Main Menu

กระทู้สุมหัวชาว 2ล้อหวานเย็น ปากน้ำ-ลาดกระบัง-บางนา-อ่อนนุช-เเละทั่วไทย คร้าบ.!!

เริ่มโดย bangpoo 88, กุมภาพันธ์ 19, 2010, 06:01:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bangpoo 88

งานยุ่งมากมาย...พรุ่งนี้หยุดเเอบไปเที่ยวดีกั่ว.....ฮิ้ว..วววว

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

ดุน NSR

not

อ้างจาก: dodamde เมื่อ กรกฎาคม 08, 2011, 04:10:55 หลังเที่ยง
ขายของไม่ได้เลย เซ็งจัง

ดวงตะวันยังมีขึ้นมีลง

ทริปนครสวรรค์ เดินทางโดยสวัสดิภาพนะครับ ผมอยู่ร้อนต่อที่ กทม. เอง เหอๆ

เป็นเพราะไม่อยากอยู่ด้วยกัน หรือฉันมันไม่มีวาสนา

inging

bangpoo 88

อ้างจาก: inging เมื่อ กรกฎาคม 08, 2011, 10:12:20 หลังเที่ยง
ขอเสียงหน่อยครับ)))))))))
..ฮิ้ว..วววว..นอนเเล่วเด้อ...มื้ออื่นต้องไปเเอ่ว คอนหวัน ตะเซ้า....

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

hs0eec

หวัดดีตอนสายครับ ตาน้อตคอลซาย อะไรอ่ะ สแตนบายช่องไรอ้ะ

ผมคือใคร...?

cortman

ดุน NSR

bas7026

หวัดดีเช้าปาดน้ำครับ ไม่ได้เข้ามานานเลย

พี่เสก เบื่ออาร์มเนียน VR เมื่อไรบอก นะ น้องสานต่อเอง
084-102-6501.  บาสครับ

tum740

รัก[color=#44ff

not

เป็นเพราะไม่อยากอยู่ด้วยกัน หรือฉันมันไม่มีวาสนา

inging

โอ้ยๆๆจะเป็นลม..?

bangpoo 88

เหนื่อย...ยย...ง่วง....ไปนอนก่อนเด้อ...อ๊ะๆ..ลืมสวัสดี พี่น้องชาวปากน้ำ...สวัสดีค้าบ...บบบ...เบิร์ด..ร๊ากทุกคน..นนน...
สวัสด พี่อิง ด้วยครับ..อิอิ..นึกเห็น อิตา จ่า นั่น ..เเม่ม..อดขำปน สมเพสไม่ได้ ให้ 20 ม่ายยอมเอา...

inging

อ้างจาก: bangpoo 88 เมื่อ กรกฎาคม 10, 2011, 10:23:06 หลังเที่ยง
เหนื่อย...ยย...ง่วง....ไปนอนก่อนเด้อ...อ๊ะๆ..ลืมสวัสดี พี่น้องชาวปากน้ำ...สวัสดีค้าบ...บบบ...เบิร์ด..ร๊ากทุกคน..นนน...
สวัสด พี่อิง ด้วยครับ..อิอิ..นึกเห็น อิตา จ่า นั่น ..เเม่ม..อดขำปน สมเพสไม่ได้ ให้ 20 ม่ายยอมเอา...

ขอโทษด้วยครับที่พาไปทำบุญแถวๆแยก ลาดพร้าว (มองไม่เห็น)

Love Dash

juyjeffy

หวัดดีตอนเช้าครับชาวปากน้ำ   ลุงหน่อง กะ ลุงชัย เป็นไงบ้างครับเมื่อวานรถติดแถววิภาฯขบวนเลยแตก กลับบ้านคนละทิศละทางเลย กลับถึงบ้านโดยสวัสดิภาพรึเปล่าครับพี่น้อง

mc_yokomo

ว่างัยแม็กสบายดีรึเปล่าช่วงนี้ได้ไปแว๊นแถว 4 แยกเทพารักษ์อะเปล่า ว่างๆก็แวะไปเล่นกับพี่บ้างนะพี่อยู่หน้าซีเกตุนะแม็ก ก็อก modify