Main Menu

กระทู้สุมหัวชาว 2ล้อหวานเย็น ปากน้ำ-ลาดกระบัง-บางนา-อ่อนนุช-เเละทั่วไทย คร้าบ.!!

เริ่มโดย bangpoo 88, กุมภาพันธ์ 19, 2010, 06:01:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ดุน NSR

แม็คกี้ถาม แม็กกี๊ว่าสบายดีหรือเปล่า ......

มีอะไร ก็ใจเย็นๆกันน้า

tum740

เพิ่งเข้ามาเหมือนกัน งงเลยคร้าบพี่น้อง มีอะไกค่อยๆคุยกันเด้อ ส่วนผม เจอมรสุมเหมือนกันนะครับ โอ้ยๆๆๆ  สงสัยโซนปากน้ำโดนของซะแล้ว 5555

รัก[color=#44ff

ดุน NSR

อยากได้รางวัลที่2 ของงวดนี้ บ้านใครมี เอามาให้ผมหน่อยนะคับ รางวัลที่1ไม่อยากได้ ไม่อยากออกไทยรัฐหน้า1

bangpoo 88

อ้างจาก: tum740 เมื่อ กรกฎาคม 12, 2011, 08:57:15 หลังเที่ยง
เพิ่งเข้ามาเหมือนกัน งงเลยคร้าบพี่น้อง มีอะไกค่อยๆคุยกันเด้อ ส่วนผม เจอมรสุมเหมือนกันนะครับ โอ้ยๆๆๆ  สงสัยโซนปากน้ำโดนของซะแล้ว 5555
อิอิ..มาทีก็งานเข้าเรยน้อ เสี่ยตั้ม..สงสัยต้องพากันไปทำบูญยกโซนซะละมั้ง..
อ้างจาก: dodamde เมื่อ กรกฎาคม 12, 2011, 09:36:23 หลังเที่ยง
อยากได้รางวัลที่2 ของงวดนี้ บ้านใครมี เอามาให้ผมหน่อยนะคับ รางวัลที่1ไม่อยากได้ ไม่อยากออกไทยรัฐหน้า1
ก็ว่าอยู่ อับดุล..เเต่พี่อยากออกหน้าหนึ่งอะ..รางวัลที่1 อยู่หนาย..ยยยยยยยยย

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

tum740

ไปทำบุญก็ดีเหมือนกันนะครับพี่ จัดมีตติ้ง ไปทำบุญวัดหงส์ทองกันมั้ยอะ

inging

ปากน้ำหลับกันหรือยังครับ..เสี่ยหน่องผมลงรูปหมดแล้วนะครับ

mc_yokomo

bangpoo 88

อ้างจาก: mc_yokomo เมื่อ กรกฎาคม 13, 2011, 12:12:26 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: bangpoo 88 เมื่อ กรกฎาคม 12, 2011, 01:00:20 หลังเที่ยง
ใจเย็นๆน้อง...เเต่ ตอนนี้พี่..งง..วะ....ตกลง ใช้ ยูสเซอร์เดียว เเต่คนละ ip ใช่ปะเนี่ย..

ใช่ปู่

อ่าว..ยังงี้ มัน..นิสัย.....เรยนะเนี่ย....

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

bangpoo 88

tum740

อ้างจาก: bangpoo 88 เมื่อ กรกฎาคม 13, 2011, 02:09:30 หลังเที่ยง
เห็นเครียดๆ...เรยหาเพลงมาให้ฟัง..อิอิ..

เพลงไม่ชอบอะลุง ชอบชุดมากกว่า xได้ใจเลย อิอิ

bangpoo 88

อ้างจาก: tum740 เมื่อ กรกฎาคม 13, 2011, 02:37:47 หลังเที่ยง
อ้างจาก: bangpoo 88 เมื่อ กรกฎาคม 13, 2011, 02:09:30 หลังเที่ยง
เห็นเครียดๆ...เรยหาเพลงมาให้ฟัง..อิอิ..

เพลงไม่ชอบอะลุง ชอบชุดมากกว่า xได้ใจเลย อิอิ
555...เเทบอยากขึ้นไปช่วยเกาหูเรยอะดิ...

ดุน NSR

ไปทำงาน ผ่านตลาดมีนบุรีขายเงาะ โลละ18     ผ่านอ่อนนุชขายโลละ15    วกกลับเข้าบ้าน สุดท้ายซื้ปากซอย โลละ25    กรรม  มีเงินอย่าเดียวไม่พอ         

inging

ดุน NSR

inging

ชัดเลยข้าทวันแล้วอ่ะ..หายหมดเหมือนลาดกระบังเลย....เศร้า..

ดุน NSR

bangpoo 88

ช่วงนี้ เงียบกันจีงๆ...หายไปไหนกันหมดน้อ......

ดุน NSR

มีอะไหล่ เอ็น ตากลมๆ  มีใครสนใจปะ
เครื้อง โครง โชคหน้า มดขึ้น แผงคอ