Main Menu

ปั้มออโตลู๊ป tzr มันจะขยับตัวตลอดเวลาที่ติดเครื่องหรือเปล่าครับ?

เริ่มโดย dinovanz..., ธันวาคม 11, 2013, 08:50:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dinovanz...

ผมเพิ่งสังเกตุดู เวลาเดินเบามันไม่ขยับ ต้องเร่งเยอะๆ มันจึงขยับขึ้น-ลง  มันเป็นปกติไหมครับ ;)
รถโรงเรียน

@@TaJung@@

จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

Shiroki

ขยับตามคันเร่งเลยครับ เพราะสายเร่งมันก็แยกสายนึงลงลูกเร่งคาร์บู อีกสายก็ดึงปั๊มออโตลูปนี่แหละ

dinovanz...

ขอบคุณครับ...แล้ว..มันไม่มีมาร์คให้ดูเหมือน KR ใช่ไหม..ดูที่ควันอย่างเดียวเลยใช่ป่าว... ;)
รถโรงเรียน

@@TaJung@@

พูเล่จะมีขีด ผ่อนคันเร่งสุดตั้งสายให้ขีดมันมาตรงกับน๊อตตัวจิ๋ว
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

dinovanz...

รถโรงเรียน

aoaaued