Main Menu

เป็ดโปร@หม้อน้ำ

เริ่มโดย o__o_oza, มกราคม 11, 2013, 04:14:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

o__o_oza

ถ้าผมจะเอาเป็ดโปรสีม่วงใส่ไปในหม้อน้ำวิคเตอร์มันจะเป็นยังไงครับรังผึ่งมันจะพังรึเปล่าใครเคยทำช่วยมาแชร์ความรู้หน่อยครับ

@@TaJung@@

เอาไปผ่าแยงง่ายกว่า....ไม่ต้องวัดดวงว่ามันจะพังหรือเปล่า...มันไม่ใช่น้ำยาเทพอะไรที่ใส่แล้วหม้อน้ำมันจะโล่ง...
ขนาดน้ำมันยังวิ่งผ่านไม่ได้ น้ำยาล้างส้วมมันก็ไม่สามารถไหลทะลุทะลวงจุดที่มันตันได้หมดหรอก...
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

เดช..ไอ้เสื้อทอง

ผ่าแยง ดีที่ สุด  เป็ดโปร  เป็นไปได้ อย่าเอามา ยุ่งกับรถ เลย

โดนเหล็ก  เหล็ก เป็นสนิม 

โดน อลู  อลู ก็ขึ้นเขียว  เหมือนกัน 
" ความซื่อสัตย์ จะสร้างความสุขที่แท้จริง  ให้แก่เรา  "

DEDOR

อาการหนัก  ช่วยไมไ่ม่ได้ครับ  ถ้าแค่มีคราบล่ะพอไหว  ตันแบบคัดจมูกเนี่ย  ผมทำมาหลายตัวแล้ว  ไม่ผ่านครับ

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

vios3455

นาย ณรงค์ สำเส็น 
382 ม1. ต.อ่าวนาง อ.เมือง กระบี่ 81000

ball

อ้างจาก: @@TaJung@@ เมื่อ มกราคม 11, 2013, 05:10:32 หลังเที่ยง
เอาไปผ่าแยงง่ายกว่า....ไม่ต้องวัดดวงว่ามันจะพังหรือเปล่า...มันไม่ใช่น้ำยาเทพอะไรที่ใส่แล้วหม้อน้ำมันจะโล่ง...
ขนาดน้ำมันยังวิ่งผ่านไม่ได้ น้ำยาล้างส้วมมันก็ไม่สามารถไหลทะลุทะลวงจุดที่มันตันได้หมดหรอก...

ตามนั้นครับ แยงดีที่สุด อย่าดีกว่าครับ เดียวน้องหนิม มาหาหรอก อิอิ

JEAB

ผ่าดีกว่าอีกหนึ่งเสียงครับลองเป็ดมาแล้วตันเยอะช่วยไม่ได้มากครับ

๑๒๓๔

o__o_oza

Tum Singburi

ผ่าแยงดีกว่าคับ ผมโดนไป200

Boonlert

ของผม300บาทครับผ่าแยงพ่นสี
บุญเลิศ สุขยิ่งยง
63/714 หมู่7 หมู่บ้านเคหะธานี4 ถนนรามคำแหง
แขวงสะพานสูง เขตสะพานสูง กรุงเทพฯ 10240
Tel.  0803086006
ธนาคารกรุงเทพ ออมทรัพย์ 869-003-324-9
จงกล ปิติภูมิบารมี

Tong_2T_150

ใช้เครื่องมือผิดประเภทไม่ดีนะ

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด