Main Menu

กระทู้สุมหัวชาว 2ล้อหวานเย็น ปากน้ำ-ลาดกระบัง-บางนา-อ่อนนุช-เเละทั่วไทย คร้าบ.!!

เริ่มโดย bangpoo 88, กุมภาพันธ์ 19, 2010, 06:01:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bangpoo 88

อ้างจาก: dodamde เมื่อ กรกฎาคม 28, 2011, 05:41:18 หลังเที่ยง
ลุงbangpoo 88  น้องที่อ่างเขาตามหาพี่  บอกค่าเทอมยังไม่ได้ให้เลย
กำ..ผมไปจ่ายให้เเล้วนิ..อิอิ..ตั้ง สอง ดอก..5555
อ้างจาก: tum740 เมื่อ กรกฎาคม 28, 2011, 05:36:01 หลังเที่ยง
ทำไรกันหนอโซนนี้ อิอิอิ
ว่างัยเสี่ย เครียร์ ปัญหาหัวใจเรียบร้อยยัง..  ^_^

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

inging

หวัสดีครับพี่น้องปากน้ำวันนี้เปลี่ยน โซ๋&สเตอ รอแล้วครับเหอๆ

tongkon

หวัดดีครับพี่ๆ.......

สบายดีกันทุกคนนะครับ

รถผมตอนนี้ระเบิดลงรอส่งทำสีและล้างทำความสะอาด

เสร็จแล้วจะนำมาหั้ยดูครับ......บอย
หันหลังหั้ยดีกว่า.....ใส่หน้ากากเข้าหากัน

bangpoo 88

อ้างจาก: inging เมื่อ กรกฎาคม 28, 2011, 08:02:33 หลังเที่ยง
หวัสดีครับพี่น้องปากน้ำวันนี้เปลี่ยน โซ๋&สเตอ รอแล้วครับเหอๆ
ซะงั้น ผมยังม่ายได้ทำไรเลย..ตังยังม่ายออก...หวัดดีพี่อิง...วันนี้ม่ายเเวะไป ริเวอร์ บ่..อิอิ...
อ้างจาก: tongkon เมื่อ กรกฎาคม 28, 2011, 09:13:23 หลังเที่ยง
หวัดดีครับพี่ๆ.......

สบายดีกันทุกคนนะครับ

รถผมตอนนี้ระเบิดลงรอส่งทำสีและล้างทำความสะอาด

เสร็จแล้วจะนำมาหั้ยดูครับ......บอย
จัดส์ไปเรย เสี่ย บอย...เอามาโชว์ไวๆเด้อ

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

ดุน NSR

bangpoo 88

ดุน NSR

Love Dash

inging

not

เอะ อะไร ยังไง ... ? ...
ทำอะไรกันอยู่คร๊าบ พี่น้อง

เป็นเพราะไม่อยากอยู่ด้วยกัน หรือฉันมันไม่มีวาสนา

bas7026

สวัสดีึีัครับ พี่น้องโซนปากน้ำ ไม่ได้เเวะมานาน คิดฮอด
084-102-6501.  บาสครับ

not

คิดฮอดเหมือนกาน 555+

ลูกชายใหม่ผมเองคร๊าบ อิอิ  เวลล์น้อยๆ

เป็นเพราะไม่อยากอยู่ด้วยกัน หรือฉันมันไม่มีวาสนา

bangpoo 88

อ้างจาก: not เมื่อ กรกฎาคม 29, 2011, 02:53:56 หลังเที่ยง

ลูกชายใหม่ผมเองคร๊าบ อิอิ  เวลล์น้อยๆ

อิอิ..นี่มัน ไอ้กิ้งก่าขี้โม้ เเรงโก้ นินา..บางปูฝนตกหนักมาก....จบข่าว....

bas7026

084-102-6501.  บาสครับ

tum740

รัก[color=#44ff

tum740

อ้างจาก: mc_yokomo เมื่อ กรกฎาคม 28, 2011, 11:40:17 หลังเที่ยง
หายไปไหนหมด
ไม่ได้หายไปไหนครับ ก็อยู่ตรงนี้ทั้งคนนะ เมื่อคืนนอนกี่โมงอะน้องพี่นอนตอนตี5นะ นอนไม่หลับ กระสับกระส่าย สงสัยต้องไปจับกระสวย เฮ้ยกระสัย สักหน่อย อิอิ

รัก[color=#44ff

ดุน NSR

อ้างจาก: not เมื่อ กรกฎาคม 29, 2011, 02:53:56 หลังเที่ยง

กำ ลุงน็อต เอากิ๊กก่าแล้วหรอ ถึงออกลูกมาเป็นตัวนี้อะ  :-*

inging

ดีตอนมืดๆครับพี่น้อง..กิ้งก่า..สวยช่วยดันอิๆ