Main Menu

น้ำเข้าไปปนกับน้ำมันเครื่องได้ไงครับ

เริ่มโดย samuri17, ตุลาคม 30, 2013, 08:49:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

samuri17

เครื่องสตาร์ทไม่ติด เลยถอดดูพอถ่ายน้ำมันเครื่องก็มีน้ำปนออกมาด้วยงะ เหมือนนมเลยงะ.น้ำมันเขาทางไหนได้บ้างครับ..อยากรู้ประเกนแตกหรือป่าว หรือว่าเข้าทางใบพัดน้ำ..มอไซร์ nsr rrw ครับ ใครรู้ช่วยฟันธงให้ทีครับ ...

@@TaJung@@

จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

บูรพาพยัคฆ์

ภาพความหลัง

เดช..ไอ้เสื้อทอง

ตาม เพื่อน ๆ แนะมาเลย   

ขอแนะนำ ให้ เปลี่ยนยกชุด ทั้งแกนไบพัด ซิลปั้ม ไปในคราวเดียวกัน เลย จะได้ หายสนิท ครับ

.
" ความซื่อสัตย์ จะสร้างความสุขที่แท้จริง  ให้แก่เรา  "

กาฝาก

อ้างจาก: เดช..ไอ้เสื้อทอง เมื่อ ตุลาคม 30, 2013, 11:22:29 หลังเที่ยง

ตาม เพื่อน ๆ แนะมาเลย   

ขอแนะนำ ให้ เปลี่ยนยกชุด ทั้งแกนไบพัด ซิลปั้ม ไปในคราวเดียวกัน เลย จะได้ หายสนิท ครับ

.

เห็นด้วยกะพี่โจ 1 เสียง

tookkb

ถูกทุกข้อ เอ้ยไม่ใช่ เห็นด้วยกับทุกท่านที่กล่าวมาครับ-->ซีลปั้มน้ำรั่ว ขอรับ

ความทรงจำเก่า ๆ หวนกลับคืนมาอีกครั้ง
อีเหลืองเพื่อนยาก จงวิ่งทะยานผ่านสายลมกาลเวลา
กลับไปหาอดีตเมื่อวัยเยาว์ เราจะออกตามฝัน ด้วยกัน

aoaaued

manu16

ก็รถมันมีหม้อน้ำ แปลกตรงไหน ของมันรั่วกันได้ -*-

ถุงมือProBikerราคาพิเศษ 250฿ สีแดง/สีน้ำเงิน sizeXL/XXL ช้าหมดจะอดเท่ห์
มีโคมไฟหน้า TZM/Speed Mx/Serpico/KR/GTO-M4/Crystal/Royal/LS2000/Dash97-LS
ชุดไฟท้าย LS/NOVA/TENA/ZX150/Royal/Speed Mx/Crystal/NSRR-SP/TZM-TZRR-VRR
ไฟเลี้ยวเดิม NOVA-RS/GTO-M4/AKIRA/หลังTZRR-VRR-RXZM
บังโคลนท้ายติดป้าย

125cc.Only

โดนแกล้ง มีคนแอบเติมน้ำใส่ช่องน้ำมันเครื่อง....

เคยเจอเคสนี้อ่ะ จับได้ด้วย

samuri17

KENG_TZ

ซีลปั้มน้ำรั่วแว้วววคร๊าบบท่าน รีบเปลี่ยนๆซีลปั้มน้ำนะครับถ้ารถใช้งานทุกวัน มะงั้นพังแน่ๆ...

***((...Club ใจง่าย...))***