Main Menu

ซูซูกิสวิงใส่ดุมของฮอนด้าเวฟได้ไหมครับ ?

เริ่มโดย nokung, พฤษภาคม 06, 2014, 07:33:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nokung

มีีพี่ๆเขาบอกมาว่า น่าจะใส่ดุมของฮอนด้าเวฟได้หน่ะครับผมก้ยังไม่แน่ใจ แล้วถ้าใส่ของเวฟไม่ได้จะใส่ดุมของรถรุ่นอะไรได้บ้างที่หาง่ายๆหน่อย

อีกคำถาม ที่ร้านบอกว่า สวิงจะมีสองรุ่นหน้ะ ข้อแตกต่างดูยังไงหรอครับ พอดีผมจะไปสั่งเฟรม .  8)

saravut

เอามาทั้งชุดก็น่าจะได้อยู่
แต่ทำไมไม่หาของตรงรุ่นละ
สวิงก็มีรุ่นเดียวนะ

saravut

inter cooler

ไส่ได้ลำบากหน่อย ผมคาดว่าน่าจะไส่ดุมแต่งนะ :-[ ไม่หาของพวกสแมช เบสท์ไส่ล่ะครับ :-[อันเดียวกันเลย
มีสาระไปวันๆ