๆ น้องๆ ชาว 2T สกลนคร...ทั้งหลาย...เดี๋ยวโอกาสดีๆ มีนัดเจอกันบ้างนะครับ

Witt-RRw

คนสกลฯรายงานตัวครับผม

Witt-RRw  บ้านอยู่แถวๆ อ.โคกศรีสุพรรณ

แต่อยู่กรุงเทพฯเด้อขรั่บ :(

บัญชี ธ.กรุงเทพ ออมทรัพย์  นายวิทมนต์ พันกง 088 00 6 904 2
โทรฯ 081 910 หก เจ็ด ห้า 9
ที่อยู่ในการส่งของ
35/106 ซ.เรวดี ต.ตลาดขวัญ อ.เมือง จ.นนทบุรี 11000

JOY NOI

cagivamod

สกลอากาศเย็นดีครับ  ชอบมากเลย

ยิ่งตอนขี่รถจากร้อยเอ็ดไปสกลตอนขึ้นภูพาน โค้ง(เยอะ)ขับสนุกสุดๆ

visitsak

ร่มเย็นครับ...มีพระตำหนักภูพาน...เป็นชื่อเสียงของชาวสกลนครครับ...เพื่อนสมาชิก

pratak

อยู่สกล มีแฟริ่งช่วงล่างของ NSR 150rr มั้ยครับ

เคยไปถามที่สกลมอเตอร์ เขาขายคู่ละ 1600 ข้างละ 800

อยู๋มีร้านอื่นอีกมั้ยครับ กะว่าจะไปซื้ออาทิตย์หน้าครับ

Nawapon666

อ้างจาก: pratak เมื่อ เมษายน 26, 2010, 09:14:59 หลังเที่ยง
อยู่สกล มีแฟริ่งช่วงล่างของ NSR 150rr มั้ยครับ

เคยไปถามที่สกลมอเตอร์ เขาขายคู่ละ 1600 ข้างละ 800

อยู๋มีร้านอื่นอีกมั้ยครับ กะว่าจะไปซื้ออาทิตย์หน้าครับ

สกลมอเตอร์ ถ้าผมหาอะไหล่ไม่ได้ จริงๆ ผมจะไม่เข้าเลยร้านนี้

ลองดู ร้านสุ่ม กับ ร้าน เอเชีย ยังครับผม
แรงม้าที่เครื่อง หรือ แรงม้าลงพื้นถนน

pratak

อ้างจาก: Nawapon666 เมื่อ เมษายน 28, 2010, 09:41:02 หลังเที่ยง
อ้างจาก: pratak เมื่อ เมษายน 26, 2010, 09:14:59 หลังเที่ยง

สกลมอเตอร์ ถ้าผมหาอะไหล่ไม่ได้ จริงๆ ผมจะไม่เข้าเลยร้านนี้

ลองดู ร้านสุ่ม กับ ร้าน เอเชีย ยังครับผม

ขอบคุณครับ

แล้วอยู่แถวไหนหรอครับ ผมจะไปซื้อวันจันทร์นี้ เคยไปถามอยู่ร้านนึงจำชื่อร้านไม่ได้ เส้นทางไป BIG C ก็ไม่มีครับ

ไม่รู้จะไปซื้อร้านไหนอีก อยู่ มุกดาหาร กับ กาฬสิน ก็ไม่มีเลย หาซื้อหมดแล้ว

Nawapon666

ร้าน สุ่มยานยนต์ จะอยู่เส้น ถนน บขส. ในเมือง ครับ

ตรงข้ามกับ ร้านขายอะไหล่รถยนต์ มิ่งเฮง ครับผม

ส่วน ร้า้้น เอเชียมอเตอร์ จะอยู่ ตรงข้าม ห้าง ศรีสกลพาซ่า ก่อนจะถึง ร้าน มงคล ขายหมวกกันน็อค

