Main Menu

ได้ RXS มา แล้ว 1 คัน แล้วอีกสักพักจะตามมาอีกคัน ถ้าเอา 2 คัน มันมิกค์ กัน จะเหนือยขนาดไหน น๊าา

เริ่มโดย JAzz PooH, กันยายน 11, 2013, 06:12:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

JAzz PooH

ได้ RXS มา แล้ว 1 คัน แล้วอีกสักพักจะตามมาอีกคัน ถ้าเอา 2 คัน มันมิกค์ กัน จะเหนือยขนาดไหน น๊าา

อ๋อ แล้ว คันข้างๆ เป็น Suzuki อะไรก็ไม่รู้ ไม่คุนตาเลย

JAzz PooH

อ้างจาก: SIRI เมื่อ กันยายน 12, 2013, 09:16:05 หลังเที่ยง
suzuki trz-pro รึปล่าว สวยหาดูยาก

ไม่แน่ใจครับ แต่ทรงสวยดี มีไฟเลี้ยวอยู่ที่หน้ากากด้วยนะครับ  จะขอมาทั้ง 2 คันก็เกรงใจ คิคิ

ip-man

ยืนยันครับ TR - Z  (ไม่ใช่ TZR)  นะ ถ้า PRO กับ Uni จะมีแต่ในเฉาะ TR-S ครับ