Main Menu

Rc100อยากใส่E85ท่านผู้รู้แนะนำทีครับ

เริ่มโดย fatting, ตุลาคม 14, 2015, 05:56:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fatting

Rc100ครับอยากเติมe85ต้องทำไงมั้งครับตอนนี้เติมe20อยู่แต่ปั้มที่มาตั้งใหม่มีe85แล้วครับเลยว่าจะเติมขอคำแนะนำทีคับว่าต้องปาดฝาและเปลี่ยนอะไรยังไงเท่าไหร่หาได้ที่ไหนอะไรแบบนี้อะครับ

nononone

ขนาดนมหนูเดิมเบอร์เท่าไหร่ครับ ทั้งหลักและเินเบา เพิ่มเดินเบา และเพิ่มนมหนูหลักอีกประมาณ30%จากของเดิม แล้วฝนโคนเข็มเร่งหรือลองยกเข็มเร่งก่อนก็ได้ครับ