Main Menu

เข็มเร่งแต่ง(ปรับได้) กับ คาร์บูเอนโปร

เริ่มโดย triton, กุมภาพันธ์ 18, 2014, 08:49:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

triton

ผมรบกวนเพื่อสมาชิกสอบถามเรื่อง เข็มเร่งแต่ง(ปรับได้) กับ คาร์บูเอนโปร  ว่ามันใช้แล้วจะมีผลดีผลเสียอย่างไรบ้างครับ  ถ้าดี ดีอย่างไร  แล้วเวลาเข็มเร่งต้องอยู่ที่ล๊อคไหนถึงจะได้ประสิทธิภาพเต็มที่ครับ  :( :( :(

suphachai

ในกรณีน้ำมันบางไปเข็มแต่งสามารถเลื่อนล็อคของเข็มเร่งได้เลย โดยไม่ต้องไปยุ่งกับนมหนูหลักครับ อาจจะกินน้ำนิดๆแต่ไม่มากเหมือนขยับไซร์นมหนู
เบอร์ติดต่อและไลน์ ID : 0903095133

aoaaued

อ้างจาก: triton เมื่อ กุมภาพันธ์ 18, 2014, 08:49:48 ก่อนเที่ยง
ผมรบกวนเพื่อสมาชิกสอบถามเรื่อง เข็มเร่งแต่ง(ปรับได้) กับ คาร์บูเอนโปร  ว่ามันใช้แล้วจะมีผลดีผลเสียอย่างไรบ้างครับ  ถ้าดี ดีอย่างไร  แล้วเวลาเข็มเร่งต้องอยู่ที่ล๊อคไหนถึงจะได้ประสิทธิภาพเต็มที่ครับ  :( :( :(

ตามปรกติ คาบูฯเอ็นโปรแท้จะปรับเข็มน้ำมันที่ลูกเร่งไม่ได้(การปรับส่วนผสมก็ต้องใช้วิธีเปลี่ยนนมหนูเอา) แต่ถ้าหาเข็มเร่งที่มีลักษณะและขนาดเท่ากันมาใส่แทนได้ก็น่าจะดี เพราะสามารถปรับแต่งส่วนผสมน้ำมันกับอากาศได้ แต่เราก็ต้องหาวิธีที่จะใช้ประโยชน์ของข้อดีอันนี้ให้ได้ กล่าวคือก็ต้องทดลองใช้และเก็บผลการใช้ให้ได้ว่าทำอย่างไรจึงจะออกมาดีและตรงความต้องการของเรา อันนี้คือคำตอบว่าจะต้องปรับเข็มฯตรงล๊อคไหนครับ