Main Menu

กระทู้สุมหัวชาว 2ล้อหวานเย็น ปากน้ำ-ลาดกระบัง-บางนา-อ่อนนุช-เเละทั่วไทย คร้าบ.!!

เริ่มโดย bangpoo 88, กุมภาพันธ์ 19, 2010, 06:01:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bangpoo 88

อ้างจาก: สองzx korat เมื่อ กรกฎาคม 01, 2011, 10:00:40 ก่อนเที่ยง
หวัดดีชาวปากน้ำ มีอะไหล่zx มาใหม่เพียบ ไปดูกนนะครับ
http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=26443.msg797664;topicseen#msg797664
เเอบไปดูมาเเร้ว..อิอิ..เก็บตังทำสีโครงเพาเดอร์โค้ดก่อน..อิอิ...ขอเก็บภายในก่อน
เเล้วภายนอกค่อยตามมา...

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

not

อ้างจาก: สองzx korat เมื่อ กรกฎาคม 01, 2011, 10:00:40 ก่อนเที่ยง
หวัดดีชาวปากน้ำ มีอะไหล่zx มาใหม่เพียบ ไปดูกนนะครับ
http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=26443.msg797664;topicseen#msg797664

สวัสดีครับ พี่สอง

หวัดดีครับพี่หน่อง ไม่มีใครจะไปดูทรานฟอเมอร์ 3 กันบ้างเลยหรอ แงๆ นู๋อยากดูๆๆๆๆ

เป็นเพราะไม่อยากอยู่ด้วยกัน หรือฉันมันไม่มีวาสนา

bangpoo 88

ไม่มีเวลาไปดูอ่า...อยากดูใจจะขาดเเร้วเนี่ย...ใครอยากรู้อะไรเกี่ยวกะ pdk ตามไปดูเด้อ..เครติดป๋า นัย 2tthailand

http://www.2tthailand.com/smf/index.php?topic=7169.msg82133;topicseen#msg82133

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

not

อยากดูหนัง
อยากดูหนัง
อยากดูน้อง
อยากดูน้อง

เป็นเพราะไม่อยากอยู่ด้วยกัน หรือฉันมันไม่มีวาสนา

bangpoo 88

ฮี่ๆ..วันนี้ ปลาทูทอดถูกหวย..ผมคงได้มาว อิกเเร้ว..วววว....

sanrak1

bangpoo 88

นังน็อต..ไปดู ทรานส์ฟอร์เมอร์มายัง...ผมว่านะ..ตั้งแต่ดูมา ทั้ง 3 ภาค ภาคที่ดูสนุกและรุ้เรื่องที่สุด คือ พากย์ไทย....555...

tum740

อ้างจาก: sanrak1 เมื่อ กรกฎาคม 01, 2011, 05:10:12 หลังเที่ยง
คิดถึงพี่ตั้มเป็นพิเศษครับ
จร้าๆๆๆๆ คิดถึงทุกคนจร้า
อ้างจาก: bangpoo 88 เมื่อ กรกฎาคม 01, 2011, 05:44:59 หลังเที่ยง
นังน็อต..ไปดู ทรานส์ฟอร์เมอร์มายัง...ผมว่านะ..ตั้งแต่ดูมา ทั้ง 3 ภาค ภาคที่ดูสนุกและรุ้เรื่องที่สุด คือ พากย์ไทย....555...

ถูกต้องนะคร้าบลุง วันนี้เมาไหน โทรหาด้วยเด้ออออ  อยากเมาคร้าบ อิอิ  เมาแมร่งทุกวันเลยกรู อิอิอิ

รัก[color=#44ff

not

ตกเย็น ว่าจะออกไปแรด น้องฝนก็ดันโหมกระหน่ำ กำจิงๆ แงๆ
ไปไหนไปด้วย ช่วย 2 บาท

ปอลิง เอาซะฮาเลยนะครับพี่หน่อง 555+
ซับมันขึ้นไวไปหรอครับ อิอิ

mc_yokomo

คืนนี้แมกเข้าเวณเฝ้ากระทู้คัฟฟ

+ ม้าให้ด้วย

ผมคือใคร...?

