Main Menu

nsr ตากลม ใช้ชุดโซ่สเตอร์เบอร์ 428H ได้หรือไม่ครับ

เริ่มโดย khantaseree, พฤศจิกายน 19, 2013, 09:44:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

khantaseree

พอดีทางร้านเขาแนะนำมา และเห็นว่าราคาถูกกว่าหลายร้อยอยู่ครับ
ขอบคุณครับ

khantaseree

o_nsr

ใส่ได้ครับแต่ออกตัวกระชากทีเดียวยืดทันตาเห็นเลยครับ ต้องปรับความตึงโซ่บ่อยผมก็ใช้อยู่ครับ

KENG_TZ

***((...Club ใจง่าย...))***

Mtz

ถ้าเทียบกันกับที่ผมใช้อยู่ เคยใช้ทั้ง520ของHamp เส้นละ500กว่าบาท และ428ของ DID เส้นละ200  เอาเข้าจริงๆ ผมใช้งานเอา มันก็ยืดพอกันนะ (ใส่กับRRWครับ ) แถมใส่520เสียงโซ่ดังบรรลัย  รถวิ่งอืด กินน้ำมันอีก 

DEDOR

นี่ถ้ามีเวอร์ชั่นสำหรับเอ็นโปร  ผมจัดแล้วครับ 555++  โซ่ใหญ่ หนัก  เสียงดังครับ  จับ 428  ลงโลดครับ  เห็นคันในลายเซ็นผมมั้ยครับ  ใส่ 428 เหมือนกัน  ใส่แล้วเบาสบาย พริ้วไหวดุจสายลม เลยล่ะครับ 55++

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

khantaseree

aoaaued

อ้างจาก: o_nsr เมื่อ พฤศจิกายน 20, 2013, 06:55:22 ก่อนเที่ยง
ใส่ได้ครับแต่ออกตัวกระชากทีเดียวยืดทันตาเห็นเลยครับ ต้องปรับความตึงโซ่บ่อยผมก็ใช้อยู่ครับ

รถท่านคงแรงมากๆซินะ