Main Menu

ช่วยประเมินรถคันนี้ให้ด้วยครับ

เริ่มโดย TUMNS15RR, สิงหาคม 19, 2013, 09:46:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TUMNS15RR

เครื่องติดขี่ได้ ทบ.ขาดเกิน3ปี เครืองยังแน่น เดิมๆ ชุดสีมีแตกนิดหน่อยตามอายุ
มีเล่ม เอกสารโอนต้องรอเพราะรถน้องชายคนขาย ชุดฟันมีบิ่นนิดๆไม่มาก เขาจะขายต่อรองได้ที่14000.-
สภาพนี้กับราคาพอได้ไหมครับ

suphachai

จัดเลยท่าน สภาพโดยรวมถือว่าดีคุ้มราคาครับ
เบอร์ติดต่อและไลน์ ID : 0903095133

ควีนส์ปาร์ค

ซื้อมาขี่จัดเลยครับ คุณตั้ม

ซื้อมาขายดันกระทู้ทั้งปีก้อไม่ไปครับ...
k a w a s a k i

ALLaser

ซื้อมาขายอาจจะออกยากครับ แต่ถ้าซื้อมา ขี่ ปั้น น่านัก   หรือ มาระเบิด น่าสน
กสิกรไทย       1682522077       ภานุพงษ์

aoaaued

เดาว่าในใจท่านก็OK อยู่แล้วละ  เอ็นโปร์ราคาขนาดนี้ถ้าเครื่องชัวร์ถือว่าถูกแล้วครับ

ควีนส์ปาร์ค

k a w a s a k i

lordomo

สำหรับผมแล้วก็โอเคอยู่ครับ แต่ต้องเชคพวก ระบบต่างๆหน่อยครับ จับอาบน้ำสักหน่อยก็ดีครับ
รถอะไรหว่า?

TUMNS15RR

อ้างจาก: lordomo เมื่อ สิงหาคม 19, 2013, 11:06:19 ก่อนเที่ยง
สำหรับผมแล้วก็โอเคอยู่ครับ แต่ต้องเชคพวก ระบบต่างๆหน่อยครับ จับอาบน้ำสักหน่อยก็ดีครับ
ระบบไฟใช้ได้หมดครับ เครื่องยังไม่เคยทำ สตาร์ทติดขับได้ เครื่องยังแน่นครับมีดังนิดๆ

Arm TZ

ราคานี้สำหรับโปรอาร์มถือว่าคุ้มครับ

DEDOR

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

125cc.Only

ซื้อมาขาย.....ออกยาก ....ต้นทุนคันนี้ต้องทำทะเบียน  ไปเองพันกว่า....เสียเวลา ถ้าว่างงานก็โอเค  ถ้าทำงานก็คิดเอา  +กำไรแล้ว ออกยาก
ซื้อมาระเบิด.....เสมอตัว  ถ้ามีกำไร ก็ไม่คุ้มเหนื่อย
จับมาปั้น ถ้าไม่ทำเครื่อง จัดเต็มเรื่องสี เสปคดีๆ รวมแล้วคันนี้ น่าจะหมดไปอีกหมื่น เสปคต่ำๆก็ไม่กี่พัน
ราคากลางๆที่เห็นขายได้ ในเวบสภาพงามๆก็แค่25เอง เกินนั้นใครจะกล้าซื้อ นอกจากคนรู้จักกันจริงๆ
ทุกคนก็กลัวย้อมแมวกันทั้งนั้น
ขี่เองโอเคเลย 

@@TaJung@@

ใช้เองต่ออีกหน่อยโอเค  ขายต่อ  ระเบิดขาย  เจ็บตัว ของติดมือ  รถไม่เป็นที่พึงพอใจโดนด่าอีก
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

เดช..ไอ้เสื้อทอง

ซื้อรถมาขาย ช่วงนี้ ตังค์จม   อ่ะครับ

หากจะลงทุน  ลองมองช่องทางอื่น น่าจะเวิร์คกว่า

.
" ความซื่อสัตย์ จะสร้างความสุขที่แท้จริง  ให้แก่เรา  "

~{ Eak_ThaPra }~

ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

กาฝาก

อ้างจาก: ~{ Eak_ThaPra }~ เมื่อ สิงหาคม 19, 2013, 10:34:47 หลังเที่ยง
8000

เหงด้วย เพราะเท่าที่ดู รื้อทั้งคันแน่ ๆ

ทำสีตัวรถ ทำสีโครง 4 พันจะอยู่หรือเปล่าก็ไม่รู้

แล้วถ้าชุดสีแตก ต้องเปลี่ยน .... npro มันก็แพงระดับ top

ถ้าเครื่องมีปัญหา ใส่ของเทียม เอาแค่พอใช้ได้ 4-5 พันก็โดนแน่ ๆ (สำหรับเอ็นโปร)

สรุปคือถ้าปั้นเพื่อขายเจ็บหนักชัวร์ ถ้าซื้อมาขาย 1.4 หมื่น ในเวปเราผมว่าขายได้แต่อาจจะนานหน่อย แต่ถ้าทุนมัน 1.4 หมื่นแล้ว

ผมว่าช่องกำไรมันไม่มีเลยครับ

boonchu

ซื้อมาใช้ค่อยๆปั้นไปก็ ok นะ
แต่ถ้าซื้อมาขายหรือแยกอะไหร่ก็อย่างเพื่อนๆพี่ๆเขาว่ามาแหละตั้ม

pu966

โครงเน่าแล้ว เห็นสนิมไหม.  ขนาดเมนเฟรมยังสนิมกิน แล้วจุดอื่นๆล่ะ ขนาดช่วงหน้า. ยังกร่อนหมด. น่าจะจอดตากฝน แล้วพอแระแสขาขึ้นก็เอามาอัพราคา. สภาพนี้ผมให้แค่7-9พัน. เพราะคนซื้อต้องโดนอีกเยอะ

TUMNS15RR

ตกลงไม่เอาครับ กะจะเอาใว้ขับ
ไปเอา krคันละ4000.-ดีกว่า ขอบคุณครับทุกท่าน

กาฝาก

อ้างจาก: TUMNS15RR เมื่อ สิงหาคม 20, 2013, 10:24:11 ก่อนเที่ยง
ตกลงไม่เอาครับ กะจะเอาใว้ขับ
ไปเอา krคันละ4000.-ดีกว่า ขอบคุณครับทุกท่าน

ไหน ๆ ก้ไหน ๆ เพราะไม่เอาอยู่แล้ว

ตั้งเปิดไป 6-8 พันเลยเสี่ย ถ้าได้ก็ระเบิดขาย

ถ้าไม่ได้ก็ปล่อยมัน 5555+

arung_161

ขาย30000     อรุณ คงคาหลวง 28ม 17 ตบางหลวง อบางเลน จนครปฐม ร73190 เบอร์0851612197    เลขบัญชี7802064503ไทยพาณิชย์ ออมทรัพย์