Main Menu

กระทู้สุมหัวชาว 2ล้อหวานเย็น ปากน้ำ-ลาดกระบัง-บางนา-อ่อนนุช-เเละทั่วไทย คร้าบ.!!

เริ่มโดย bangpoo 88, กุมภาพันธ์ 19, 2010, 06:01:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

not

ยุค ตก ของ ปากน้ำ
ผ่านยุคเฟื่องฟูได้ไม่นาน 555+
คนหายหมด

เป็นเพราะไม่อยากอยู่ด้วยกัน หรือฉันมันไม่มีวาสนา

vorapol

อยากขี่บ้างยังไมเสร็จเลยไม่มีงบทำเครื่งอะเสร็จแล้วสีรถผ่าเครื่องประมาณเท่าไร

vorapol

ดุน NSR

....ผมไปธุระมีนบุรี เสร็จแล้วจะหาทางออกไปทางนิมิตรใหม่ แต่ผมหลงทางครับ อิอิ
ทางมันโล่ง ยาวมาก ไม่รู้เกิดอะไรขึ้นมาเลยท้อ วกรถกลับบ้านเลยครับ เสียดายจริงๆ ครับพี่ไจ้....

ขนาดอยู่แยกการฟฟ้า จะไปบางปู88 ยังพาผมหลงเลย  กลับรถไม่รู้กี่รอบ  :-*

mc_yokomo

....แอบมาดู

วันนั้นไปผมก้อไปนะ คลอง5 อะ

แต่ไปไม่ทันจิงๆๆ แมกไปถึง ทั้งสนามมีแต่พวกตาเอฟ แค่5-6 คนเอง

เวงกำ !! พาดอีกแว้ววว

เลยแอบเอารถลง แอบเทสอยู่คนเดียวหลังสนาม +555

bangpoo 88

เซ็ง..เน็ตเน่า...หวัดดีทุกท่าน...กว่าจะเปิดได้เเต่ละหน้า...ใจจะขาด..

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

bangpoo 88

อ้างจาก: not เมื่อ มิถุนายน 29, 2011, 07:31:35 หลังเที่ยง
ยุค ตก ของ ปากน้ำ
ผ่านยุคเฟื่องฟูได้ไม่นาน 555+
คนหายหมด
ช่วงนี้พายุเข้าเลยพากันหายหมด..เด๋วก็กลับมาเหมือนเดิม..
อ้างจาก: vorapol เมื่อ มิถุนายน 29, 2011, 08:54:41 หลังเที่ยง
มิตติ้งที่ไหนบอกด้วยไม่เคยไปอยากไป

ใจเย็นๆครับพี่เด๋วได้เจอบรรดาขี้เมาเเน่ๆ..อิอิ..เด๋วผมอัพใว้ที่หน้าหนึ่งให้เด้อ
อ้างจาก: dodamde เมื่อ มิถุนายน 29, 2011, 10:38:37 หลังเที่ยง
....ผมไปธุระมีนบุรี เสร็จแล้วจะหาทางออกไปทางนิมิตรใหม่ แต่ผมหลงทางครับ อิอิ
ทางมันโล่ง ยาวมาก ไม่รู้เกิดอะไรขึ้นมาเลยท้อ วกรถกลับบ้านเลยครับ เสียดายจริงๆ ครับพี่ไจ้....

ขนาดอยู่แยกการฟฟ้า จะไปบางปู88 ยังพาผมหลงเลย  กลับรถไม่รู้กี่รอบ  :-*
ใครพาหลงละท่าน..555..อินังน็อตละสิ
อ้างจาก: mc_yokomo เมื่อ มิถุนายน 29, 2011, 11:03:11 หลังเที่ยง
....แอบมาดู

แต่ไปไม่ทันจิงๆๆ แมกไปถึง ทั้งสนามมีแต่พวกตาเอฟ แค่5-6 คนเอง

เลยแอบเอารถลง แอบเทสอยู่คนเดียวหลังสนาม +555
ออกมาเเล้ว เเม็กกี้ ขาเเว๊นส์..หายหน้าหายหนวดไปนาน..เเหม่ๆมีเเอบมาดู..

