Main Menu

---------------- สอบถามเรื่องชุดสีเทียมครับ -----------------

เริ่มโดย slamzaa, พฤศจิกายน 14, 2013, 06:14:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

slamzaa

ผมจะหาชุดสีเทียมของ NSR rrw ได้ที่ไหนบ้างครับถามหลายที่แล้วบอกมันเก่าแล้วเค้าเลิกผลิตมีแต่แดชเอาไหม? เวรกำ!! เอ็นใส่ชุดสีแดช!!  :-* :-*

จะเป็นแบบสีตรงรุ่นหรือว่ารับทำตามสั่งก็ได้ครับ  :o
ชื่อบัญชี น.ส. ปรารถนา แซ่ตัน  076-0-22636-9

ธ.กรุงไทย สาขาพระราม 9 ซอย 13 (บัญชีภรรยาคับ...^ ^)
  :-[

DEDOR

ไม่อยากจะบอกว่ามีอกไก่กับกางเกงในครับ  พอไปวัดไปวาได้  แต่ไม่รู้จะส่งให้ยังไงครับ  ไม่มีกล่องจาใส่เลยครับ  เคยคิดว่าจะไปซื้อตู้เย็นมาแล้วเอากล่องมันมาแพ็คของส่ง มันก็กระไรอยู่ครับ 555+++

กางเกงในเพิ่งซักตากไว้ยังไม่แห้งครับ  เลยไม่ได้เอามาโชว์  >:(

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

k.jew

น่าจะลองถามของ N-PROนะ บอกRRWเขาอาจจะคิดว่าเป็นNตากลม

โทร0839251297

slamzaa

อ้างจาก: DEDOR เมื่อ พฤศจิกายน 14, 2013, 06:55:43 หลังเที่ยง
ไม่อยากจะบอกว่ามีอกไก่กับกางเกงในครับ  พอไปวัดไปวาได้  แต่ไม่รู้จะส่งให้ยังไงครับ  ไม่มีกล่องจาใส่เลยครับ  เคยคิดว่าจะไปซื้อตู้เย็นมาแล้วเอากล่องมันมาแพ็คของส่ง มันก็กระไรอยู่ครับ 555+++

กางเกงในเพิ่งซักตากไว้ยังไม่แห้งครับ  เลยไม่ได้เอามาโชว์  >:(

โปรดจัดมาให้ผมเถิดครับพี่ด้อ เทียมก็หายากเหลือเกิ๊นนนน!! T^T
ชื่อบัญชี น.ส. ปรารถนา แซ่ตัน  076-0-22636-9

ธ.กรุงไทย สาขาพระราม 9 ซอย 13 (บัญชีภรรยาคับ...^ ^)

เดช..ไอ้เสื้อทอง

ของเทียม  นอกจาก หน้ากาก  กับบังโคลนหน้า     นอกนั้น ไม่เคยผลิต 

ใครที่ บอกว่า เลิกผลิต ไปแล้วแสดงว่า คนขายคนนั้น ไ่ม่ีมีึความรู้ เอาเสียเลย

.
" ความซื่อสัตย์ จะสร้างความสุขที่แท้จริง  ให้แก่เรา  "

slamzaa

อ้างจาก: เดช..ไอ้เสื้อทอง เมื่อ พฤศจิกายน 14, 2013, 08:46:50 หลังเที่ยง

ของเทียม  นอกจาก หน้ากาก  กับบังโคลนหน้า     นอกนั้น ไม่เคยผลิต 

ใครที่ บอกว่า เลิกผลิต ไปแล้วแสดงว่า คนขายคนนั้น ไ่ม่ีมีึความรู้ เอาเสียเลย

.

