Main Menu

สอบถามระบบเครื่องยนต์หน่อยครับ

เริ่มโดย concordlnw999, ตุลาคม 06, 2013, 07:03:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

concordlnw999

อาการครัชลื่น กับรอบมาแตกต่างกันยังไงครับ แล้วอาการต่างกันอย่างไรครับ ขอบคุณครับ :(
ผู้หญิงคือรถที่สุดยอดที่สุดในโลก เพราะ
มีไฟหน้าอันแสนงดงาม
มีบั้นท้ายอันน่าดึงดูด
เปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่องทุกเดือนโดยอันโนมัติ
สามารถใช้กับลูกสูบได้ทุกขนาด
มีสารหล่อลื่นเมื่อเครื่องร้อน
สตาร์ทเครื่องได้ด้วยปลายนิ้ว

chokmotor

ครัชลื่น รอบขึ้นปกติ เสียงดังเหมือนรถไม่มีเเรง(ดังเเต่ท่อ)ชัดเจน เเต่รถไม่วิ่ง    ??? ???
ชีวิตก็เหมือนวิชาเล่มหนา ยังต้องเรียนรู้อะไรอีกเยอะ

ฮัลโหล 085-4742137

zeroone0056

ผมก็อยากรุครับรอบมาแต่มาไม่สุดเหมือนครัชปล่อยไม่สุดต้องลากกลัวพังไม่รุเป็นที่อะไร
☺☺☺2จังหวะขับสนุก

ratree

รอบมาหน้าหงาย  ครัทช์ลื่นเร่งแล้วเหวอ อิอิ

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ

Arm TZ

ครัชลื่นพอรอบมาแว้ด............ตัวรถไม่ค่อยจะไป

แต่ถ้าครัชดีรอบมาแว้ด.............หน้าหงาย

zeroone0056

รถผมอ่ะเป็นที่ครัชป่าวครับรอบมาเสียงมันจะยานๆอ่ะ

ASENAL

@@TaJung@@

แอ๊นนนนนนนนนนนนนนนนน  เสียงมาไวปานจรวด    แต่รถวิ่งเหมือนเต่าคลาน 
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

concordlnw999

ถ้าเสียงมา รถไปแต่หน่วงๆหน่อย ครัชลื่นหรือเปล่าครับ
ผู้หญิงคือรถที่สุดยอดที่สุดในโลก เพราะ
มีไฟหน้าอันแสนงดงาม
มีบั้นท้ายอันน่าดึงดูด
เปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่องทุกเดือนโดยอันโนมัติ
สามารถใช้กับลูกสูบได้ทุกขนาด
มีสารหล่อลื่นเมื่อเครื่องร้อน
สตาร์ทเครื่องได้ด้วยปลายนิ้ว

zeroone0056

ตอบหน่อยครับรถผมเป็นอยู่รอบมาแต่รถเหมือนอื้อๆเกี่ยวกับครัชไหมเสียงมันเหน่อๆ