Main Menu

rxz ไฟรั่ว

เริ่มโดย shadow, มีนาคม 12, 2014, 10:25:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

shadow

Rxz ผมเวลาติดเครื่องเดินเบาเอามือจับมือคลัชแล้วจู่ๆไฟมันก็ดูดนิ้วผมอะครับ สะดุ้งจี้ดเลยครับ เป็นบางจังหวะครับ แแค่ตอนขี่ไม่เป็นครับปกติดี แต่พอจอดติดเครื่องไว้เฉยๆ มันดูดนิ้วผมครับ  :P เกิดจากสาเหตุอะไรครับ เกี่ยวกับปลั้กแผ่นชาร์จรึเปล่าครับเพราะตอนนี้สายขาดสองเส้นครับ สีแดงกับน้ำตาล ขอความรู้ด้วยนะครับ สะดุ้งมาสามวันนิ้วชาหมดแล้วครับ :P

ยกสูงแล้วเด้อออ

ratree

รั่วก่ะหาอีหยังอุดโลด อิอิ  ล้อเล่นนะคะ ข้อยบ่มีความฮู้ด้านไฟฟ้าค่ะ

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ

maanoi11

ผมก็เคยเป็นนะ แต่อยู่ๆ มันก็ หายไปเองอ่ะครับ
CHANTHABURI THAILAND
I LOVE 2 Stroke
มือใหม่ หัด แป๊ดดด !!!
ไม่หล่อขอ ขี่ 2T ค๊าบบบ  ^^"

geenee

ไฟจากแถวๆขั้วหัวเทียนมันกระโดดข้ามไปโดนตัวถังเหล็ก รถมีอาการสะดุดเหมือนไม่จุดระเบิดรึเปล่าลองเช็คดูไฟที่ดูดได้คือไฟโวลต์สูงจากการจุดระเบิดอะแหละ

suphachai

น่าจะมีจุดรั่วสักแห่งครับ แถวๆคอยหัวเทียน
เบอร์ติดต่อและไลน์ ID : 0903095133

JO

หน้าฝนจะเป็นกันเยอะ

kr1500

สายหัวเทียนป่าวครับ
ไม่ต้องคิดมากพรุ้งนี้ก็เช้าแล้ว

307 raing  2 ล้อจตุรทิศ

http://image.ohozaa.com/main/

Hunterzero

แดงกับน้ำตาล นิมัน สายไฟแบตนะครับ

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade