Main Menu

ท่อบุบมีผลอย่างไรคับ

เริ่มโดย kobyrag, พฤศจิกายน 28, 2013, 08:20:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kobyrag

ตามหัวข้อเลยคับ บุบแบบว่าขนานพื้นเลยจากกลมๆป่องๆ ขอบคุณคับ

buldog

การสะท้อนของคลื่นก็คงไม่ได้ตามสูตรที่คำนวณ น่าจะแย่กว่าตอนปกติ เดาๆ เอานะครับ

lordomo

ไม่ทราบเหมือนกันครับ เพราะตอนที่ได้มา ท่อมันก้อบุบอยู่แล้วอ่ะ ขี่มาจนถึงวันนี้  >:(
รถอะไรหว่า?

ZAAKA

บุบหลายกะบ่ดีเด้อเร่งบ่ออกฟังเสียงคาบูดูดอากาศน่อยโพดแทบบ่มีเสียง
เลยเอาไปผ่าเคาะออก
เอ้ะ
รึเพราะเผาท่อในตัวด้วยเหนไฟลุกใหม้ด้วย
ท่อแท้ติดรถแข็งมากเหนบางอย่างนี้
พอเอามาใส่รถแระเร่งติดมือดีขึ้นแท้เด้อ
เสียงคาบูดูดอากาศดังแฟดๆโลด :D ;) ;D >:( :(
ลองเบิ่งๆ

ratree

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ

KENG_TZ

ผ่าออกเคาะใหม่เลยครับ เสียงได้แหล่มๆครับท่าน...

***((...Club ใจง่าย...))***