Main Menu

แกรมม่า1 ใส่ ล้อแม้กซ์ ชุดสี แกรมม่า 2 ได้เลยหรือเปล่าครับ

เริ่มโดย pui, มกราคม 10, 2013, 06:26:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nutty0000011

อ้างจาก: เดช..ไอ้เสื้อทอง เมื่อ มกราคม 13, 2013, 08:19:41 ก่อนเที่ยง

ผมว่าไม่ต้องเอา  หนา  เท่าเดิม  ก็ได้  เอามัน มั่นคง ใช้งานเวิร์ค ก็น่าจะพอแล้ว  ... 

เกรงว่าจะไม่อยู่อ่ะดิ  เพราะ  มัน ทำงานหนัก นะ  ชิ้นส่วนนี้

.
โห....นับถือเลย หาประเก็นเทียบได้ด้วย.. :D :D..ผมหาชุดประเก็นท่อนบนได้มาแต่แกม1แถวแม่ข่าอะครับทั้งชุดใช้ได้แค่ประเก็นตีนเสื้อ ส่วนที่เหลือ....ทิ้ง.... :P :P
ปล.ประเก็นแท้เป็นประเก็นเหล็ก 3 ชั้น สีดำๆท่าจะหาไม่ได้แล้ว..... :-* :-*

เดช..ไอ้เสื้อทอง

อ้างจาก: nutty0000011 เมื่อ มกราคม 14, 2013, 11:52:47 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: เดช..ไอ้เสื้อทอง เมื่อ มกราคม 13, 2013, 08:19:41 ก่อนเที่ยง

ผมว่าไม่ต้องเอา  หนา  เท่าเดิม  ก็ได้  เอามัน มั่นคง ใช้งานเวิร์ค ก็น่าจะพอแล้ว  ... 

เกรงว่าจะไม่อยู่อ่ะดิ  เพราะ  มัน ทำงานหนัก นะ  ชิ้นส่วนนี้

.
โห....นับถือเลย หาประเก็นเทียบได้ด้วย.. :D :D..ผมหาชุดประเก็นท่อนบนได้มาแต่แกม1แถวแม่ข่าอะครับทั้งชุดใช้ได้แค่ประเก็นตีนเสื้อ ส่วนที่เหลือ....ทิ้ง.... :P :P
ปล.ประเก็นแท้เป็นประเก็นเหล็ก 3 ชั้น สีดำๆท่าจะหาไม่ได้แล้ว..... :-* :-*

อึ๊  ...เป็นของตรงรุ่นครับ   แต่ ไม่ใช่แทนแบบ เหล็กซ้อนกัน  3แผ่น เ่ท่านั้น

" ความซื่อสัตย์ จะสร้างความสุขที่แท้จริง  ให้แก่เรา  "

seilencer_TZR

จำได้แค่ปะแกนฝาสูบ แกมม่า 1 กับ 2 ไม่เหมือนกันครับ

DekSin

รับปักคอม เสื้อโปโล เสื้อยืด เสื้อนักเรียน ปักข้อความหรือโลโก้ต่างๆ ตามใ