Main Menu

ขอระบายเหน่อยคับ(เรื่องงาน)

เริ่มโดย chaiyut405, ตุลาคม 25, 2012, 08:39:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

globblinknight

chaiyut405

อ้างจาก: gomol เมื่อ ตุลาคม 25, 2012, 11:37:46 ก่อนเที่ยง
หันหลัง.....แล้วเดินจากไป....จะไม่คิดหันกลับไปมอง....แม้มีเสียง...ร่ำเรียกร้อง...ตามมา..........เฮ้ออออออออ
ลึกซึ้งครับ T^T  :P :P

kpongh

มามามาครับ แถวระยอง-ชลบุรีงานโรงงานมีเยอะ ( ถ้าไม่เลือกงานนะครับพอช่วยได้ )

AcidZero

แค่อ่านก๊ฉุนแล้วอ่ะครับ

ไม่มีบอกกันล่วงหน้า เป็นหัวหน้างานที่เลวมากครับ

chaiyut405

อ้างจาก: kpongh เมื่อ ตุลาคม 25, 2012, 09:16:03 หลังเที่ยง
มามามาครับ แถวระยอง-ชลบุรีงานโรงงานมีเยอะ ( ถ้าไม่เลือกงานนะครับพอช่วยได้ )
ขอบคุณมากครับ น้าพมก็ทำงานที่โรงงานยางมิชลินที่ระยองคับ
อ้างจาก: AcidZero เมื่อ ตุลาคม 26, 2012, 11:25:48 ก่อนเที่ยง
แค่อ่านก๊ฉุนแล้วอ่ะครับ

ไม่มีบอกกันล่วงหน้า เป็นหัวหน้างานที่เลวมากครับ
ไม่อยากไปคิดมากแลล้วคับ  ทำแบบนี้ไม่เจริญหรอกคับ

ตอนนี้ได้งานใหม่แล้วคับ แฮปปี้ แฮปปี้ ดีกว่าคับ