Main Menu

ถึงสมาชิกที่เข้ามาขายของ ในห้องนี้

เริ่มโดย สองzx korat, ตุลาคม 03, 2013, 08:53:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

KenJi

ไม่ได้เข้ามาดูแลนาน เข้ามายังเจอลงหลายกระทู้เหมือนเดิมในหัวข้อเดียวกัน

User : translationlab
ลงเกือบ 20 กระทู้เลยนะครับ ผมเพิ่งลบกระทู้ทั้งหมดไปให้เหลือหัวข้อล่ะ 1 กระทู้ เพื่อเตือนครั้ง 1
ถ้ามีครั้งที่ 2 ผมขอทำการแบนยูสเซอร์ 3-7 วัน เพื่อเตือนครั้งที่ 2
และถ้ายังมีครั้งที่ 3 ผมขอทำการแบนยูสเซอร์ถาวรเลยนะครับ

KenJi

อ้างจาก: KenJi เมื่อ เมษายน 04, 2020, 11:55:12 ก่อนเที่ยง
ไม่ได้เข้ามาดูแลนาน เข้ามายังเจอลงหลายกระทู้เหมือนเดิมในหัวข้อเดียวกัน

User : translationlab
ลงเกือบ 20 กระทู้เลยนะครับ ผมเพิ่งลบกระทู้ทั้งหมดไปให้เหลือหัวข้อล่ะ 1 กระทู้ เพื่อเตือนครั้ง 1
ถ้ามีครั้งที่ 2 ผมขอทำการแบนยูสเซอร์ 3-7 วัน เพื่อเตือนครั้งที่ 2
และถ้ายังมีครั้งที่ 3 ผมขอทำการแบนยูสเซอร์ถาวรเลยนะครับ

ยูสเซอร์ translationlab
ชอบลงกระทู้หัวข้อเดียวกันซ้ำกันหลายกระทู้มาก
ผมได้ทำการลบกระทู้ตักเตือนคุณ 2 รอบแล้ว ผ่านไป 1 เดือน ผมเข้ามาดูแลบอร์ด เจอกระทู้หัวข้อเดียวกันมากกว่า 15 กระทู้
ผมจึงขอไม่ทำการแบนยูสเซอร์ 3-7 วัน เพื่อเตือนครั้ง 2 นะครับ ขอทำการแบนถาวรเลย เพราะไล่ลบกระทู้ซ้ำหลายรอบแล้วครับ