Main Menu

โซน "อยุธยา "รายงานตัว ด้วยจ้า

เริ่มโดย clash2537, กุมภาพันธ์ 20, 2010, 10:14:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

JEAB

kpongh

เสียดายไม่ได้มาร่วมงานด้วยครับ อุบัติเหตุปีนฟุตบาทแม็กหน้าแตก....เลยอดมางาน

aoaaued

อ้างจาก: kpongh เมื่อ มีนาคม 13, 2014, 06:11:21 หลังเที่ยง
เสียดายไม่ได้มาร่วมงานด้วยครับ อุบัติเหตุปีนฟุตบาทแม็กหน้าแตก....เลยอดมางาน
มัวมองผู้สาวเพลินรึ  ถึงขี่ปีนฟุธปาธครับ

aoaaued

สวัสดีเพื่อนๆ2tอยุธยาทุกท่านครับ
วันเสาร์อีกแล้ว  เย็นๆไปเดินตลาดหลังแกรนด์กันเถอะ ไม่ซื้ออะไรก็ดูคนเดินเพลินตาดีครับ

aoaaued

วันนี้ขบวนเสื้อแดง มาป่วนกรุงเก่าอีกแล้ว  แม้!...บ้านเมืองกำลังอยู่กันสบายๆเชียว น่าเกลียดที่สุด

aoaaued

เมื่อเช้า(17 มีค.57)อยุธยามีฝนตกเป็นบางแห่ง ขี่รถมาทำงานเมื่อเช้าเซ็งเลย จะตกไม่บอกกล่าวกันบ้างครับ

JEAB

อ้างจาก: aoaaued เมื่อ มีนาคม 17, 2014, 01:58:39 หลังเที่ยง
เมื่อเช้า(17 มีค.57)อยุธยามีฝนตกเป็นบางแห่ง ขี่รถมาทำงานเมื่อเช้าเซ็งเลย จะตกไม่บอกกล่าวกันบ้างครับ
สวัสดีครับท่านตอนนี้มันครึ้มๆไม่ยอมตกอากาศก็ร้อนจัดเซ็งจัด +1ครับท่านที่ทำให้บ้านนี้ไม่เงียบเหงาพักนี้ทีมงานยุดยางานเยอะเหมือนเคยเลยไม่ค่อยได้เข้ามาทักทายกันขออภัยแขกผู้มาเยือนทุกท่านครับ :D

aoaaued

อ้างจาก: JEAB เมื่อ มีนาคม 17, 2014, 03:32:50 หลังเที่ยง
อ้างจาก: aoaaued เมื่อ มีนาคม 17, 2014, 01:58:39 หลังเที่ยง
สวัสดีครับท่านตอนนี้มันครึ้มๆไม่ยอมตกอากาศก็ร้อนจัดเซ็งจัด +1ครับท่านที่ทำให้บ้านนี้ไม่เงียบเหงาพักนี้ทีมงานยุดยางานเยอะเหมือนเคยเลยไม่ค่อยได้เข้ามาทักทายกันขออภัยแขกผู้มาเยือนทุกท่านครับ :D

ขอบคุณครับ  +1คืนให้ครับ

FILM

สายัญ โพธิศรี. กสิกรไทย ออมทรัพย์ 562-2-18513-1  0909648848
1/73 ม.5 อุสาหกรรมโรจนะ ต.คานหาม อ.อุทัย จ.พระนครศรีอยุธยา 13210

JEAB

aoaaued

wat Victor

ศิริวัจน์  กุลณามาก
โทร 0808106674

aoaaued

aoaaued

สวัสดีครับชาว2tอยุธยาทุกท่าน
วันอาทิตย์อย่าลืมไปเลือก สูงวัย(สว.)นะครับ

lloudo_naja

"Be it love Club"
By 2strokeclub.com
คน 2T ชื่อนี้ดีจริงๆ  
ทั้งเเรงวิ่งเร็วรอบได้ชอบจัย
ตบเกียร์2 น้องเกียร์3 ได้เมื่อไหร่ 
น้องบอกไม่เร็วเกินไปหายจัยไม่ทัน 

โดย ช่างโก้ นครชัย  "Be it love Club"

lloudo_naja

ไปไส กัน เหมิด น้อ เสานี้ จะไปแก้มือ ที่ยุดยา น่ะ ครั้งที่แล้ว ยังคาไว้
"Be it love Club"
By 2strokeclub.com
คน 2T ชื่อนี้ดีจริงๆ  
ทั้งเเรงวิ่งเร็วรอบได้ชอบจัย
ตบเกียร์2 น้องเกียร์3 ได้เมื่อไหร่ 
น้องบอกไม่เร็วเกินไปหายจัยไม่ทัน 

โดย ช่างโก้ นครชัย  "Be it love Club"

saphonchet

สวัสดีทุกๆๆท่านครับงานเยอะไปหน่อยไม่ได้เข้ามา
นายสพลเชษฐ สุขโบ
ธนาคารกสิกรไทย 4692446785

nipon0923

JEAB

บ้านเงียบจัง..ราตรีสวัสดิ์..พี่น้องชาวไทย... ;)