Main Menu

กระทู้สุมหัวชาว 2ล้อหวานเย็น ปากน้ำ-ลาดกระบัง-บางนา-อ่อนนุช-เเละทั่วไทย คร้าบ.!!

เริ่มโดย bangpoo 88, กุมภาพันธ์ 19, 2010, 06:01:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

Mtz

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

อ้างจาก: Mtzm เมื่อ มกราคม 22, 2012, 10:19:01 หลังเที่ยง
อ้างจาก: braidism เมื่อ มกราคม 22, 2012, 09:42:20 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Mtzm เมื่อ มกราคม 22, 2012, 09:35:13 หลังเที่ยง
รอเทสศ์ อิอิ

ลุงเอ็ม สาวๆ ที่บริษัท ไม่มีว่างๆ บ้างเหรอครับ อิอิ
กำ เอางั้นเลยนะลุงก้อ  ........555+

ลุงเอ็ม วันนั้นชุดแซ็กสีน้ำตาล ที่กด BB อยู่ครับ น่ารัก อิอิ

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

Tong_2T_150

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

Tong_2T_150

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

inging

กลับมาแล้วคร๊าบ))))เพ่น้อง))))) เหนื่อยจริงๆ

mike-สำโรง

inging

อ้างจาก: mike_623 เมื่อ มกราคม 23, 2012, 09:47:40 ก่อนเที่ยง
หวัดดีคับพี่น้อง ขอบคุณทุกคอมเม็นคับ

รถพี่ไมค์น่าแบนโค้งจริงๆ ขอลองมั่งนะพี่ อิๆ

mike-สำโรง

อ้างจาก: inging เมื่อ มกราคม 23, 2012, 10:06:32 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: mike_623 เมื่อ มกราคม 23, 2012, 09:47:40 ก่อนเที่ยง
หวัดดีคับพี่น้อง ขอบคุณทุกคอมเม็นคับ

รถพี่ไมค์น่าแบนโค้งจริงๆ ขอลองมั่งนะพี่ อิๆ
อย่าพึ่งเลยยางหลังยังไม่ใด้เปี่ยนเลย

off5997

อ้างจาก: inging เมื่อ มกราคม 23, 2012, 09:15:30 ก่อนเที่ยง
กลับมาแล้วคร๊าบ))))เพ่น้อง))))) เหนื่อยจริงๆ
ไหนบอกว่าจะแวะมาจิปเบียร์ไงครับ :-[

คันนี้เพิ่งได้มาเมื่อวานไปจีบหลายรอบแล้วไม่ขาย วานก่อนโทรมาบอก
ให้ไปเอา(ไม่มีตังค์ส่ง ธกส.)  เอามายั่วน้ำลายพี่ไมค์หน่อย                  ???

Witt-RRw

อ้างจาก: off5997 เมื่อ มกราคม 23, 2012, 10:46:01 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: inging เมื่อ มกราคม 23, 2012, 09:15:30 ก่อนเที่ยง
ไหนบอกว่าจะแวะมาจิปเบียร์ไงครับ :-[

คันนี้เพิ่งได้มาเมื่อวานไปจีบหลายรอบแล้วไม่ขาย วานก่อนโทรมาบอก
ให้ไปเอา(ไม่มีตังค์ส่ง ธกส.)  เอามายั่วน้ำลายพี่ไมค์หน่อย                  ???

สวยงามครับ อยากได้แต่ขาดทรัพย์จ้า 

บัญชี ธ.กรุงเทพ ออมทรัพย์  นายวิทมนต์ พันกง 088 00 6 904 2
โทรฯ 081 910 หก เจ็ด ห้า 9
ที่อยู่ในการส่งของ
35/106 ซ.เรวดี ต.ตลาดขวัญ อ.เมือง จ.นนทบุรี 11000

mike-สำโรง

อ้างจาก: Witt-RRw เมื่อ มกราคม 23, 2012, 10:51:52 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: off5997 เมื่อ มกราคม 23, 2012, 10:46:01 ก่อนเที่ยง

