Main Menu

กระทู้สุมหัวชาว 2ล้อหวานเย็น ปากน้ำ-ลาดกระบัง-บางนา-อ่อนนุช-เเละทั่วไทย คร้าบ.!!

เริ่มโดย bangpoo 88, กุมภาพันธ์ 19, 2010, 06:01:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Love Dash

not

อ้างจาก: Love Dash เมื่อ กรกฎาคม 25, 2011, 04:51:59 ก่อนเที่ยง
zzzZZ

จะนอนอีกทำไมละพ่อหนุ่ม จะสว่างอยู่ละ 55+

เมื่อวานค่ำๆ เห็นแอล เหลืองๆ ครายผ่านหว่า ใส่หมวกเรียบร้อยเลย
แต่เป็นหมวกแก็ป -*-

เป็นเพราะไม่อยากอยู่ด้วยกัน หรือฉันมันไม่มีวาสนา

Love Dash

ดุน NSR

not

อ้างจาก: Love Dash เมื่อ กรกฎาคม 25, 2011, 10:40:55 ก่อนเที่ยง
รถผมยังเสร็จเลยพี่ นานจัง

กำ....ทำไมนานหลาย โทรไปถามยังอ่ะ

อ้างจาก: dodamde เมื่อ กรกฎาคม 25, 2011, 06:24:36 หลังเที่ยง
+ม้าไป

ไม่ต้อง + ละ เอามาให้ เ ส พ เลยดีกว่า 555+

เป็นเพราะไม่อยากอยู่ด้วยกัน หรือฉันมันไม่มีวาสนา

inging

กลับมาแล้วครับงานเยอะฉิ๋ปเป๋ง.....
......บ้านพี่ขาดคนหุงข้าวววววว...อิๆๆ

sattha

พีๆ ครับ ผม ปากน้ำ นะ ตู่ ครับ  ผมประสบปัญหา คือ NSR-150 ไฟเหลียม ตัวแรก ของผม

มันงอลอะไรไม่รู้อะครับ  เกียร์ 6 มันวิ่งได้่ 100 กว่าๆ เองอะ ทั้งที เมือก่อน 150-160นิดๆ ได้สบายๆ เลยครับ

แถว ๆ ปากน้ำ ปางปู แพรษา  มีร้านไหน เจ๊งๆ พีแนะๆนำทีครับ  ร้อนใจ  !

bangpoo 88

อ้างจาก: sattha เมื่อ กรกฎาคม 26, 2011, 09:01:35 หลังเที่ยง
พีๆ ครับ ผม ปากน้ำ นะ ตู่ ครับ  ผมประสบปัญหา คือ NSR-150 ไฟเหลียม ตัวแรก ของผม

มันงอลอะไรไม่รู้อะครับ  เกียร์ 6 มันวิ่งได้่ 100 กว่าๆ เองอะ ทั้งที เมือก่อน 150-160นิดๆ ได้สบายๆ เลยครับ

แถว ๆ ปากน้ำ ปางปู แพรษา  มีร้านไหน เจ๊งๆ พีแนะๆนำทีครับ  ร้อนใจ  !
อืม..สงสัยคงต้องชำเเละ ซะละมั้ง..ร้าน โก้ ปากน้ำ ก็ น่าจะโอ นะครับ...เเบบว่ารวดเร็วดี..ของเค้าเยอะ...

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

ดุน NSR

อ้างจาก: sattha เมื่อ กรกฎาคม 26, 2011, 09:01:35 หลังเที่ยง

ดูหม้อน้ำ มีอากาศดันออกมาหรือเปล่า ถอดคาบูมาถูๆ เช็ดๆ แหย่ๆ ข้างในดู กรองน้ำมันคันหรือเปล่า เช็คหัวเทียนดูว่าไฟเข้าหรือไม่ ทดสอบโดยการต่อคอยไฟเข้ากับหัวเทียน กำหัวเทียนให้แน่น เปิดกุญแจ เหยียบสตาร์ท ถ้านอกเหนือจากนี้ เอาเข้าร้านไปเลย กำตังไปด้วย
หวัดดีครับทุกๆคน วันนี้กลับดึก งานเยอะ เงินน้อย เมียไม่มี   ะรรมดาของคนโสดอย่างผม ชิมิลุงbangpoo 88

+1ไปคับทุกๆคน

not

เครื่องเดินสะดุดป่าวครับ เร่งไม่ขึ้นติดๆ ฝืดๆ ไรมาณนี้

สวัสดีรอบ วงครับ

ดุน NSR

สวัสดีตอนเช้าๆครับ โอ้ชิบหา-   เกือบ10โมงแล้ว ไปทำงานก่อนครับ

inging

not

อ้างจาก: sattha เมื่อ กรกฎาคม 27, 2011, 04:08:20 หลังเที่ยง
ร้านพี โก้ปากน้ำ อยู่แถวไหนอะครับ  แนะนำทีครับ

เยื้อง โรงเรียน สตรี ครับ ก่อนถึงแยกไฟแดง รพ.เมืองสมุทร(ถ้ามาจาก แยกไฟฟ้านะครับ)

อ้างจาก: inging เมื่อ กรกฎาคม 27, 2011, 08:00:50 หลังเที่ยง
ปากน้ำขอเสียงคนไปเมืองกาญหน่อยครับ

น่าอิจฉากันจิงๆครับ แงๆ

inging

นีอตอยู่ใหนเนี๊ย..?..ฝากไฟใว้ก่อนนะครับเดียวไปเอาถึงที่

bangpoo 88

อ้างจาก: inging เมื่อ กรกฎาคม 27, 2011, 08:00:50 หลังเที่ยง
ปากน้ำขอเสียงคนไปเมืองกาญหน่อยครับ
ผม 1 เสียว..!!.. เอ๊ย 1 เสียง..เด๋วลาก เจ้า zx เขียวๆ ไปด้วยอิกคัน..ฮี่ๆ...

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

ดุน NSR

tum740

รัก[color=#44ff

ดุน NSR

ลุงbangpoo 88  น้องที่อ่างเขาตามหาพี่  บอกค่าเทอมยังไม่ได้ให้เลย