Main Menu

ขออนุญาต..ขอเสียง 2stroke ย่านบางแค บางบอน บางขุนเทียน ครับ

เริ่มโดย khantaseree, กุมภาพันธ์ 14, 2010, 01:38:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aod zx

khantaseree

โซนนี้ก็เยอะเหมือนกันนะครับ ปลายเดือนนี้เห็นทางกลุ่มใหญ่คุยกันไว้ว่า
จะไปแว้นซ์กันที่สนามแดรกคลอง5 ถ้าใครจะไปยังไงก็นัดกันได้นะครับ
เพราะเราโซนเดียวกันจะได้รวมตัวกันไป เผื่อไปคันเดียวกลัวจะหลงทางน่ะครับ

khantaseree

เอ...เงียบแฮะ โซนนี้ไม่มีใครไปสนามคลอง5เลยเหรอครับ สงสัยจะมีผมคนเดียว
ถ้าอากาศดีฝนไม่ตกมีใครจะไปก็ลองโทรมาชวนกันนะครับ 086-5431106 ขัน

vatanyu

greendevil

สวัสดีครับ ผมพริกครับ อยู่บางขุนเทียน26 ตอนนี้มาทำงานอยู่ ปราจีนครับ  :(

mutee

make_art_not_war

เพิ่งย้ายมาอยู่คร้าบบ  พุทธมณฑล  สาย 4

อยากรู้จักกับพวกพี่ๆคร้าบบ ^^

make_art_not_war

samaboon

ESSO2012

เอส 7 MOTO RACING TEAM

ไจ้ ณ.โซนรั่ว

ทีมงานพลังธรรมชาติ

khantaseree

ยินดีครับ ชาว 2จังหวะทุกท่านถ้ามีโอกาสจะได้นัดรวมตัวกันครับ
ในบอรดนัดหมายเห็นทางช่างหน่มมหาชัยชวนไปสวนผึ้ง ถ้าสนใจก็ลองเข้าไปดูนะครับ
เผื่อจะได้มีโอกาสไปด้วยกัน

tachoo

ผมก็อยู่เอกชัย109 ห.พระปิ่น5เหมือนกันครับ YAMAHA-RXK รุ่นแรก

tachoo

กำลังจะโมดิฟาย YAMAHA-RXS และ MTX รถป๊อปอีกคัน ทำเล่น เล่นครับไม่ได้เปิดร้านหรอกครับ เอกชัย109

ไจ้ ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: tachoo เมื่อ ธันวาคม 08, 2010, 07:40:19 ก่อนเที่ยง
กำลังจะโมดิฟาย YAMAHA-RXS และ KAWASAKI-VICTOR รถป๊อปอีกคัน ทำเล่น เล่นครับไม่ได้เปิดร้านหรอกครับ เอกชัย109
ยินดีรู้จักครับ ผมอยู่พระราม 2/18
ทีมงานพลังธรรมชาติ

Thanawatwing

ผมอยู่แถวเดอะมอลท่าพระ  เรียนแถวบางแค   ส่งแฟนหนองแขม ทุกวัน ขี่RX-K คับ ^^
แม้ทางจะไกลซักแค่ไหน ขอแค่ใจเราไปถึง...!!!

shootme

khantaseree

ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆท่านครับ ในโอกาสต่อไปหวังว่าจะได้ขี่รถร่วมกันนะครับ