สวยงามครับ อยากได้แต่ขาดทรัพย์จ้า 
โฮ่เสียดายจัง เจอไม้งามยามกระเป๊าบิ่น

off5997

คันนี้ได้มาราคาแรงครับ รถเพิ่งวิ่งสามหมื่นโลแท้ๆเลย ผมไม่ขายนะครับเอามาให้
พี่น้องชมเล่นเฉยๆ อิๆๆๆ

กุ๊ก ๆ คับ

อ้างจาก: off5997 เมื่อ มกราคม 23, 2012, 10:58:38 ก่อนเที่ยง
คันนี้ได้มาราคาแรงครับ รถเพิ่งวิ่งสามหมื่นโลแท้ๆเลย ผมไม่ขายนะครับเอามาให้
พี่น้องชมเล่นเฉยๆ อิๆๆๆ

่ไม่ขาย เหรอ เพ่....อิจฉา โอมเพียง กล่อง เสีย   อิอิ แซวเล่นนะครับพี่
ขุนแผนเมืองสุพรรณ..
เบอร์ ติดต่อ 081-557-3097 , 081-404-1714

bangpoo 88

หวัดดี พี่น้องทุกท่าน...วันจัทร์ งานยุ่ง...จริงๆ...เฮ้อ....

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

bangpoo 88

อ้างจาก: manity เมื่อ มกราคม 22, 2012, 10:25:50 ก่อนเที่ยง
สวัสดีปีใหม่ชาวจีนครับ        พี่เสกกลับคอนหวันแถวไหนครับผมก็เด็กคอนหวันมาทำงานที่สป.แจ้งข่าวมีพี่น้องว่าใครอยากทำงานที่ SCG PAPER(บมจ.กระดาษสหไทย)เป็นโรงงานผลิตกระดาษพิมพ์เขียนครับรับ ม.6,ปวส.ช่างกล,ยนต์เชื่อม,ก่อสร้าง โดย ม.6 GPA 2.00 UP เงินเดือน 7300 บาทไม่รวมค่าประสบณ์การ/ปวส.GPA 2.00 UP เงินเดือน 12000 บาท ไม่รวมค่าประสบณ์การ ซึ่งตอนนี้มีแนวโน้วว่าจะปรับฐานเงินเดือนเพิ่มอีกเพื่อหนีค่าแรงขั้นต่ำ รับหลายอัตราครับ เผื่อใครกำลังหางานอยู่รายละเอียดโทรถามผมได้ครับยินดีให้คำปรึกษา รง.อยู่เส้นปู่เจ้าครับ
+1 กะสิ่งดีๆที่นำเสนอครับ...ใครหางานอยู่ให้ใวเลยเน้อ..โอกาสมีมาไม่บ่อยน๊า.....

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

กุ๊ก ๆ คับ

อ้างจาก: bangpoo 88 เมื่อ มกราคม 23, 2012, 12:49:48 หลังเที่ยง
อ้างจาก: manity เมื่อ มกราคม 22, 2012, 10:25:50 ก่อนเที่ยง
สวัสดีปีใหม่ชาวจีนครับ        พี่เสกกลับคอนหวันแถวไหนครับผมก็เด็กคอนหวันมาทำงานที่สป.แจ้งข่าวมีพี่น้องว่าใครอยากทำงานที่ SCG PAPER(บมจ.กระดาษสหไทย)เป็นโรงงานผลิตกระดาษพิมพ์เขียนครับรับ ม.6,ปวส.ช่างกล,ยนต์เชื่อม,ก่อสร้าง โดย ม.6 GPA 2.00 UP เงินเดือน 7300 บาทไม่รวมค่าประสบณ์การ/ปวส.GPA 2.00 UP เงินเดือน 12000 บาท ไม่รวมค่าประสบณ์การ ซึ่งตอนนี้มีแนวโน้วว่าจะปรับฐานเงินเดือนเพิ่มอีกเพื่อหนีค่าแรงขั้นต่ำ รับหลายอัตราครับ เผื่อใครกำลังหางานอยู่รายละเอียดโทรถามผมได้ครับยินดีให้คำปรึกษา รง.อยู่เส้นปู่เจ้าครับ
+1 กะสิ่งดีๆที่นำเสนอครับ...ใครหางานอยู่ให้ใวเลยเน้อ..โอกาสมีมาไม่บ่อยน๊า.....

