Main Menu

หาร้านทำสี kr

เริ่มโดย super_ART, กันยายน 20, 2013, 01:03:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

super_ART

ใครรู้แนะนำทีคับ ขอแถวๆจรัญ

125cc.Only

แนะนำไปวุฒธากาศครับ  ลองมาแล้ว มืออาชีพครับ
ฝีมือดี ความรับผิดชอบสูง ราคาสมเหตุสมผล

THANACHOT

อ้างจาก: 150CC.only เมื่อ กันยายน 20, 2013, 01:16:41 หลังเที่ยง
แนะนำไปวุฒธากาศครับ  ลองมาแล้ว มืออาชีพครับ
ฝีมือดี ความรับผิดชอบสูง ราคาสมเหตุสมผล
ร้านนี้ไปทำมาแล้ว2ครั้งครับ
ครั้งแรกสวยงามเลยติดใจไปทำอีกคันผลออกมาไม่ดีเหมือนครั้งแรกเซ็งเลย

125cc.Only

ต้องลองครั้งที่สามมั้ง เป็นแบบนี้

งานจ้างทุกอย่าง ไม่ว่าจ้างทำอะไรก็ตาม แนะนำอย่างนึง  ดูด้วยครับ ผู้รับจ้างฝีมือขนาดไหน ดูก่อนว่า งานเราที่จะทำฝีมือถึงมั้ย
ตอนคุยกัน เค้าก็ว่าเค้าทำได้หมดแหล่ะ ต้องพิจารณาเอง  และความรับผิดชอบเป็นไง ศึกษาข้อมูลก่อนลงทุน

ผมเจอในเวบนี้แหล่ะ
คนนึง ฝีมมือไม่ถึง+ความรับผิดชอบผมถือว่าไม่มี รักษาระยะเวลาตามคำพูดไม่ได้......ผลงานแย่ และได้ช้า  สุดท้ายคิดว่าต้องส่งไปแก้อีกรอบ
อีกคน ฝีมือไม่ถึง แต่ความรับผิดชอบงานมี.......ได้งานโอเค แต่ผลงานไม่เข้าตา ทุกวันนี้ยังใช้งานไม่ได้ รับๆงานมางั้นๆไม่อยากมีปัญหา 
คิดว่าต้องทำใหม่ลูกเดียว ขี้เกียจแก้แล้ว จ้างทำใหม่เสี่ยงตายกะร้านนอกเวบดีกว่า ตามเฟชโชว์ผลงาน เยอะแยะ
ที่สำคัญแพงทั้งคู่  แต่ในเวบร้านดีๆก็มีนะครับ ร้านดีๆคนเค้าพูดเองครับ

ดูและศึกษาดีๆครับ

ควีนส์ปาร์ค

k a w a s a k i

nawaboot

ซอยวัดทองตรงตลิ่งชันไงคับ
นายนวบุตร   พุดสี
085-221-2861 ไว
2t never die
http://www.facebook.com/waiwai.nawa?ref=tn_tnmn

super_ART

125cc.Only

ลมโชย...BANG NA

ขอให้เจอร้านที่ถูกใจไวๆๆน่ะครับ   :D :D :D
เบอร์บัญชี เดชชัย 1712070950 ทหารไทย
TEL.0865548329

ถ้ารถคุณอยากใหม่...อยากสวย
**คลิ๊กที่ภาพเลยครับ แล้วคุณจะพบกับสิ่งใหม่ๆๆ**

super_ART

อ้างจาก: ลมโชย...BANG  NA เมื่อ กันยายน 23, 2013, 09:16:21 หลังเที่ยง
ขอให้เจอร้านที่ถูกใจไวๆๆน่ะครับ   :D :D :D

ว่าจะไปทำกะร้านพี่อยู่คับ ดูๆอยู่

na

ในซอยจรัญ  มีร้านทำสี Kr โดยเฉพาะนิครับ จะไปหาที่อื่นทำไหม ร้านนี้กลุ่มผมเคยส่งทำกันอยู่ เค้าเปิดมานานแล้ว แต่ผมจำชื่อร้านไม่ได้ รู้สึกจะอยู่ซอยที่จะ

ทะลุมาทางวัดช่างเหล็กได้ ต้องลองขับดูครับ รู้สึกช่วงหลังจะมีร้านมอไซค์มาเปิดข้าง ๆ  หน้าร้านจะรก ๆ หน่อย ถ้าไม่บอกว่าร้านสีผมก็ไม่เชื่อ งานใช้ได้ระดับ

นึ่งครับ พอใช้ได้

super_ART

ขอพิกัดด้วยคับ ซอยจรัญเท่าไรคับ มีเบอไหมคับ

125cc.Only

ในเวบเรา ที่ทราบมา ที่ผมรู้มี2ท่าน(อาจจะมีอีกแต่ไม่ทราบ)
ที่งานเนียนๆ น่าทำ คือ ท่านลมโชยบางนา กะ ทูทีดีดี ครับ
ลองดูครับ
ปล.ไม่รู้จักเป็นการส่วนตัวทั้ง2ท่าน แต่งานดี คนก็พูดกัน