Main Menu

พอร์ท ไอดี-ไอเสียดำ ควรใช้ อะไรทำความสะอาดดีคับ

เริ่มโดย kaopodmsk, เมษายน 13, 2014, 05:22:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kaopodmsk

มันพอจะมี ผงขัดหรืออะไรที่ขัดออกง่ายๆ บ้างไหมคับ ??? ??? ??? ??? ???

DEDOR

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

ratree

ไฮโดรเจนล้าง เช็ดแล้วชะโลมด้วยเบตาดีนค่ะ

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ

aoaaued

saravut

ต้องขูดคราบออกก่อนแล้วเบนซินล้าง เช็คเอา ตามด้วยกระดาษทราย

armforspeed

ชีวิตน่ะอะไรที่ทำแล้วมี "ความสุข" ก็ทำไป

ไม่ต้องสนว่าใครจะ "เข้าใจ" หรือ "ไม่เข้าใจ"

เพราะมัน "เป็นไปไม่ได้" ที่จะหวังให้ทุกคนมา "เข้าใจ" เราไปซะหมด ...!!!

++ สนุกกับสิ่งที่เราเป็นและทำก็พอ ++ ^_____^

>> Madcat Madlove / ตุ๊กตาไล่ฝน <<

Arm TZ

puttasak

น้ำยาหรือน้ำมัน ผมไม่รู้ แต่ถ้าในรูนะใช้ แปรงล้างขวดนมเด็กมีหลายขนาดใช้ดีจริงๆครับ

suphachai

ถ้ามีเขม่าจับใช้ใบเลื่อยตัดเหล็กขูดเบาๆออกก่อน ขัดตามด้วยน้ำมันกับแปรงสีฟันครับ
เบอร์ติดต่อและไลน์ ID : 0903095133

thanh

แบบผมเลยนะเบาๆ แต่ไม่เมื่อย ใช้นำ้ส้มสายชูใส่ถังสีแช่ไว้ครับ สักคืนนึง ร่อนนิ่มครับ นิ้วรูดเป็นแผ่นเลย หรือเอาแบบหาของหน่อยก้อ
น้ำแอมโมเนียครับ แช่เหมือนกันยุ่ยเลย แต่ผมว่ากระดาษทรายดีสุด พอทจะได้ เรียบไปด้วยครับ

ASENAL

Thanakirt Sritaravanish

ใช่น้ำยาล้างห้องน้ำ(เป็ด)เท่แล้วไว้ในรรู อย่าพยายามให้เป็ดไปโดนกันกระบอกสูบน่ะครับ