แจ้งพี่ราเชนทร์ ไปแล้วครับ
ขุนแผนเมืองสุพรรณ..
เบอร์ ติดต่อ 081-557-3097 , 081-404-1714

manity

สวัสดีครับ ได้ข่าวแว่วๆเขต สป.จะมี ZX เพิ่มยินดีด้วยครับ
[
[ลูกครึ่ง SE 97+98
ช่องทางติดต่อ 2Tปู่เจ้า 090-4301499,084-3359299 ช่างพล Mail [email protected]
นาย มานิตย์ โยธาภักดี ธ.ไทยพานิชย์ สาขาปู่เจ้าสมิงพราย ออมทรัพย์
3432316457

inging

ต้องขอโทษพี่อ๊อฟด้วยครับ  ตอนแรกก็ตั้งใจใว้แบบนั้น
แต่ผมออกจากบ้านหนองบัวแดง4โมงเย็นดันเจอฝนตกเป็นระยะ
ทำให้ต้องหยุดรถรอฝนหยุดตก แล้วพอถึง บ้านหนองบัวโคก ก็ปาเข้าไป6โมงกว่าๆ
ดูฟ้าฝนก็มืดมา เลยตัดสินใจว่า จะขับรถหนีเมฆฝนให้ได้เร็วที่สุดแต่สุดท้ายเป็นการตัดสินใจที่ผิดถนัด?
ฝนดันตกดักหน้า ก่อนจะเข้า อ.บำเหน็จนรงณ์ตอนนั้นก็ยังไม่ลงหนักเท่าไร ผมก็ยังดันทุรังขับฝ่าสายฝนไปเรื่อยๆ
จนรู้สึกตัวอีกทีก็เริ่มจะเย็นๆเข้าไปถึงเนื้อหนังแล้วครับ(เหอๆเสื้อเปียก)เลยตัดสินใจจอดแวะข้างทาง(ศาลาริมทาง)
กลางเขาช่วงก่อนเข้า บ้านลำสนธิ 19 กิโลมองดูเวลาตอนนั้น19:30น.แล้วครับผมก็ติดอยู่ตรงนั้นคนเดียวเป็นเวลา
นานพอสมควร สักพักผมก็เห็นรถกะบะเปิดไฟเลี้ยวกระพริบๆมาแต่ไกลผมสังเกตุดูมันค่อยๆชลอความเร็วลงช้าๆๆ
เสียงเครื่องยนต์มันคำรามดังกระหึ่มเข้ามาใกล้ๆจนกระทั้งมันมาจอดสงบนิ่งเทียบข้างรถคู่ใจของผม ผมคิดในใจอีกว่า โดนปล้นป่าวว่ะ จะทำยังไงว่ะถ้าหากโดนปล้น?? พอรถกะบะมันจอดสงบนิ่งผมก็ได้ยินเสียงคนหลังรถ(หลังกะบะข้างนอก)มันใช้ผ้าใบคุมตัวกันฝนอยู่กันสามคนพร้อมกล่องใส่ของอีกสามสี่ใบวางเรียงไม่เป็นระเบียบนัก คิดว่าพวกมันคงทำเป็นที่กันผ้าใบเพื่อไม่ให้ผ้าใบโดนตัวพวกมัน(เหอๆ) ไอ่คนนึงกระโดดลงมาพร้องตะโกนว่า เฮ้ย))) มีคนอยู่ในศาลา ผมก็ตกใจโดนแน่ๆตรูโดนปล้นแน่ๆ ในความคิดกับความกลัวตอนนั้นมือผมก็รีบรูดซิปกระเป๋าเดินทางมือขาวคือข้างที่ถนัดควานหาใขควงทันที สักพักคนทั้งหมดบนรถกะบะก็เข้ามา ลุมล้อมผมอยู่บนศาลาเห็นเงาตะคุ่มๆคล้ายๆผู้หญิงแต่ทำไมแต่งตัวผู้ชาย พอได้ยินเสียงมันทักเท่านั้นแหละโธ่ อีทอม
มันทักผมว่า ขอโทษครับ ขอหลบฝนด้วยคนนะ ผมก็บอกครับๆๆ สักพักผมยิ่งตกใจเกือบๆจะวิ่งหนีออกมาจากในศาลา
