Main Menu

___ขอความรู้หน่อยครับ จานฉาย ไฟหน้า ls แท้ กับ เทียม สว่างต่างกันมากไหมครับ

เริ่มโดย RELAXER, พฤศจิกายน 10, 2013, 09:22:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

RELAXER

จานฉาย ไฟหน้า lsตัวใหม่ แท้ กับ เทียม สว่างต่างกันมากไหมครับ ตอนนี้ใส่เทียมแล้วไม่ค่อยสว่าง
***  แค่ LS อยากมี วาว SUPER KIPS  ***

เดช..ไอ้เสื้อทอง

เทียม ใช้ ของ HM ดูครับ  พอได้  สว่างเหมือนกัน  แต่ มัน แตกกระจาย

ของแท้  สแตนเลย์  แสงมันจะคม 

แพงกว่ากัน 7 เท่า  มันก็ต้อง ดีกว่า อ่ะครับ
" ความซื่อสัตย์ จะสร้างความสุขที่แท้จริง  ให้แก่เรา  "

@@TaJung@@

สว่างเท่าเดิม  แต่ส่องเห็นทางหรือเปล่า  อันนี้อีกเรื่องนึง

ของแท้ยังไงก็ดีกว่า  เพราะจุดรวมแสงตรงตามมาตรฐานโรงงาน

ของเทียมถ้าเกรดดีๆ ก็ใช้ได้  แต่ถ้าเกรดห่วยก็ไม่ไหว ส่องไม่เห็นทาง...
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

RELAXER

***  แค่ LS อยากมี วาว SUPER KIPS  ***

SIRI

อ้างจาก: @@TaJung@@ เมื่อ พฤศจิกายน 10, 2013, 10:21:34 ก่อนเที่ยง
สว่างเท่าเดิม  แต่ส่องเห็นทางหรือเปล่า  อันนี้อีกเรื่องนึง

ของแท้ยังไงก็ดีกว่า  เพราะจุดรวมแสงตรงตามมาตรฐานโรงงาน

ของเทียมถ้าเกรดดีๆ ก็ใช้ได้  แต่ถ้าเกรดห่วยก็ไม่ไหว ส่องไม่เห็นทาง...
ใช่ครับ ผมเคยใส่Sonic ของเทียม(จำยี่ห้อไม่ได้)สว่างเท่าเดิมแต่มองไม่เห็นทางเพราะแสงมันกระจายหมดครับ
ตอนนี้ผมเลยซี้อแท

JO

KENG_TZ

***((...Club ใจง่าย...))***