Main Menu

คนแก่ขอบ่นนิดนะครับ เด็กๆชอบเอารถมาแหย่จัง

เริ่มโดย somlak, มีนาคม 14, 2014, 10:50:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jib_ja

อ้างจาก: HS7QBT เมื่อ มีนาคม 14, 2014, 07:34:48 หลังเที่ยง
อ้างจาก: aoaaued เมื่อ มีนาคม 14, 2014, 05:10:21 หลังเที่ยง
เวลาขี่โซนิกกลับบ้าน เจอพวกยัดลูกโตแซงแล้วมันหันหลังมามองแบบเชื้อเชิญประจำ ผมก็ไม่เคยให้มันผิดหวังนะก็ไล่มันสุดๆเหมือนกันแต่็ไม่ัทัน จนโซนิกผมติดสโลแกนว่า"แพ้กี่ครั้งกูก็ยังอยากแข่ง"ไวหน้าบังไมล์ แต่เวลาขี่เอ็นกลับบ้านไม่เจอไอ้ตัวอึดๆตัวเหนียวซักที ไล่ไม่พอกิโลมันก็บาย อยากเจอจัดยาวๆซัก 30-40 โล.ซักที อยากรู้เหมือนกันว่าไอ้พวกลูกโตนี่ จัดหนักๆ(ซักร้อยสามร้อยสี่)นี่มันจะไ้ปได้ซักกี่โล.ครับ
โซนิคโซนรังสิต เค้าบอกว่าเค้าดัน ER6N จากโคราชมาเมืองหลวงติดๆ เลยนะครัช
คันนี้มันโซนิคหัวโตใช่ไหมครัชชช คุงพี่ อิอิ

aoaaued

ผมเห็นเขาขี่โซนิกกันเสียงบึ่มๆวิ่งกระจาย แต่ของผมกว่าจะไล่ถึงร้อยนี่บิดขยี้แล้วขยี่อีกได้ลมรถใหญ่ข้างหน้าหน่อยก็ได้110 เคยพาไปให้ร้างแถวบ้านแต่งให้แรง บางร้านไม่รับทำบอกผิดกฎหมาย(เล่นตัวรึเปล่าไม่รู้)เจอร้านนึงรับ รอบแรกทำมาหมดไป5+พัน เหลือวิ่งได้แค่80 เอาไปทำอีกรอบหมดไปอีก3+พัน ได้มาตามที่เล่ามานี่แหละครับ