แล้วไอ่คนนึง หน้าตาดุดันใว้หนวดเครารุงรังใส่กางเกงยีนส์ขาสามส่วนใส่เสื้ิอยืดสีขาวจะว่าขาวเลยก็ไม่ใช่แต่ออกสีขาวเหลืองๆ
โผ่เอาหน้ามาถามผมใกล้ๆ ให้ตายเหอะตอนนั้นกลิ่นเหล้าขาวมันฟุ้งมาเตะจมูกผมซะเต็มๆสงสัยมันจะเมา แล้วมันก็ถามผมว่า
พี่ๆขอหมวกกันน๊อคพี่ใส่ได้ใหมหนาวอ่ะ มันใช้คำขอกันดื้อๆแบบนี้เจตนามันจะปล้นกันชัดๆนี่หว่า(ช่วงเวลานี่แหละผมเกือบจะวิ่งหนีให้มันไปไกลๆตรงนั้น)(ใจนึงก็คิดนี่ถ้าแวะหาพี่อ๊อฟคงปลอดภัยและอุ่นใจกว่าอยู่ศาลาริมทางแบบนี้) แต่ก็ชื่นใจขึ้มมาหน่อยมันบอกล้อเล่นๆแล้วก็ถามผมว่าจะไปใหน ผมก็คิดในใจอยู่เหมือนกันว่าถ้าตอบไปไม่เข้าหูมันว่าจะไปกรุงเทพแล้วมันจะเชื่อผมใหม หาเรื่องหรือป่าวผมเลยตอบแบบเป็นเหมือนคนเจ้าถิ่น(บ้านอยู่แถวๆนี้แหละอะไรประมาณนี้)
มันคนนั้นยังกวนประสาทผมอยู่อีก พี่ๆขอๆ(ผมคิดในใจ ขออีกแล้ว) พี่ขอบุหรี่มวนนึงดิผมก็ให้มันไปแต่มันไม่ขอมวนนึงตามที่มันพูดมันเล่นเดินแจกพวกมันจนครบทุกคน(6 คน)ส่วนตัวผมมือผมยังกำไขควงปากแบนซึ้งเอาออกมาจากกระเป๋าแล้วเอามาใว้กระเป๋าข้างเสื้อคุม(เสื้ออยีนส์)มือผมก็กำไขควงยังซุกอยู่อย่างนั้นคิดว่าถ้าเกิดอะไรขึ้นก็ขอให้พวกมันคนใดคนนึงละบาดเจ็บสาหัส
แต่มันก็ผ่านมาได้ด้วยดีไม่มีอะไรเกิดขึ้น (บางครั้งคนเราก็เกิดความระแวงจนเกิดความกดดันให้กับตัวเองเหมือนกันโน๊ะ)
พอฝนเริ่มจะหยุดผมก็ตัดสินใจออกจากที่ตรงนั้นทันที ขืนอยู่ต่อไปสงสัยอาจจะได้เรื่องแน่ๆเพราะพวกเล่นมีทั้งเหล้าขาว/เบียร์ยกกันมาจากหลังรถนี่พวกมันกะกินกันไปตลอดทาง พอเมาได้ที่แล้วพวกมันคงไม่ขอแค่บุหรี่แน่ๆ มันคง เพ่ๆๆรถมอไซค์พี่สวยดียืมขี่ได้ป่าว?? หรือไม่ก็เพ่ๆๆเหล้าหมดแล้วขอตังค์ซื้อเหล้าหน่อยดิ๊??? อะไรประมาณนั้น(5555+ ผ่านมาแล้วก็ขำตัวเอง) ออกจากที่นั่นก็จะ4ทุ่มแล้วครับเวลา4ทุ่มที่บ้านนอกนี่ดูเหมือนดึกมากแล้วครับ พอพ้นถนนเปียกเจอถนนแห้งๆเท่านั้นแหละครับแว๊นกระจายแบบไม่เหลียวหลัง เดี๋ยวเอาใว้โอกาศหน้านะครับพี่อ๊อฟผมจะไปชนแก้วกับพี่ให้ได้ ครั้งนี้ไม่ได้วางแผนในการเดินทางเท่าไรเลยอดไปเยี่ยมพี่ ขอโทษคร๊าบ)))))