Main Menu

nไฟเหลี่ยม เปลี่ยนสายไมล์แล้วไมอ่อนมากปรับตรงไหนครับ

เริ่มโดย eeaakk, ธันวาคม 06, 2013, 12:08:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

eeaakk

nไฟเหลี่ยมเปลี่ยนสายไมล์แล้วไมอ่อนมากปรับตรงไหนครับ  พอดีเมื่อวานเปลี่ยนสายมาวิ่งไม่น่าจะเกิน  120  แต่ไมล์ขึ้น200กว่า  ขอวิธีละเอียดหน่อยนะครับ

aoaaued

อาจเกิดจากสภาพทรุดโทรมของไมล์ไม่น่าจะปรับได้นะครับ นอกจากเปลี่ยนใหม่

phu4123

สายไมล์/กระปุกไมล์ เทียมรึปล่าว ทำไมเพี้ยนขนาดนั้น

eeaakk

ของเดิมทั้งหมดครับ  วิ่งช่วง80ค่อนข้างตรง  พอขึ้น100กว่าไปยาวเลยครับ  สงสัยจะเก่าาจริงๆ