ตามเพจเฟสบุ๊คเลยครับพี่เดช เค้าอาจจะไม่เคยรับมาขายเลยก็ได้ (แบบตอบส่งๆอ่ะครับ)

aoaaued

ถ้าอยากครบๆสมบูรณ์คงต้องทำใจใช้ของมือสองกันไป ของใหม่หายากราวกับงมเข็มใต้สมุทรเลยละครับ 

KENG_TZ

***((...Club ใจง่าย...))***

slamzaa

อ้างจาก: KENG_TZ เมื่อ พฤศจิกายน 15, 2013, 11:21:39 ก่อนเที่ยง
ลองPM.ถามK.X sixhart หรือ K.art_suzuki ดูนะครับ เผื่อมีครับ...:)

เดี๋ยวผมขืนใจเอาที่พี่ด้อครับ อิอิ เอารูปมายั่วผม ^__^

jib_ja

ถอยของใหม่ไปเลยครับ ราคาไม่แพงเท่าไหร่ ติดปัญหาสติ๊กเกอร์แท้หายากมากแค่นั้นเองครับ ไม่งั้นก้อไปขอแบ่งจากพี่ด้อเอา

tongzasingburi

โอนเงิน 403-628-9228 ไทยพาณิชย์ ออมทรัพย์  นาย อิฐิพันธ์ กลิ่นแก้ว (โอนแล้วส่งPMมาว่าของชิ้นใหน)
ส่ง นาย อิฐิพันธ์ กลิ่นแก้ว 37/1 ม.3 ต.โพชนไก่ อ.บางระจัน จ.สิงห์บุรี 16130
เบอร์โทร 098-4747234 ต้อง

slamzaa

อ้างจาก: jib_ja เมื่อ พฤศจิกายน 15, 2013, 09:44:58 หลังเที่ยง
ถอยของใหม่ไปเลยครับ ราคาไม่แพงเท่าไหร่ ติดปัญหาสติ๊กเกอร์แท้หายากมากแค่นั้นเองครับ ไม่งั้นก้อไปขอแบ่งจากพี่ด้อเอา
อ้างจาก: tongzasingburi เมื่อ พฤศจิกายน 15, 2013, 10:27:38 หลังเที่ยง
ตัดลายซะเลยสติ๊กเกอร์แท้หายากนัก

ถูกต้องนะคร้าบบ!! สติ๊กเกอร์เดิมหายากมากกกก ลายเดิมคนขี่เยอะแล้วครับเดี๋ยวตัดลายใหม่แต่เอาแบบยังคงความคลาสสิคไว้ครับ อิอิ

เดช..ไอ้เสื้อทอง

อ้างจาก: jib_ja เมื่อ พฤศจิกายน 15, 2013, 09:44:58 หลังเที่ยง

ฝากเบิกด้วย  อย่างละ   5 ชุด ได้ไหมครับ  ...

.
" ความซื่อสัตย์ จะสร้างความสุขที่แท้จริง  ให้แก่เรา  "

jib_ja

อ้างจาก: เดช..ไอ้เสื้อทอง เมื่อ พฤศจิกายน 16, 2013, 06:34:05 ก่อนเที่ยง

ฝากเบิกด้วย  อย่างละ   5 ชุด ได้ไหมครับ  ...

.
เบิกให้ได้ครับพี่โจ แต่กลัวตอนส่งของแค่นั้นเอง ไปรษณ๊ย์ไทยยิ่งทำงานละเอียดยับอยู่ด้วยยยย

DEDOR

ท่านประธานครับ  ผมโดนพาดพิงครับ  ผมขอใช้ข้อบังคับที่เท่าไหร่ไม่รู้   ประท้วงท่านครับ   555+++

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

slamzaa

อ้างจาก: jib_ja เมื่อ พฤศจิกายน 16, 2013, 06:43:47 หลังเที่ยง
อ้างจาก: เดช..ไอ้เสื้อทอง เมื่อ พฤศจิกายน 16, 2013, 06:34:05 ก่อนเที่ยง

.
เบิกให้ได้ครับพี่โจ แต่กลัวตอนส่งของแค่นั้นเอง ไปรษณ๊ย์ไทยยิ่งทำงานละเอียดยับอยู่ด้วยยยย

ชุดละเท่าไรครับพี่