เจ็บและจริงๆ ก็พร้อมจะไป
แต่วันนี้เธอเป็นคนที่ขอให้รอ
อีกครั้งที่จะยอมเธอ แม้ใจมันจะท้อ
กับการต้องรอ ให้เธอนั้นเคลียร์เรื่องเขา

หลบอยู่ลำพังเพราะหวังลมๆ
กับเหตุผลที่เธอเป็นคนพูดให้ดีใจ
กับเขาที่คบทุกวัน มันเหมือนทนกันไป
อยู่ในระยะทำใจในการเลิกรา

ตามนั้น อกหักอีกแล้ว....เวรเอ้ย

tum740

อ้างจาก: mc_yokomo เมื่อ กรกฎาคม 02, 2011, 01:12:13 ก่อนเที่ยง
คืนนี้แมกเข้าเวณเฝ้ากระทู้คัฟฟ

เปลี่ยนเวรแล้วจร้า มาแล้ว 5555 เกือบเช้าอีกแล้วเรา อิอิ +111จร้า

not

เอ้า....+ กันไป แรงม้า แรงเย่อ
ก่อนวันเลือกตั้ง เราไปแรดไหนกันดีกว่า 555+

ไจ้ ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: jew figo เมื่อ กรกฎาคม 02, 2011, 02:43:11 ก่อนเที่ยง
อีกครั้งที่จะยอมเธอ แม้ใจมันจะท้อ
กับการต้องรอ ให้เธอนั้นเคลียร์เรื่องเขา

กับเหตุผลที่เธอเป็นคนพูดให้ดีใจ
กับเขาที่คบทุกวัน มันเหมือนทนกันไป

ตามนั้น อกหักอีกแล้ว....เวรเอ้ย
รักคนที่เค้ารักเราดีกว่า ความรักซื้อก๋วยเตี๋ยวกินไม่ได้นะท่าน...อิอิอิ
ทีมงานพลังธรรมชาติ

not

อ้างจาก: jojo11 เมื่อ กรกฎาคม 02, 2011, 09:22:40 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: jew figo เมื่อ กรกฎาคม 02, 2011, 02:43:11 ก่อนเที่ยง

รักคนที่เค้ารักเราดีกว่า ความรักซื้อก๋วยเตี๋ยวกินไม่ได้นะท่าน...อิอิอิ

ตามนั้นครับ
รักที่เค้ารัก
เลือกที่เค้าเลือก
ถ้าดันเลือกคนที่เค้าไม่อยากให้เลือก มีหล่นครับ
ถ้าเลือกคนที่เค้าพร้อมให้เลือก มีทอนครับ 555+
ทฤษฎี เวลาลงอ่าง อิอิ

bangpoo 88

อ้างจาก: mc_yokomo เมื่อ กรกฎาคม 02, 2011, 01:12:13 ก่อนเที่ยง

เอาไป..เรยเเม็กกี้...

อกหักอิกเเล้วเหรอลุง...อย่าซีเรียส...อกหักเป็นเรื่องทามมะดา ของชายเจ้าชู้..อิอิ..
อ้างจาก: tum740 เมื่อ กรกฎาคม 02, 2011, 05:14:40 ก่อนเที่ยง

เปลี่ยนเวรแล้วจร้า มาแล้ว 5555 เกือบเช้าอีกแล้วเรา อิอิ +111จร้า

วันไหนว่างๆเเวะมาเลี้ยงเหล้าหน่อยนะเสี่ย..หนีบ นางฟ้าในวงเหล้ามาด้วยเน้อ..อิอิ..
อ้างจาก: not เมื่อ กรกฎาคม 02, 2011, 09:16:45 ก่อนเที่ยง
เอ้า....+ กันไป แรงม้า แรงเย่อ
ก่อนวันเลือกตั้ง เราไปแรดไหนกันดีกว่า 555+
ช่วงนี้ฝนตกทุกวัน..ออกเเรดม่ายได้เรย.. T_T...

tum740

เฮียเลี้ยงตายไปแล้วอะพี่หน่อง เหลือแต่เฮียหารนะ พอได้อยู่ อิอิ

tum740

ใครอยากแรดบอกผมเด้อ เดี๋ยวผมไปรับ 555+  คนมันจะแรด อะไรก็ห้ามไม่ได้ดอก อิอิ

not

5555+

พี่หน่องหนีไปดูหนังแน่เลย ปิดเครื่อง 555+