Main Menu

ขอเสียงเด็กนครรายงานตัวด้วย ครับ

เริ่มโดย intel, กุมภาพันธ์ 18, 2010, 09:51:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chilean Rose

ปืนใหม่ !!!!!

น่ายิงมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

TONG-SE

อ้างจาก: Chilean Rose เมื่อ พฤศจิกายน 25, 2010, 08:31:27 หลังเที่ยง
ปืนใหม่ !!!!!

น่ายิงมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

บายดีน่ะคับน้อง m พี่ขอบอกนึงกันดิ อิอิ
น่าหรอย กราดได้เลยนิแบบนี้ 555555+1
[/url]
2T PHUKET RACING TEAM

X95 จากอิสราเอลอ่ะคับ

ทำไม่ถูกอยู่นิ่ ให้มาแต่ปืน คู่มือก็ไม่มี

ลองมั่วๆเอา ก็กลัวปืนจะลั่น  ;)

TONG-SE

อ้างจาก: Chilean Rose เมื่อ พฤศจิกายน 25, 2010, 09:07:08 หลังเที่ยง
X95 จากอิสราเอลอ่ะคับ

ทำไม่ถูกอยู่นิ่ ให้มาแต่ปืน คู่มือก็ไม่มี

ลองมั่วๆเอา ก็กลัวปืนจะลั่น  ;)
สวัดดิการมีป่าวอ่ะคับ น้องm อิอิ
[/url]

ถ้าแลกกะ kr หรือ ser เทพๆ ก็น่าจะมีนะพี่

อิอิอิอิ

ZX130

อยากได้ซักบอก ชาวบ้านพกได้มั๊ยนิ

แล้วลูกมีขายมั๊ยง่า

TONG-SE

อ้างจาก: ZX130 เมื่อ พฤศจิกายน 25, 2010, 09:55:49 หลังเที่ยง
อยากได้ซักบอก ชาวบ้านพกได้มั๊ยนิ

ถ้ามีลูกขาย ก็ต้องแถมแม่มานด้วยแหละคับ แม่ม้ายอ่ะคับ 555555555555555++++
[/url]

อ้างจาก: ZX130 เมื่อ พฤศจิกายน 25, 2010, 09:55:49 หลังเที่ยง

ใช้ลูก m16 จ้าา

อ้างจาก: tong เมื่อ พฤศจิกายน 25, 2010, 10:07:30 หลังเที่ยง

ถ้ามีลูกขาย ก็ต้องแถมแม่มานด้วยแหละคับ แม่ม้ายอ่ะคับ 555555555555555++++

เหมือนซื้อแม่วัว แถมลูกในพุงแน่ๆ

ฮ่าๆๆๆ

อะไรมันจะซวยไปกว่านี้

จะได้กลับบ้านพรุ่งนี้ล่ะ แม่มเจือกมาวางระเบิดวันนี้ซะงั้น

อดกลับบ้านแน่ๆตู  :P

ZX130

55555 ผมกลับตั้งแต่วันที่ 1 ล่ะ

แต่หวางจะเมาอยู่ อดเข้าไปชม zxเทพเลย เวนจริงๆ

สวัสดีวันปีใหม่ ฅนคอนทุกๆคนค้าบ บ บ บ

( แค่ได้หลบบ้านแล้วหลาว  อิอิอิ )

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

สวัสดีปีใหม่ 2554 พี่น้องโซนนครศรีธรรมราช ขอให้สุขภาพแข็งแรง มีความสุขมากๆ คิดสิ่งใดๆขอใหสมปรารถนา ตลอดปีนี้ และตลอดไปครับ

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

TONG-SE

หายไปเลยน่ะน้อง m อิอิ
สบายดีป่าวคับ หวางนี้ได้กลับบ้านมั้งม้ายอ่ะ เหอๆๆ
[/url]

ดีค้าบเสี่ยโต้ง

ผมเพิ่งกลับมาจากบ้านนิ 555

พอดีย้ายออกจาก บก. ล่ะ เลยไม่ค่อยได้เข้าเวป

ตอนนี้ต้องเล่นกับมือถือแทน

ก็ดีเหมือนกัน จะได้ฝึกสกิลแชทมือถือ เอาไว้แชทจีบสาวๆ 555

zx เทพไปไหนแล้วหว่า ขี่ผ่านหลายทีเห็นยุ่งทุกที

เที่ยวหน้าเ้ดี๋ยวหิ้วเหล้าเข้าไปหานะค้าบ อิอิอิ

indesign

ผมอินทร์ครับ อยู่หัวท่าในเมือง พึ่งได้ วิคเตอร์ มาจากพี่เค้าคันนึงครับ
เดียวว่างๆ ค่อยขอคำปรึกษา ถ้าเจอก็ทักทายกันมั่งนะครับ