Main Menu

ใช้ AT หัวฉีด มา 7 เดือน สุดท้ายมันก็เริ่มมีอาการ

เริ่มโดย nai.b, พฤศจิกายน 26, 2012, 07:33:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kaithongg

ต้องวิ่งไกลๆ บ้างครับ   ถ้าขี่อย่างนี้  แปปเดียวแบตก็ไปแล้ว

แม่บ้านแถวบ้านผม ซื้อมา6  เดือนไปแล้วแบต  แล้วก็ไป โวยวายช่าง  เหตุที่ว่าก็ขี่แค่ 20  ระยะทางวันนึง โลกว่า  มันจะไปชาร์จอะไร๊
ไม่ เก่า นะ55

กร๊ากกกกก

nutza77

ขอมั่วได้ป่ะครับ ไฟมันช๊าตไม่ทันก็เอา เรกกูเรเตอร์2ตัว ต่อค่อมเอาเลย แต่มั่วนะครับ ตอนเรียนไม่ตั้งใจก็เงี๊ย พวกใส่ซีน่อนมันทำกัน  หรือไม่ก็ไปหาเรกกูเรเตอร์ของรถที่ ใช้ไฟเยอะกว่ามาใส่ แต่ผมมั่วนะครับ ผิดถูกขออภัยไปก่อนเลย อันนี้ไม่แน่ใจจริงๆลองหาข้อมูล ดู

manu16

อ้างจาก: nutza77 เมื่อ พฤศจิกายน 30, 2012, 10:53:45 หลังเที่ยง
ขอมั่วได้ป่ะครับ ไฟมันช๊าตไม่ทันก็เอา เรกกูเรเตอร์2ตัว ต่อค่อมเอาเลย แต่มั่วนะครับ ตอนเรียนไม่ตั้งใจก็เงี๊ย พวกใส่ซีน่อนมันทำกัน  หรือไม่ก็ไปหาเรกกูเรเตอร์ของรถที่ ใช้ไฟเยอะกว่ามาใส่ แต่ผมมั่วนะครับ ผิดถูกขออภัยไปก่อนเลย อันนี้ไม่แน่ใจจริงๆลองหาข้อมูล ดู
อยากให้รถพัง + หมดประกันก็ตามนี้เลยฮะ
ถุงมือProBikerราคาพิเศษ 250฿ สีแดง/สีน้ำเงิน sizeXL/XXL ช้าหมดจะอดเท่ห์
มีโคมไฟหน้า TZM/Speed Mx/Serpico/KR/GTO-M4/Crystal/Royal/LS2000/Dash97-LS
ชุดไฟท้าย LS/NOVA/TENA/ZX150/Royal/Speed Mx/Crystal/NSRR-SP/TZM-TZRR-VRR
ไฟเลี้ยวเดิม NOVA-RS/GTO-M4/AKIRA/หลังTZRR-VRR-RXZM
บังโคลนท้ายติดป้าย