Main Menu

kr ถ้าจะใส่ล้อ นินจา 250 ต้องแปลงสวิงอาม รึป่าวครับ

เริ่มโดย JAzz PooH, ธันวาคม 10, 2013, 09:00:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

JAzz PooH

พอดีสนใจ อยากใส่ล้อโต  ขึ้นไปอีก ไม่แน่ใจว่าจะต้องแปลงเยอะขนาดไหน ถ้าถึงกับต้องแปลง สวิงอาม คงไม่เอาดีกว่า

suphachai

เคอาร์ถ้าใส่ล้อzxได้แบบไม่ต้องแปลง ก็ใส่ล้อนินจาได้เหมือนกันครับ ถ้าจะแปลงคงเป็นพวกบู๊ทกับขายึดปั๊มเท่านั้น
เบอร์ติดต่อและไลน์ ID : 0903095133

gto9999

ขอถามด้วยคับสนใจอยู่เหมือนกัน
แล้วล้อหน้าต้องเปลี่ยนชุดหน้าใหม่รึป่าวคับคือท่าจะเอาล้อนินจายัดหน้าหลังวิคเตอร์นะคับ

JAzz PooH

อ้างจาก: gto9999 เมื่อ ธันวาคม 10, 2013, 11:10:20 หลังเที่ยง
แล้วล้อหน้าต้องเปลี่ยนชุดหน้าใหม่รึป่าวคับคือท่าจะเอาล้อนินจายัดหน้าหลังวิคเตอร์นะคับ

อืม......
ลืมถามถึงล้อหน้าเลยครับ

saravut

อ้างจาก: gto9999 เมื่อ ธันวาคม 10, 2013, 11:10:20 หลังเที่ยง
แปลงแค่ตัวล้อก็พอครับ
ถ้ามีล้ออยู่แล้วลองเลย
เห็นภาพเข้าใจง่ายกว่า