Main Menu

สอบถามหน่อยครับตอนนี่เป็น KRผมเป็นเครื่องใบพัดอยากทำให้เป็นเครื่องตัวไหม่

เริ่มโดย Victorloveyou, มีนาคม 22, 2014, 10:25:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Victorloveyou

สอบถามหน่อยครับตอนนี่เป็น KRผมเป็นเครื่องใบพัดอยากทำให้เป็นเครื่องตัวไหม่ผมต้องเปลี่ยนชิ้นไหนบ้างครับพี่   :( ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ปุ๊_ทาลิ

เยี่ยมชมผลงานได้ที่ https://www.facebook.com/AuanPhraSamut

wat Victor

ซื้อเครื่องรุ่นใหม่มือสองมาแล้วมาเปลี่ยนแคร้งด้านที่มีหมายเลขเครื่องลงไปได้เลย แต่ต้องเป็นรุ่นที่ไม่มีกล่องนะครับ

ศิริวัจน์  กุลณามาก
โทร 0808106674

ครับพี่ แล้วถ้าผมอยากได้แบบมีกล่องไฟด้วยนี่ต้องเพิ่มอะไรอีกมะครับ

wat Victor

อ้างจาก: Victorloveyou เมื่อ มีนาคม 22, 2014, 10:34:57 หลังเที่ยง
ครับพี่ แล้วถ้าผมอยากได้แบบมีกล่องไฟด้วยนี่ต้องเพิ่มอะไรอีกมะครับ
ถ้าอยากใส่แบบมีกล่องต้องเปลี่ยนสายไฟเมนใหม่,ระบบจุดระเบิดใหม่,ชุดไฟ

ศิริวัจน์  กุลณามาก
โทร 0808106674

เดช..ไอ้เสื้อทอง

เิอาคำแนะนำจากใจของผมนะ

ขายคันนี้ทำทุนแล้วซื้อใหม่ตรงรุ่นดีกว่า

มันจบและเหนื่อยน้อยกว่ากันเยอะ

เท่าที่ติดตามมาคันของคุณปัจจุบันนี้มันก็ยังต้องซ่อมหลายจุดอยู่
" ความซื่อสัตย์ จะสร้างความสุขที่แท้จริง  ให้แก่เรา  "

ratree

อ้างจาก: เดช..ไอ้เสื้อทอง เมื่อ มีนาคม 23, 2014, 08:34:55 ก่อนเที่ยง

ขายคันนี้ทำทุนแล้วซื้อใหม่ตรงรุ่นดีกว่า

มันจบและเหนื่อยน้อยกว่ากันเยอะ

เท่าที่ติดตามมาคันของคุณปัจจุบันนี้มันก็ยังต้องซ่อมหลายจุดอยู่

แมนอีหลี

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ

อ้างจาก: เดช..ไอ้เสื้อทอง เมื่อ มีนาคม 23, 2014, 08:34:55 ก่อนเที่ยง

ครับพี่ ตอนนี่ก็ลงประกาศขายไปและแต่ไม่รู้จะขายได้เปล่าผมก็เปิดราคาไปค่อนข้างสูง T-T

THANACHOT

แปลงเยอะก็เหนื่อยหน่อยแต่ถ้าเราทำเองได้นะสนุกเลย

saravut

เปลี่ยนแค่เสื้อ ฝา ฝาครอบครัช ฝาครอบจานไฟอันนี้เปลี่ยนก็จะดูดีหรือไม่เปลี่ยนก็ได้
ถ้าจะใช้กล่องอันนี้ต้องยกมาทั้งชุดรวมทั้ง ล้อแม่เหล็กฝาครอบจานไฟด้วย