Main Menu

ยากรู้ข้อแตกต่างระหว่าง DASH กับ LS

เริ่มโดย bangboyban, กรกฎาคม 14, 2014, 01:53:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bangboyban

คือผมเพิ่งมาสนใจเรื่องสองจังหวะและเข้ามาดูบ่อยเลยยากทราบว่า
DASH กับ LS แตกต่างกันที่ตรงไหน

เสื้อ LS ทำไมแพง DASH ทำไมถูก
แล้วทำไม DASH ชอบเอาข้อเหวี่ยงกับเสื้อ LS ไปทำ
แล้วเรื่องชุดไฟ
เกียร์แตกต่างกันไหม

ขอบคุณกูรูทุกท่ายครับปม
ก้ๅวต่oไปo€่ๅห€ุด lla้วคุณจะสะกดคำว่ๅ "สุด" ไม่iป็u

piohm

ที่ถามมาทุกอย่างแตกต่างกันหมดเลยครับ
**ท่อโซนิคสวยงามมาก**

bangboyban

อ้างจาก: piohm เมื่อ กรกฎาคม 14, 2014, 02:23:41 หลังเที่ยง
ที่ถามมาทุกอย่างแตกต่างกันหมดเลยครับ
**ท่อโซนิคสวยงามมาก**

มันแตกต่างกันยังไงบ้างครับ CC. ก้อเท่ากันแถมใช้ด้วยกันได้ด้วย
ก้ๅวต่oไปo€่ๅห€ุด lla้วคุณจะสะกดคำว่ๅ "สุด" ไม่iป็u

Prcr250

เสื้อlsปอกหนากว่ายัดลูกแกรมม่าได้เลย เสื้อเดชลูกvrปอกก็บางแล้วครับ
ข้อเหวี่ยงlsมันถ่วงตรง ข้อเหว่ยงแดชมันถ่วงมาหนักหน้าครับ ต้องเอามาทั้งบาล้านด้วยนะครับของใครของมัน
เกียlsไหลได้ยาวกว่าเพราะอัตราทดเกียต่างจากแดชที่เกีย5กับ6คับ

ponggame1

เสื้อเดิม แอล พอร์ตไอดี + พอร์ตไล่ จะกว้างกว่าเสื้อแดช
เกียร์ 1-2-3-4 เท่ากัน ต่างกันที่ 5-6
เกียร์ 5  Dash 22/25    LS 22/24
เกีนร์ 6  Dash 23/24    LS 24/23
นอกนั้นตามที่ข้างบนบอก ^_^

แวะเข้าไปเยี่ยมชมเพจพวกเราได้ครับ >>>> https://www.facebook.com/pages/%E0%B8%AA%E0%B8%B2%E0%B8%A7%E0%B8%81-Ls-125/398265420264765?ref=ts&fref=ts

aoaaued

bangboyban

โห้ขอบคุณมากครับเด็กน้อยอย่างผมกระจางเล้ยย

ASENAL

เดช..ไอ้เสื้อทอง

LS 125    คือ  DASH  โมดิฟาย จากโรงงาน  ครับ

ผมว่า  ไม่เฉพาะปลายที่ไหลดีกว่า แดช 

ตีนต้น  หาก LS มาแบบ สมบูรณ์  ก็ดึงโหด  กว่า  แดช  อย่างชัดเจนทีเดียวครับ

.
" ความซื่อสัตย์ จะสร้างความสุขที่แท้จริง  ให้แก่เรา  "

Arm TZ