Main Menu

ืn rr มีปัญหาครับ ช่วยด้วย

เริ่มโดย deviltrue, ตุลาคม 10, 2013, 12:08:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

deviltrue

เจ้าตากลม  ของผม  เมื่อวานผมเอามันไปเปลี่ยนกล่อง Rc  ปรากฎว่า กล่องใหม่ใส่ปุ๊บ สตาตปั๊ป ฟิวขาดปั๊ปเลย

ลองมา3 รอบ เลยต้องเอา  กล่อง rc เก่าใส่กลับ  แบบนี้มันเสียตรงไหนครับ

pongpang

น่าจะเป็นที่ฟิวส์นะ ลองไล่ดูครับ รอผู้เชี่ยวชาญครับ  ???

cha427b

ฟิวขาด  มี 2 อย่าง1 ไฟเกิน 2]ลัดวงจร

ratree

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ

deviltrue