Main Menu

Original & นวลฉวี บอยปทุม Racing Team

เริ่มโดย only_lek, กุมภาพันธ์ 08, 2010, 10:59:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Naoho Bkk

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

พี่เปิ้ล ซื้อเสื้อแท้แล้ว อย่าลืมซื้อฝาแท้ด้วยนะ -*- มันเป็นสูตรสำเร็จ ของใบพัด
ตามนั้น
ฝาไม่ดี ผิดพลาดทางเทคนิค รับรองทีเดียวเสื้อแพงๆไปแน่นอน
รักจึงบอก
ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ

Naoho Bkk

ople

ขอบคุณครับหมอ เรื่องเสื้อผมขอฝากดูแลด้วย
ถ้ามีฝาก็เอาด้วยครับ
อ้างจาก: ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก เมื่อ กรกฎาคม 05, 2011, 06:54:38 หลังเที่ยง
พี่เปิ้ล ซื้อเสื้อแท้แล้ว อย่าลืมซื้อฝาแท้ด้วยนะ -*- มันเป็นสูตรสำเร็จ ของใบพัด
ตามนั้น
ฝาไม่ดี ผิดพลาดทางเทคนิค รับรองทีเดียวเสื้อแพงๆไปแน่นอน
รักจึงบอก
ไม่โหดแต่กรูร์....เอาจริง

Naoho Bkk

ople

only_lek

???โอเปิ้ล+โอเกะ=โอเปิ้ลเลี้ยงโอเกะ :D

zxpro

สวัสดียามบ่ายครับหายไป2วัน+1ท่านเล็ก ท่านปู อาฟู่ โหน่ง โจฟาส จ๊ะโอ๋ ท่านสอง ท่านโอ โอเปิ้ล ลุงอู๋ ลุงสิทธ์ โอม ไปร์ท หมอหมี ท่านหนุ่ย ครับ
ขอให้เล็กสู่สุขคติ.....ชื่อเล็กจะอยู่ในความทรงจำของเราตลอดไป[/color]

jofast

+1ทท. กลับมาแล้วครับ  เวลา18.00 วันนี้ พร้อมดื่มเบียร์ บ้านพี่เทพครับ พี่เทพถูกหวย เต็มที่ครับ เมา

Naoho Bkk

อ้างจาก: zxpro เมื่อ กรกฎาคม 06, 2011, 03:39:33 หลังเที่ยง
สวัสดียามบ่ายครับหายไป2วัน+1ท่านเล็ก ท่านปู อาฟู่ โหน่ง โจฟาส จ๊ะโอ๋ ท่านสอง ท่านโอ โอเปิ้ล ลุงอู๋ ลุงสิทธ์ โอม ไปร์ท หมอหมี ท่านหนุ่ย ครับ

"------------------"  ??? ???

only_lek

อ้างจาก: R2D2_Ja_ohO เมื่อ กรกฎาคม 06, 2011, 05:53:38 หลังเที่ยง
อ้างจาก: zxpro เมื่อ กรกฎาคม 06, 2011, 03:39:33 หลังเที่ยง

อด กรรม

Naoho Bkk

อ้างจาก: only_lek เมื่อ กรกฎาคม 07, 2011, 08:39:14 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: R2D2_Ja_ohO เมื่อ กรกฎาคม 06, 2011, 05:53:38 หลังเที่ยง

อด กรรม

อยาก กรรม  รวมกัน  อดอยาก กรรม  >:( >:(

Naoho Bkk

หนุ่ย ณ.โซนรั่ว

สวัสดีครับ  สนุกกันใหญ่เลย ไม่มีชวน 555+

Naoho Bkk

อ้างจาก: klampha เมื่อ กรกฎาคม 07, 2011, 10:23:55 ก่อนเที่ยง

สวัสดีครับ  สนุกกันใหญ่เลย ไม่มีชวน 555+

สวัสดีครับ +1 ลุงหนุ่ย เชิญเลยครับ ขำๆ กันไป ตามประสา เอิ๊กๆๆ 55555  ???

ople

Naoho Bkk

อ้างจาก: opel เมื่อ กรกฎาคม 07, 2011, 10:51:49 ก่อนเที่ยง
เข้ามาดูขี้เมา ครับ

ใกล้แล้วนิ่  "เข้าวัด ฟังธรรม" เข้าพรรษา 3 เดือน อดๆๆ  :-*

ople

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

ไม่ใหวๆ แก๊งค์นี้กินแต่เหล้า ไม่กินน้ำแข็งเลย ตามนั้น
ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