Main Menu

ขับแล้ววอดดับไปเฉย สตาร์ไม่ติด

เริ่มโดย lekmanoon, กุมภาพันธ์ 04, 2014, 10:01:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lekmanoon

:) พี่น้องทุกท่าน ผมใช้ มอไซค์ Victor คับ เคย เปลี่ยนลูกแหวน ก้าน แล้ว เสื้อไม่ได้คว้าน ขับได้ตามปรกติ หลังทำมาครึ่งปี เมื่อวาน ขับอยู่วอดดับ สตาร์ไม่ติดเลย เข็นแล้วเข้าเกียก็ไม่ดิด คันสตาร์ก็ กดลงปรกติ หัวเทียนไม่มีน้ำติด แห้งดี ไฟเข้าปรกติ ต้องเช็คตรงไหน ขอบคุณคับ

G7

jame

เช็คดูมัดจานไฟครับตั้งแก่ไปไหมของผมขยับกลับจุดเดิมทีเดียวติดเลยครับ

PegasO

kookkai

เช็คน้ำมัน ก่อนอื่นดึงสายน้ำมันออกมาดูถ้าน้ำมันไหลลงก็แกะคาร์บูมาไล่เลยท่าน

kookkai

ของผมก็เคยเป็นทั้งกระทืบทั้งเข็นจนลิ้นห้อยแกะคาร์บูมาดูโถ่ เข็มลูกลอยค้าง