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

Love Dash

not

อ้างจาก: mc_yokomo เมื่อ มิถุนายน 29, 2011, 11:03:11 หลังเที่ยง
....แอบมาดู

ก็ตอนที่โทรหาอ่ะหละ จะถามว่าไปด้วยกันไหม พอดีขี่มาคนเดียวมันท้อ
กว่าจะมาถึงมีนบุรี เหอๆ ไม่รับสายเรา วกรถกลับบ้านเลย อิอิ

อ้างจาก: dodamde เมื่อ มิถุนายน 29, 2011, 10:38:37 หลังเที่ยง

กรรม......อย่าไปบอกเค้าดิ.......เสียหน้าหมด
ปากน้ำแท้ๆ ตรูยังหลง อิอิ แงๆ  ขายหน้าชิป....

อ้างจาก: Love Dash เมื่อ มิถุนายน 30, 2011, 02:34:09 ก่อนเที่ยง
อยากนอนเร็วๆซักวันจัง....

ขนาดเร็วนะ ตี 2 พ่อหนุ่ม พ่อมนุษย์ค้างคาว 555+
มีไรทำกันหนักหนาหว่า ขอไปทำด้วยคนจิ

อ้างจาก: vorapol เมื่อ มิถุนายน 29, 2011, 08:54:41 หลังเที่ยง
มิตติ้งที่ไหนบอกด้วยไม่เคยไปอยากไป

หวาดดีคร๊าบ 555+

หวาดดีพี่หน่องด้วยนะคร๊าบ 555+

เป็นเพราะไม่อยากอยู่ด้วยกัน หรือฉันมันไม่มีวาสนา

not

bangpoo 88

มาเเล้วๆ..หวัดดีทุกท่านก๊าบ....วันนี้ไปหาเสี่ยเสกมะตาน็อต..จะไปใช้หนี้เค้าอ่า
อิกอย่างว่าจะเเอบไปดูชุด โปรอาร์มด้วย...

not

อ้างจาก: bangpoo 88 เมื่อ มิถุนายน 30, 2011, 12:34:49 หลังเที่ยง
มาเเล้วๆ..หวัดดีทุกท่านก๊าบ....วันนี้ไปหาเสี่ยเสกมะตาน็อต..จะไปใช้หนี้เค้าอ่า
อิกอย่างว่าจะเเอบไปดูชุด โปรอาร์มด้วย...

ผมอยากมีกิ๊ก............
ผมอยากดูหนัง...........
ผมอยากลงอ่าง..........
ผมอยากกินตับ...........

tum740

อ้างจาก: bangpoo 88 เมื่อ มิถุนายน 30, 2011, 12:34:49 หลังเที่ยง
ไปด้วยดิลุง เหงามากมาย
อ้างจาก: not เมื่อ มิถุนายน 30, 2011, 01:53:19 หลังเที่ยง

ผมอยากมีกิ๊ก............
ผมอยากดูหนัง...........
ผมอยากลงอ่าง..........
ผมอยากกินตับ...........

เอาทีละอย่างได้มั้ยอะ จะได้ทำไรถูกนะ อิอิ แต่ตอนนี้อยากอาบน้ำแระ รู้สึกร้อนนๆๆๆๆ  55555

รัก[color=#44ff

not

ไปด้วย อาบด้วย หาคนถูหลัง ถู..?... ให้อยู่ อิอิ

tum740

อ้างจาก: not เมื่อ มิถุนายน 30, 2011, 04:33:22 หลังเที่ยง
ไปด้วย อาบด้วย หาคนถูหลัง ถู..?... ให้อยู่ อิอิ
จัดไปเลยลุง เราไปเที่ยวเกาะ.....   ใครจาไปยกมือขึ้นนนน

tum740

not

อ้างจาก: tum740 เมื่อ มิถุนายน 30, 2011, 07:40:17 หลังเที่ยง
อ้างจาก: not เมื่อ มิถุนายน 30, 2011, 04:33:22 หลังเที่ยง
จัดไปเลยลุง เราไปเที่ยวเกาะ.....   ใครจาไปยกมือขึ้นนนน

555+ แรงไม่แคร์สื่อเลยนะลุง 555+
กำลังเครียดหาเงินอยู่ครับ 555+

Love Dash

not

อ้างจาก: Love Dash เมื่อ กรกฎาคม 01, 2011, 06:13:31 ก่อนเที่ยง
หัวทิ้มเลยวันนี้ๆ

หนักเลยซิวันนี้ เล่นมาซะ 6 โมง เชียว เหอๆ
เหมือนผมตอนหนุ่มๆ เลย อิอิ เข้าบ้านเช้า 555+

สองzx korat

ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"