(ตรงข้ามจะเป็น สกลมอเตอร์)  ร้านจะเล็กๆ  ครับผม

pratak

อ้างจาก: Nawapon666 เมื่อ พฤษภาคม 01, 2010, 05:47:37 หลังเที่ยง
ร้าน สุ่มยานยนต์ จะอยู่เส้น ถนน บขส. ในเมือง ครับ

ตรงข้ามกับ ร้านขายอะไหล่รถยนต์ มิ่งเฮง ครับผม

ส่วน ร้า้้น เอเชียมอเตอร์ จะอยู่ ตรงข้าม ห้าง ศรีสกลพาซ่า ก่อนจะถึง ร้าน มงคล ขายหมวกกันน็อค

(ตรงข้ามจะเป็น สกลมอเตอร์)  ร้านจะเล็กๆ  ครับผม

ขอบคุณมากครับ

visitsak

ลองดูนะครับ...ร้านที่เพื่อนสมาชิกว่า...คิดว่ามีนะครับ...ร้านเอเชียมอเตอร์...

GTO-M4.Sk

หวัดดีครับ
เด็กใหม่คนสกล รายงานตัวคร๊าบ......

สาวสกลงามอะหลีเด๊อ
ข่อยคอนเฟิ๊ร์ม อิอิ

บ้านอยู่สกล เรียนอยู่อุบลครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

แตกต่าง แต่ไม่แตกแยก !!

inging

Nawapon666

อ้างจาก: GTO-M4.Sk เมื่อ พฤษภาคม 29, 2010, 10:53:16 ก่อนเที่ยง
หวัดดีครับ
เด็กใหม่คนสกล รายงานตัวคร๊าบ......

เอ้า !!! โจ้ นี้เอง เมื่อไรจะไปออกทริปด้วยกัน เดียวจะไปรับถึง อุบล เลย อิอิ

GTO-M4.Sk

อ้างจาก: inging เมื่อ มิถุนายน 04, 2010, 11:49:27 หลังเที่ยง
สาวย้องามอีหลีบ่ครับ

งามอะหลีขรั่บ  :D
แต่บ่กล้าขอเขาถ่ายรูปเด้อ ข่อยบ่หล่อ เขาบ่สนใจ๋ติ๊หล่ะ >:(

อ้างจาก: Nawapon666 เมื่อ มิถุนายน 05, 2010, 10:43:49 หลังเที่ยง
อ้างจาก: GTO-M4.Sk เมื่อ พฤษภาคม 29, 2010, 10:53:16 ก่อนเที่ยง
หวัดดีครับ

เอ้า !!! โจ้ นี้เอง เมื่อไรจะไปออกทริปด้วยกัน เดียวจะไปรับถึง อุบล เลย อิอิ

เด๋วเด๊ๆ
ไว้ว่างๆก่อนเด๊ะ ช่วงนี้เรียนหนักแฮงอะหลี
เรียน 2 โมงเช้า ถึง 2 ทุ่ม จันทร์ ยัน อาทิตย์ ไม่มีวันว่างเลยหนิ่
ไว้กลับสกลก่อนจั่งออกทริป
จั๊กรอบหนิ่อะหยั๋งสิพังด่อก ถังก่ะรั่วแหล่ว ท่อก่ะขาดแล้ว รอบหน้าคงบ่ล้อหลุดดอกเน๊าะ

แต่ไปเดินตลาดเมื่อกี้ เจอแตรหอยโข่งไฟฟ้า type R ถูกอะหลี คู่ละ 200 ต่อได้ 150 แถมรีเรย์ให้นำ
อาทิตย์หน้าเจออีกสิสอยมาใส่หล่ะ
:(

แตกต่าง แต่ไม่แตกแยก !!

@@TaJung@@

หนองคาย อุดรฯ สกลฯ นครพนม  สาว ๆ สวย ๆ เพียบ

แวะมาเยี่ยม  ผมคนอุดรฯ  ทำงานสุรินทร์
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...