Main Menu

ขอบปลอกไม่เสมอช่องไอเสียเนี่ยปกติไหมครับ

เริ่มโดย dinovanz..., ตุลาคม 13, 2013, 05:24:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dinovanz...

คือเพิ่งสังเกตุเห็นครับ เสื้อสูบตีปลอกมา ขอบของปลอกด้านล่างมันสูงกว่าขอบชอ่งไอเสียประมาณ2มิลเห็นจะได้ แต่ด้านพอร์ทไล่ก็เสมอกันดี ไม่รู้ปกติไหม หรือต้องเจียรออก ขอคำแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ :-X
รถโรงเรียน

Hunterzero

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

aoaaued

ถามมาแต่ไม่มีรูปแสดงให้ดู คงชี้ชัดยากหน่อย เอาเป็นว่าถ้าการใช้งานมันราบรื่นดี เช่น รอบเครื่องเดินเรียบดีไม่สะดุด ขึ้นรอบสูงได้  ก็ไม่ต้องไปทำอะไรมันก็ได้ บางทีเขาอาจแก้ไข การแต่งพอร์ทมาก็ได้ครับ

dinovanz...

รถโรงเรียน

ratree

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